รับทำเว็บ สมุทรปราการ

!!!ใครเอ๋ย...ใช่ทีมงานของหนึ่งในสยามหรือป่าววววว...!!!

• 2 ตอบ
  • 1818 อ่าน

ใช่แล้วครับแต่ชื่อรัยนั้น เดียวสืบให้น่ะครับผม

Re: !!!ใครเอ๋ย...ใช่ทีมงานของหนึ่งในสยามหรือป่าววววว...!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 11:06:08 PM »
เธอมีชื่อว่าน้องศลค่ะเต้นอยู่แถวที่สองเซ็ดใหญ่คนที่ 4นับจากขวามือของคนดู เธอเป็นคนอำเถอโนนสะอาดเต้นอยูที่หนึงในสยามมา 3 ปีแล้วค่ะ ส่วนเบอร์โทรฯของเธอโทรถามที่ครูพจน์ค่ะ

...