รับทำเว็บ สมุทรปราการ

8 มี.ค.58 เสียงอิสาน พร้อมศิลปินรับเชิญ พิมพ์ใจ เพชรพลาญชัย

• 2 ตอบ
  • 2470 อ่าน

วันที่8 มีนาคม 2558 เสียงอิสาน พร้อมศิลปินรับเชิญ แม่พิมพ์ใจ เพชรพลาญชัย แสดงที่วัด บ้านหนองแวงแก้มหอม ต.ไชยวาน อ.ไชยวาน จ.อุดรธานี

วันที่8 มีนาคม 2558 เสียงอิสาน พร้อมศิลปินรับเชิญ แม่พิมพ์ใจ เพชรพลาญชัย แสดงที่วัด บ้านหนองแวงแก้มหอม ต.ไชยวาน อ.ไชยวาน จ.อุดรธานี

มาม่วนๆๆกันเด้อครับ

เพลงเพราะมากครับ สนุกมากครับ ชอบครับ

Thailand travel guide