รับทำเว็บ สมุทรปราการ

เรียนผู้เกี่ยวข้อง

• 1 ตอบ
  • 1689 อ่าน

เรียนผู้เกี่ยวข้อง
« เมื่อ: มกราคม 20, 2009, 06:52:53 PM »
อยากให้ทำหน้าหมอลำคณะหมอลำวีระพงษ์วงศ์ศิลป์  เหมือนคณะอื่นๆหน่อยครับเพื่อนที่จะได้ลงรูปการแสดงของคณะนี้ได้อีกครับ เรียนรบกวน
ขอขอบคุณล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้ครับ

Re: เรียนผู้เกี่ยวข้อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2009, 08:23:43 PM »
ดำเนินการให้แล้วนะครับ ยังไงก็รบกวนมาช่วยอัพเดทข้อมูลหรือแจ้งข่าวเรื่อยๆ เป็นระยะ ๆ นะครับ เพราะมีหลายคณะที่มาขอลงแต่ว่าไม่เข้ามาอัพเดทข้อมูลกันสักเท่าไหร่เลย

ขอบคุณครับ

...