รับทำเว็บ สมุทรปราการ

บันทึกการแสดงสดคำผุนร่วมมิตร ใครอยากได้มาลงชื่อไว้นะครับ

• 188 ตอบ
  • 43705 อ่าน

Re: บันทึกการแสดงสดคำผุนร่วมมิตร ยังไม่มีไฟล์
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 10:29:46 PM »
ขอด้วยคับๆๆผม

ผมนำแหน่เด้อ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ขอด้วยครับ ขอบคุณครับ.

ขอด้วยครับ ขอบคุณครับ.

ขอนำแน่เด้อ  คับ  อยากได้หลาย

ขอนำแน่เด้อครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอนำแน่เด้อครับ ขอบคุณครับ

ขอ นำเด้อ คราฟ พี่ ขอบคุณยาอ้าย

ขอนำแหน่เด้อคร้า อยากลองฟังเบิ่งว่าจะม่วนสมคำร่ำลือบ่ ขอบคุณค่ะ

ขอนำแนเดอครับอยากใดหลายครับขอบคุนครับ
tam_tabo@hotmail.com

ขอนำแน่เด้อครับ

ขอนำครับจักคนครับ   ขอบคุณหลายๆครับ.. :m159:

ขอมาฟังนำแน่คั๊บ ขอบคุณหลายๆคั๊บ

ขอความม่วน ความชื่น นำแน๊จักคนครับ

ขอบพระคุณหลายๆ ครับ

:m207:

ขอฟังนำแหน่เด้อคับ ขอบคุณคับ

ปีนี้ยังไม่ได้บันทึกไว้นะครับ  หากมีใครไปดูก็เก็บภาพมาฝากด้วยครับ

ขอฟังนำแหน่เด้อครับ
 ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอนำแหน่เด้อคับ ขอบคุณล่วงหน้าหลายๆคับ สำหรับความม่วน

ขอนำแหน่เด้อคับ

ขอนำแหน่เด้อคับ

ขอนำแหน่เ้ด้อ...

ขอบคุณล่วงหน้าหลายๆ...

ขอด้วยอีกนะคับอยากฟังมากๆ
ขอขอบคุณล่วงหน้าคับ

miaho@live.com :m107: :m107: :m107:

ขอนำแหน่คร้าฟ   ขอบคุณคร้าฟ

ขอนำจั๊กคนแหน่เด้อครับ ต้องการมานานแล้ว อ้าวหย่าว :m129: :m129: :m129:

ขอนำแน่เด้อครับ  :m129:

ขอนำเด้อ ครับ ขอบพระคุณครับ

ไปโหลดเบิ่งกันได้นะครับ

ขอนำแหน่ เด้อ
ขอบคุณมากครับ
    โต

อีสานลำเพลิน โดยผู้นำทีมงาน คุณนวลจันทร์  ผาลคำ

ก่อนสิเข้าช่วงบรรยากาศลำเรื่องต่อกลอน

อยากได้กะลงชื่อไว้นะครับ

ขอนำแหน๋เด้อคับ ขอบคุณหลายๆๆ คับ

น้องเบียร์ ขอนำเด้อ คราฟ  ซิฟ้อนเสริฟถ้า  เบาๆๆ  ขอคุณเด้อยาอ้าย

ขอนำแหน่เด้อครับ

ขอนั่มมมมมมมมมมมมมมม  แนครับ

ขอบคุณร่วงหน้าเด้อออครับ

ขอนำแหน่เด้อค่ะ 
ขอบคุณหลายๆค่ะ :m035: :m035: :m035: :m035:

อยากได้ อยากได้ครับพี่ขอแหน่เด้อครับ

ไปโหลดเบิ่งกันได้นะครับ

อสากได้ครับ ขอบคุณมากๆ

อีสานลำเพลิน โดยผู้นำทีมงาน คุณนวลจันทร์  ผาลคำ

ก่อนสิเข้าช่วงบรรยากาศลำเรื่องต่อกลอน

อยากได้กะลงชื่อไว้นะครับ

ขอนำแนครับ ขอบคุณมากมาย

...