รับทำเว็บ สมุทรปราการ

25 กค. ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิดพระเอก ตั้ม ต้องรัก ครับ

• 18 ตอบ
  • 6074 อ่าน

เนื่องในวันที่ 25 กรกฎาคม นี้ เป็นวันคล้ายวันเกิดพระเอกตั้ม  ต้องรัก  ขอเชิญมิตรรักแฟนเพลงร่วมอวยพรครับ

Re: 25 กค. ขอเชิญร่วมอวยพรพระเอก ตั้ม ต้องรัก ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2012, 04:00:03 PM »
ขออวยพรให้น้องชายหล่าจงมีความสุข

สุขภาพร่างกายแข็งแรง ความเจ็บอย่าให้ได้ ความไข้อย่าให้มี

เป็นที่รักของแฟนเพลงตลอดไปเด้อ

ขอใ้พี่ตั้มมีความสุขมาก  ๆ  น่ารัก ๆ ตลอดไป

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ลำ+ร้องเพลงได้ตลอดคืนเด้อค่ะ น้องหล่า ที่น่ารัก ของทุกๆๆ ท่าน

ขออำนวยอวยชัยในวันเกิด
สิ่งประเสริฐเปิดกรุลุสมัย
ช่วยดลให้ใจสุขสิ้นทุกข์ภัย
เป็นขวัญใจ แม่พ่อ รอเกื้อกูล

อนาคดไม่งอละออเอี่ยม
โชคมาเยี่ยม ตลอด ไม่ปลอดสูญ
มีรักล้อมเป็นหลักภักดิ์เพิ่มพูน
เกียรติจำรูณ ทูนเทิด เกิดแก่คุณ

ขออวยพรให้น้องชายหล่าจงมีความสุข

สุขภาพร่างกายแข็งแรง ความเจ็บอย่าให้ได้ ความไข้อย่าให้มี

ขอให้น้องตั้ม มีความสุขมากๆ คิดหวังสิ่งใดขอให้ได้ดั่งใจปรารถนา สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยนะคร๊บ

เป็นที่รักของแฟนเพลงตลอดไปเด้อ

:m129:สุขสันต์วันเกิด ตั้ม ตัองรัก
 ให้คุณพระคุ้มครองป้องปกปิด
 สิ่งศักดิ์สิทธิ์ รักปรารถนา มาครบถ้วน
 ให้สดใส ชื่อเสียง หอมอบอวล
 สุขทั้งมวล ในโลกหล้า พรั้งพร้อม เทอญ  :m147: :m147:

Happy Birth Day

ขอให้น้องตั้ม ต้องรัก มีแต่ความสุขความเจริญ ร่ำรวยเงินทอง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ ขอให้โดงดังยิ่งๆขึ้นไปนะครับ

HBD  ตั้ม นะคับขอให้มีความสุข และสุขสมหวังในวันคล้ายวันเกิด ให้อยู้ในวงการหมอลำไปนานๆๆ มีอนาคตที่สดใส ไปลำใสกะขอให้ปลอดภัย

ขอให้สุขภาพแข็งแรงเด้อ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ตั้มขอให้มีสุขมากๆนะครับ

สุขสันต์วันเกิดนะครับ พี่ตั้ม ขอให้มีความสุขมากๆ และขอให้หน้าที่การงานดีๆยิ่งขึ้นไป ขอให้ดังๆ ดังก้องฟ้าเมืองไทย และขอให้ยุกับ ประถมบันเทิงศิลป์ นานๆนะครับ รํ่ารวย รํ่ารวย นะครับ

สุขสันต์ ...
                   วันเกิดค้า..
                     ขอให้มีความสุข ในชิวิต
                      ร่ำรวย  ร่ำรวย..
                        และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนา ทุกประก่าร.

:m171:ตั้มฝากขอบคุณทุกคำอวยพร จากพี่ๆ น้องๆ และแฟนเพลงทุกท่าน ที่เป็นกำลังใจให้ตั้มมาตลอด ขอให้คำอวยพรที่ให้มา จงบังเกิดกับทุกท่านเช่นกัน...นะครับ ..ฝากให้แม่ขอบคุณแทนเด้อจ้า :m172:

:m139 :m139:Happy briht day อยู่ดีมีแฮงเด้อน้องหล่าอยู่กับเสียงร้องเสียงลำเป็นขวัญใจของคอมักเมามักม่วนตลอดไปเด้อ :m036: :m004: :m084: :m084:

:m004: มีความสุขมากๆนะคะพี่ตั้ม มีแต่สื่งดีดีเข้ามาในชีวิตนะคะ

:m015: มีความสุขมากๆ นะค๊าพพระเอกรูปหล่อ  :m016: