รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รายการเวทีไท วันที่22พฤษภาคม ช่อง5 พบกับ สนุ๊กสิงห์มาตร /ระกะแหลม /นนท์ พลเยี่ยม

• 19 ตอบ
  • 5981 อ่าน

รายการเวทีไท วันที่22พฤษภาคม ช่อง5 พบกับ สนุ๊กสิงห์มาตร /ระกะแหลม /นนท์ พลเยี่ยม พร้อมกับฟังเพลงอัลบั้มชุดใหม่กันได้นะครับ

ขอบคุณที่มาแจ้งข่าวคับ

จะรอติดตามเด้อ

ราคาจ้างรอค 800000  จักบาทคับ

ก็ประมาณแสนกว่าบาทนี่แหละครับ ราคาคุยกันได้ครับผม

มาเฉพาะนักร้องใช่เปล่า.หรือทั้งวง..

มาเฉพาะนักร้องใช่เปล่า.หรือทั้งวง..

อันนี้ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับ เดี๋ยวต้ัองถามหัวหน้าวงก่อนครับ

รายการเวทีไท วันที่20 มีนาคม ช่อง5 พบกับ สนุ๊กสิงห์มาตร /ระกะแหลม /นนท์ พลเยี่ยม พร้อมกับฟังเพลงอัลบั้มชุดใหม่กันได้นะครับ
งานนี้ชัวร์หรือเปล่าคะ

รายการเวทีไท วันที่20 มีนาคม ช่อง5 พบกับ สนุ๊กสิงห์มาตร /ระกะแหลม /นนท์ พลเยี่ยม พร้อมกับฟังเพลงอัลบั้มชุดใหม่กันได้นะครับ
งานนี้ไม่ชัวร์ แน่นอนค่ะน้องแคท คิดว่าบ่ได้อัพเดทจ้า เสาร์ที่แล้วพิธีกรบอกว่า เสาร์หน้า พบกับพี่นาง ศิริพร อำไพพงษ์ และมนต์แคน แก่นคูน จ้า อัพเดทแน่ๆจ้ะ

งานนี้ไม่ชัวร์ แน่นอนค่ะน้องแคท คิดว่าบ่ได้อัพเดทจ้า เสาร์ที่แล้วพิธีกรบอกว่า เสาร์หน้า พบกับพี่นาง ศิริพร อำไพพงษ์ และมนต์แคน แก่นคูน จ้า อัพเดทแน่ๆจ้ะ
รู้สึกว่าจะคุ้นๆๆๆๆ...อิอิ....ขอบคุณนะคะพี่เหมียว

คอนเสิร์ตเวทีไทยก็เลื่อนหรอคับ

นึกว่าจะเลื่อนแค่วางแผงชุดใหม่

คอนเสิร์ตเวทีไทยก็เลื่อนหรอคับ

นึกว่าจะเลื่อนแค่วางแผงชุดใหม่

เลื่อนแต่เวทีไทครับ

วีซีดีวางแผงแล้วนะครับ ไม่ได้ได้เลื่อน

ขอบคุณคับ
สำหรับข่าวที่นำมาบอก
เดี๋ยวสิติดตามเบิ่ง
บ่ให้พาด

รายการเวทีไท วันที่22พฤษภาคม ช่อง5 พบกับ สนุ๊กสิงห์มาตร /ระกะแหลม /นนท์ พลเยี่ยม พร้อมกับฟังเพลงอัลบั้มชุดใหม่กันได้นะครับ
53 ป่าวคับ  จะรอดูเหมือนกันนะคร้าฟผม