รับทำเว็บ สมุทรปราการ

14 มกราคม 2556 รัตนศิลป์อินตาไทยราษฎร์ แสดงที่ ต.พุเตย อ.วิเชียรบุรี จ.เพชรบูรณ์

• 5 ตอบ
  • 1577 อ่าน

:m152:14 มกราคม 2556 รัตนศิลป์อินตาไทยราษฎร์ แสดงที่ เทศบาล ต.พุเตย อ.วิเชียรบุรี จ.เพชรบูรณ์
มีแท้บ่ค่ะ   คือบ่มีวีแว่วสิงานหยังเลย

ไม่น่าใช่ เพราะถามไปแล้วทางผู้เกี่ยวข้องก็ งง ว่ามีด้วยหรือ น่าสรุปแล้วนะครับ มีงานเดียว ที่วัดประชานิมิต บ้านนาไร่เดียว ส่วนที่เทศบาลพุเตยไม่มี

เอาเป็นว่า ไปๆๆมื้ออื่นไปเต้ยงามๆๆก่อน

มื้ออื่นเด้อค่ะ 10/1/56 วัดประชานิมิต บ้านนาไร่เดียว วิเชียรฯ จ.เพชรบูรณ์ ค่ะ

มื้ออื่นเด้อค่ะ 10/1/56 วัดประชานิมิต บ้านนาไร่เดียว วิเชียรฯ จ.เพชรบูรณ์ ค่ะ
พี่แอนมาบ่ ซิปู สาดถ้า