รับทำเว็บ สมุทรปราการ

บันทึกการแสดงสดเต็มรูปแบบ ลำเรื่องต่อกลอน คำผุนร่วมมิตร มาโหลดไปฟังกันได้เลย

• 124 ตอบ
  • 59547 อ่าน

ขอบคุณมากๆๆคับ รอมานานแล้ว

ช่วงโชว์เพลงลูกทุ่งครับ ท้ารัก อื้อฮือหล่อจัง ลงให้หน่อยคับ

บันทึกการแสดงสดยังมีอีกเยอะ

หากช้าหน่อยคงไม่ว่ากันนะครับ

* 69club

ขอบพระคุณอีกรอบค่ะ

ที่แบ่งปัน สู่กันฟัง

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปัน
คนที่ไม่เคยดูไม่เคยฟัง ก็จะได้รู้จักมากขึ้น

>:( >:( ขอบคุนครับ
เสียงดีเรยละครับ
จวดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ขอบคุณครับ ที่สรรหาแนวดีๆมาแบ่งปันกัน

อยากได้เพลงสยามเมืองยิ้ม โชว์วง และก้อ น้ำตาเมียครับ

ถ้าเป็นไปได้ก็อยากได้ ช่วงคอนเสิร์ตเพลงลูกทุ่งทั้งหมดเลยครับ

คั่นมีอีกกะเอามาแบ่งกันแหน่เด้อครับ!!!

เต้ พี่โอนะจำได้ป่าว บ้านกุดเห็บอะลูกแม่เซียนอะ ส่งการแสดงสดให้พี่หน่อย o_sunluck@hotmail มีไรแอดมาคุยกันได้นะ แล้วเรียนจบยังพี่อยู่กรุงเทพ

ไม่มีที่โหลดเลยครับ โหลดตรงไหน

อยากได้ทุกเพลงของ วัฒน์ ณรงค์ชัย ชอบเสียงเพราะดี เป็นคณะที่น่าสนใจนะครับ ไม่ขอไรมากขอแค่เพลงของ วัฒน์ ณรงค์ชัย ก็พอ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

เอ๋า เอือ้ยคือเหลียวบ่เห็นหม่องโหลด หรือเฮ็ดจั่งได๋คะ บอกแหน่เด้อ อยากหม่วนนำบ้านเพิ่นคือกัน

ขอบพระคุณอีกรอบค่ะ

ที่แบ่งปัน สู่กันฟัง

ไม่มีที่โหลดเลยครับ โหลดตรงไหน

เป็นจั่งได่แน่ครับโหลดได้บ่

คือเงียบแท้น้อ

ม่วนครับวันหลังอย่าลืมเอามาลงอีกเด้อครับ

ม่วนครับสู้ต่อๆไปเด้อครับเฮากะเฮ็ดตามงบเฮาหละ

ขอบพระคุณค้า แต่ทำไมยังโหลดไม่ได้ล่ะ อิอิ thank2s

โหลดบ่ทันได้อยู่ ครับ แต่กะขอบคุณล่วงหน้าครับผม

Thailand travel guide