รับทำเว็บ สมุทรปราการ

8 มี.ค.58 เสียงอิสาน พร้อมศิลปินรับเชิญ พิมพ์ใจ เพชรพลาญชัย

• 2 ตอบ
  • 4346 อ่าน

วันที่8 มีนาคม 2558 เสียงอิสาน พร้อมศิลปินรับเชิญ แม่พิมพ์ใจ เพชรพลาญชัย แสดงที่วัด บ้านหนองแวงแก้มหอม ต.ไชยวาน อ.ไชยวาน จ.อุดรธานี

วันที่8 มีนาคม 2558 เสียงอิสาน พร้อมศิลปินรับเชิญ แม่พิมพ์ใจ เพชรพลาญชัย แสดงที่วัด บ้านหนองแวงแก้มหอม ต.ไชยวาน อ.ไชยวาน จ.อุดรธานี

มาม่วนๆๆกันเด้อครับ

เพลงเพราะมากครับ สนุกมากครับ ชอบครับ