รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รบกวนเจ้าของดูแลบอร์ด และทุกๆ คนนะครับ อย่างสูงยิ่งครับเรื่องคิวงานครับ

• 1 ตอบ
  • 1005 อ่าน

:m035: :m152: :m152:
รบกวนท่านเจ้าของบอร์ดนะครับ ทุกคนด้วยครับ พี่ครับ พอมีคิวงานวงเสียงอิสานไหมครับ ผมตามไม่ทันแล้วครับ ไม่รู้แสดงอยู่ไหนบ้างครับ ผมงงเป็นไก่ตาแตกเลยครับ เพราะไม่รู้คิว ขอบคุณมากครับ หวังว่าจะตอบนะครับ มีท่านไหนพอมีคิวบ้างขอรบกวนเป็นพิเศษครับ ขอบคุณมากๆ นะครับ จริงๆ เลยครับ รบกวนท่านดูแลบอร์ดด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
:m152: :m152: :m035:

ทำไมเงียบจัง ไม่เห็นมีใครตอบครับอิอิ งงจัง เป็นข่าวลือหรือข่าวจริงไม่รู้นะครับ ผมอยู่ต่างประเทศพึ่งกลับมาครับท่าน ทุกคน

Thailand travel guide