รับทำเว็บ สมุทรปราการ

เริ่มนับเวลาถอยหลัง สู่การปิดตำนาน เสียงอิสาน อย่างเป็นทางการ....

• 151 ตอบ
  • 52900 อ่าน

ชอบตลก ยายจื้น !!! 
อยากให้กำลังใจ แม่นก
ขอให้สิ่งดีๆที่แม่ทำมา ส่งผลให้แม่ผ่านจุดวิกฤตไปได้
และยังสร้างสรรค์ผลงานเพลง ศิลปะอีสานให้พวกเรา รุ่นหลัง ได้ ชื่นชม ตลอดไป

แฟนเพลงหลายๆคนกำลังรอแม่อยู่ อยากเห็นวงเสียงอีสานลูกขึ้นมาสู้อีกครั้ง

เป็นกำลังใจให้  คุณแม่นกน้อยนะคะ

แก้ไขจุดที่ผิดพลาด พัฒนาในจุดดีให้ดียิ่งๆขึ้นไป

สู้ค่ะ !!!

a0105 a0105 a0105 a0105 เศร้าครับ ผมคิดว่ามันน่าจะสิมีทางออก แต่ในความคิดส่วนตัวของผม ผมว่าปิดตำนานหรือยุบวงมันบ่อแม่นทางออกที่ดีดอกครับ แฟนเพลงทุกคนยังให้ความฮักความคิดฮอดคิดถึงทีมงานเสียงอีสานคือเก่า บ่อเคยขาด สู้ต่อไปเด้อครับ แม่นกพ่อหลอด พร้อมกับลูกวงทุกๆๆๆๆคนขอให้สู่ต่อไป ผมกับทีมงานสิเป็นกำลังแรงใจให้เด้อครับ :m172: