รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ขึ้นป้ายแล้ว งานแข่งเรือ หล่มเก่า เพชรบูรณ์

• 9 ตอบ
  • 6066 อ่าน

เตรียมเต้ย

Re: ขึ้นป้ายแล้ว งานแข่งเรือ หล่มเก่า เพชรบูรณ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 01:55:58 PM »
 :m013: :m013: :m013: :m013:เต้ยอย่างเดียวคราฟ :m013: :m013: :m013: :m013:

Re: ขึ้นป้ายแล้ว งานแข่งเรือ หล่มเก่า เพชรบูรณ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 12:59:39 AM »
อยากรู้ว่าคณะหมอลำ ต่อจากน้อมเก้า คณะไร ครับ มองไม่เห็นเท่าไรอยากรุ้ครับ วันที่ 31ตุลาคม 2555

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 10:34:38 AM »
อยากรู้ว่าคณะหมอลำ ต่อจากน้อมเก้า คณะไร ครับ มองไม่เห็นเท่าไรอยากรุ้ครับ วันที่ 31ตุลาคม 2555

คณะร็อคแปดแสน นำโดยสนุ๊ก รำซอดแจ้งเด้อ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 01:08:53 PM »

คณะร็อคแปดแสน นำโดยสนุ๊ก รำซอดแจ้งเด้อ

ในภาพไม่ใช่คณะร็อคแปดแสน นะครับ  นั่นมันรูป ผม "มิตร มงคลชัย" กับ "ดอกฟ้า เพ็ชรภูพาน"
ถ้าติดต่อผู้จัดทำป้าย หรือเจ้าของงาน ช่วยกรุณาแก้ไขด้วยนะครับ  เอาภาพมาจากเว็บบอร์ดลูกทุ่งหมอลำดอทคอม แน่นอน ไม่ถูกต้องนะครับ 

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 01:41:20 PM »

ในภาพไม่ใช่คณะร็อคแปดแสน นะครับ  นั่นมันรูป ผม "มิตร มงคลชัย" กับ "ดอกฟ้า เพ็ชรภูพาน"
ถ้าติดต่อผู้จัดทำป้าย หรือเจ้าของงาน ช่วยกรุณาแก้ไขด้วยนะครับ  เอาภาพมาจากเว็บบอร์ดลูกทุ่งหมอลำดอทคอม แน่นอน ไม่ถูกต้องนะครับ 

แจ้งให้ทราบครับ  ผมได้ติดต่อไปยังอำเภอหล่มเก่า ผู้จัดงาน ผู้รับเหมางาน ชื่อน้องเมย์  ได้ให้ร้านทำป้ายจัดทำป้ายโฆษณางานนี้ขึ้น น้องเมย์แจ้งว่า ไม่ทราบเขาเอารูปมาจากไหน  จะติดตามแก้ไขให้ด่วน  ซึ่งต้องเป็นรูปของ สนุ๊ก สิงห์มาตร ใน วันที่ 31  ตุลาคม 2556    นี่ก็เป็นคติเตือนใจให้คนในวงการรับทราบด้วยนะครับ ว่าการก็อปรูปของศิลปินไปแบบมั่วๆๆ  ไม่ใช่เรื่องดีนะครับ  มันเสียหายด้วยหล่ะ ยังไงก็ขอขอบคุณในความร่วมมือของทุกฝ่ายที่จะเร่งแก้ไขด้วยนะครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 08:58:22 PM »
เอ้า งึดหลาย จั้งซี่ ทางผุ้ชมอย่างเรา กะทราบโดยด่วน ผม เห็น ป้ายติดทั่วจังหวัดเพชรบูรณ์  ก็เลยถ่ายมาลงอะคราฟ เด๋วมื้อ วันเสาร อาทิตย์ อิไป ถาม ทางร้านเบิ่ง อิอิ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 09:40:00 AM »
งานนี้ผู้รับเหมางานไม่ตรวจสอบรายละเอียดการขึ้นป้ายเลยนะครับ  ผมติดต่อไปยังอำเภอหล่มเก่า  ทราบว่า ผู้รับเหมาทำป้ายประชาสัมพันธ์งาน  มีเบอร์ให้ทางผู้ที่เสียหายเกี่ยวกับการขึ้นรูปหรือป้าย  ติดต่อนี่เลยครับ  089-2119839 คุณเมย์
เมื่อวานผมก็ได้โทรติดต่อให้แก้ไขภาพ ห้ามเอา ภาพ ดาวรุ่งเด่นสยาม ไปลง วันที่ 31  ตุลาคม  เพราะผมก็ไม่ได้รับงานนี้เหมือนกัน

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 01:30:45 PM »
งานนี้ผู้รับเหมางานไม่ตรวจสอบรายละเอียดการขึ้นป้ายเลยนะครับ  ผมติดต่อไปยังอำเภอหล่มเก่า  ทราบว่า ผู้รับเหมาทำป้ายประชาสัมพันธ์งาน  มีเบอร์ให้ทางผู้ที่เสียหายเกี่ยวกับการขึ้นรูปหรือป้าย  ติดต่อนี่เลยครับ  089-2119839 คุณเมย์
เมื่อวานผมก็ได้โทรติดต่อให้แก้ไขภาพ ห้ามเอา ภาพ ดาวรุ่งเด่นสยาม ไปลง วันที่ 31  ตุลาคม  เพราะผมก็ไม่ได้รับงานนี้เหมือนกัน

ทางงานเพิ่งแก้ป้ายแล้ว เด้อ ยาอ้าย ผม ขี้รผ่านกะถ่ายมาฝาก

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 02:02:54 AM »
ก็ว่าอยู่ ว่าคณะ ดาวรุ่งเด่นสยาม ไม่ได้รับงานทำไม มีรูป  วง จริง น่าจะเอาดาวรุ่งเด่นสยามเลยนะอิอิ