รับทำเว็บ สมุทรปราการ

แก่นนครบันเทิงศิลป์ แสดงที่อิสานเฟริสเลิฟ (first love) วันที่10สิงหาคม 2555 นี้

• 9 ตอบ
  • 5496 อ่าน

:m036: :m036: วันที่10สิงหาคมนี้พ้อกับนักแสดงแก่นนคร มี เสกสรร เพชรหนองคาย ,ใหม่ สิทธิกร ,คอย แก่นนคร,ต๋อย กัญทิมา,บุญยิ่ง ดวงพยอม ,อ้อย ปุณิศา จะมีใครเพิ่มเติมแล้วจะอัปเดตอีกทีครับ มาม่วนำกันเด้อ... :m035:

:m036: :m036: วันที่10สิงหาคมนี้พ้อกับนักแสดงแก่นนคร มี เสกสรร เพชรหนองคาย ,ใหม่ สิทธิกร ,คอย แก่นนคร,ต๋อย กัญทิมา,บุญยิ่ง ดวงพยอม ,อ้อย ปุณิศา จะมีใครเพิ่มเติมแล้วจะอัปเดตอีกทีครับ มาม่วนำกันเด้อ... :m035:
ร้านนี้ตั้งอยู่ตรงได๋ครับ

ตกลงว่า 10หรือ 11ครับ เห็นติดต่อมาถามหาน้องเบียรื กันตพลด้วย แต่วันที่ได้ยินว่า 11 สค. ยังไงกันแน่

:m036:ผมคุยกับผู้จัดการร้านแล้วครับ จะย้ายร้านมาอยู่แถว ข้าวสาร เพราะร้านเดิมจุคนได้น้อย และคิวยังไม่ได้ แต่ลงไปชัวส์ครับภายในเดือนสิงหาคม แน่นอน ส่วนนักแสดง มี เสกสรร เพชรหนองคาย ,ต๋อย กัญทิมา ,บุญยิ่ง ดวงพยอม, ใหม่ สิทธิกร ,คอย แก่นนคร, อ้อย ปุณณิศา ส่วนนักดนตรี เป็นของทีมงานแก่นนครครับผม  :m015:

จะเป็นกำลังจัยให้ทุก ๆ ด้านนะ ทั้งแฟนคลับ แฟนเพลง-หมอลำ สุ ๆ ด้านครับ

:m013: อยากไปเบิ่งเด้ ปีนี้ได้เบิ่งเทื่อเดียวยังบ่จุใจเลย หะๆๆๆๆๆ

:m013: อยากไปเบิ่งเด้ ปีนี้ได้เบิ่งเทื่อเดียวยังบ่จุใจเลย หะๆๆๆๆๆ

มาเด้อจ้าไปหั้ยกำลังใจกัลหลายๆๆ
สาวเมืองดอกบัวเอาภาพมาฝากแหน่เด้อค่ะ

สรุปแล้วว่า วันนี้ เขา เล่นที่ไหน ที่เก่า หรือ ที่ใหม่ กัน

สรุปว่า เป็นวันที่ 7 กย. 55 เนาะ ... รับทราบ