รับทำเว็บ สมุทรปราการ

สาวสารคามขอขอบคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งมาค่ะ

• 770 ตอบ
  • 160265 อ่าน

Re: สาวสารคามขอขอบคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งมาค่ะ
« ตอบกลับ #300 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 12:32:19 PM »
เปิดเวป ขึ้นมาหน้าจอ เพื่อรอ เมนท์ความคิดถึง

อ่านชื่อก็ยังแอบซึ้ง คนหนึ่งที่ยังห่วงหา

คำพูดเดิมๆ ทุกวัน เมนท์กันตลอดเวลา

เอื้อยแอนบ่ได้ พบหน่า กะเบิ่งรูปค้างหน้าจอ

สองมือวุ่นอยู่กับ ใจคิดฮอดแอนเสมอ

ใจเดียวคิดฮอดแอนเด้อ บ่คิดฮอดไผ๋ฮุ้บ่

เข้าเวปลูกทุ่งหมอลำยามใด๋ หัวใจเอิ้นหาเด๊ะเนาะ

ว่างๆ แวะมาแหน่เถาะ ฮู้บ่มีคนคิดถึง อิอิ

---------ป้าดๆๆๆๆๆๆ ครูเอก ภาษาไทยมาเองเด้อค่ะ บาดนี้ นะ ฮิๆๆๆๆๆๆ------

Re: สาวสารคามขอขอบคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งมาค่ะ
« ตอบกลับ #301 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 05:21:22 AM »
หวัดดีครับ
เห็นบ้านกำลังสร้างใหม่ของไผน้อของน้องแอนติคับ
เบิ่งทรงแล้วตาฮักดี แล่วกะเป็นตาสงบดีเนาะครับ
เพราะว่า เบิ่งสภาพแวดล้อมข้าง ๆ แล้ว คือจั่งอยุ่กลางท่งหนิล่ะ (แหม่นบ่ละหือ)

« ตอบกลับ #302 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 06:14:44 AM »
หวัดดีครับ
เห็นบ้านกำลังสร้างใหม่ของไผน้อของน้องแอนติคับ
เบิ่งทรงแล้วตาฮักดี แล่วกะเป็นตาสงบดีเนาะครับ
เพราะว่า เบิ่งสภาพแวดล้อมข้าง ๆ แล้ว คือจั่งอยุ่กลางท่งหนิล่ะ (แหม่นบ่ละหือ)

-----บ้านแอน บ่ได้อยู่กลางทุ่งนานะค่ะ เป็นบ้านของโครงการฯ บ้านหลังนี้ถ่าเปิดตัวออกมารับรองว่าไม่สงบอย่างที่ว่าหรอกค่ะ รับรองครึกตรื้นเหมือนบ้านพักที่อยู่ปัจจุบันแน่นอนค่ะ ฮิๆๆๆ----

* 69club

« ตอบกลับ #303 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 10:22:22 AM »
เปิดเวป ขึ้นมาหน้าจอ เพื่อรอ เมนท์ความคิดถึง

อ่านชื่อก็ยังแอบซึ้ง คนหนึ่งที่ยังห่วงหา

คำพูดเดิมๆ ทุกวัน เมนท์กันตลอดเวลา

เอื้อยแอนบ่ได้ พบหน่า กะเบิ่งรูปค้างหน้าจอ

สองมือวุ่นอยู่กับ ใจคิดฮอดแอนเสมอ

ใจเดียวคิดฮอดแอนเด้อ บ่คิดฮอดไผ๋ฮุ้บ่

เข้าเวปลูกทุ่งหมอลำยามใด๋ หัวใจเอิ้นหาเด๊ะเนาะ

ว่างๆ แวะมาแหน่เถาะ ฮู้บ่มีคนคิดถึง อิอิ

---------ป้าดๆๆๆๆๆๆ ครูเอก ภาษาไทยมาเองเด้อค่ะ บาดนี้ นะ ฮิๆๆๆๆๆๆ------

ไผ๋ว่าโครงสี่สุภาพพึงจำมีกำหนด  กลอนหนึ่งบทสี่วรรคกรองอักษร

นี้บ่ โครงสี่สุภาพ....นี้มันเพลง เพลง เพลง

ร้องให้เป็นเพลงเด๋วนี้ แอนร้องเป็นบ่ หรือว่าเด้าใส่เพลงเป็นอย่างเดียว อิอิ

พี่แอน พี่แอน คิดฮอด หนีไปหาเฮ็ดงานขอนแก่น กั่นน๊า.....

สิได้ เห็นหน้าแอนคุมือ..................คิคิ

ปล.องค์ชายระทวยขั้นเทพ(ต้อม)บอกว่าสิไปหยามวังขององค์หญิงแอนวดี

ได้ข่าวว่าองค์หญิงแอนวดี เบิดเงินเบาๆ ไปเกือบสามแสนแล้ว

ตกแต่งภายใน มาคักมาแหน่แท้ รับสมัครแม่บ้านบ่น้อ

บ่ขอหยังหลายดอก อาหาร 3 มื้อ ค่าแรง 180.-แล้วกะเนตฟรีท่อนั้นล่ะค่ะ อิอิ

« ตอบกลับ #304 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 10:40:05 AM »
สวัสดี ยามเซ้า ครับพี่แอน

« ตอบกลับ #305 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 11:24:13 AM »
สวัสดี ยามเซ้า ครับพี่แอน

-----คนอะไร น่ารัก จริงๆๆ เลยนะค่ะ สุดยอดเลยค่ะ พี่ สันต์ ขาๆๆๆๆๆๆๆ----

« ตอบกลับ #306 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 01:23:16 AM »
หวัดดีครับ

-----บ้านแอน บ่ได้อยู่กลางทุ่งนานะค่ะ เป็นบ้านของโครงการฯ บ้านหลังนี้ถ่าเปิดตัวออกมารับรองว่าไม่สงบอย่างที่ว่าหรอกค่ะ รับรองครึกตรื้นเหมือนบ้านพักที่อยู่ปัจจุบันแน่นอนค่ะ ฮิๆๆๆ----

อั่น ขั่นละแหม่นบ้านสร้างแล้ว ๆ สิเฮ็ดบุญขึ้นบ้านใหม่กะอย่าลืมเหล่าแน่เด้อคับน้องแอน
สิไปฟักสี้นนนน ส่อย คับ
ขอบคุณที่แวะไปทักทายกันครับ

* 69club

« ตอบกลับ #307 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 10:25:54 AM »
กินข้าวเช้า แล้วไปน้อ ขอเว้านำแหน่

มื้อนี้บ่ได้เทคแคร์ ถูกงานตามจี้โอทีขวางทาง

กว่าจะเข้างาน ออกห้องเช่า ก็เที่ยงแล้วนาง

ส่วนใจที่คิดฮอดกัน บอกให้ก้อยเมนท์ข้อความหา

แดดส่องฟ้า ก้อยมองหา สาวงามคนนนั้น

อยากได้ยินว่า คิดถึงกัน ห่างโดนนานวัน ย้านแอนลืมหน่า

บ่อยากเว้าหลาย แต่เพราะความคิดฮอดสั่งมา

เอาไว้ซ่ำนี้ก่อนล่ะ ว่างสิมา แวะเข้ามาใหม่ อิอิ

« ตอบกลับ #308 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 10:41:03 AM »
บ้านนี้ทานข้าวยังน้อ

« ตอบกลับ #309 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 01:19:17 PM »
หวัดดีครับ

อั่น ขั่นละแหม่นบ้านสร้างแล้ว ๆ สิเฮ็ดบุญขึ้นบ้านใหม่กะอย่าลืมเหล่าแน่เด้อคับน้องแอน
สิไปฟักสี้นนนน ส่อย คับ
ขอบคุณที่แวะไปทักทายกันครับ

--------หึ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆ รีบๆๆๆ มาด่วนๆๆๆ เลยเด้อ เมืองขอนแก่นยินดีต้อนฮับค่ะ ฮิๆๆๆ-------

« ตอบกลับ #310 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 01:25:20 PM »
กินข้าวเช้า แล้วไปน้อ ขอเว้านำแหน่

มื้อนี้บ่ได้เทคแคร์ ถูกงานตามจี้โอทีขวางทาง

กว่าจะเข้างาน ออกห้องเช่า ก็เที่ยงแล้วนาง

ส่วนใจที่คิดฮอดกัน บอกให้ก้อยเมนท์ข้อความหา

แดดส่องฟ้า ก้อยมองหา สาวงามคนนนั้น

อยากได้ยินว่า คิดถึงกัน ห่างโดนนานวัน ย้านแอนลืมหน่า

บ่อยากเว้าหลาย แต่เพราะความคิดฮอดสั่งมา

เอาไว้ซ่ำนี้ก่อนล่ะ ว่างสิมา แวะเข้ามาใหม่ อิอิ

----ป้าดๆๆๆๆๆๆ คนอิหยั่ง คือมา พร้อมกับสำบัดสำนวนคักแท้ค่ะ สุดยอดอี่หลี่คำเว้านะ แอนให้ชนะเลิศเลยค่ะพี่ก้อย ขาๆๆๆ------

« ตอบกลับ #311 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 01:33:24 PM »
บ้านนี้ทานข้าวยังน้อ

-----คนอิหยั่ง น่ารักอี่หลี่เนาะค่ะ ทานแล้วค่ะพี่โอร์ม ทานเสร็จก็เลยไปเดินดูของแต่งบ้านค่ะ-------

* 69club

« ตอบกลับ #312 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 01:34:51 PM »

----ป้าดๆๆๆๆๆๆ คนอิหยั่ง คือมา พร้อมกับสำบัดสำนวนคักแท้ค่ะ สุดยอดอี่หลี่คำเว้านะ แอนให้ชนะเลิศเลยค่ะพี่ก้อย ขาๆๆๆ------

เพลง เพลง เพลง

ซื่อเพลงว่า  กินข้าวแซ่บเด้อหล่า

อิอิ.....................

ปล. รูป ข้างบน ถ้าซื้อ ที่ด่านเกวียนโคราช อันล่ะ 50 บาทค่ะ

แบบที่แขวนอยู่เนี๊ยะ

« ตอบกลับ #313 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 01:53:09 PM »
สถานที่ทำของตกแต่งบ้านนี้ ส่วนมากมากจาก บ.หนองโสน ทางออกไป อ.โชคชัย ประมาณ 15 กม.ค่ะ

มีแต่เลิศๆๆ ค่ะ 

« ตอบกลับ #314 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 01:58:40 PM »
ขอนแก่น ขายอันขนาดกลาง ตั้ง 650 บาท ค่ะ แพงขนาด ค่ะ 

* 69club

« ตอบกลับ #315 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 02:12:19 PM »
อันใหญ่ ไม่เกิน 250-300 ค่ะ

ส่วนอันเล็ก ก็ 50-150 เอง

ที่ ด่านเกวียนใน หมู่บ้านเลยค่ะ

เพราะเคยทำ ทัวร์โฮมสเตย์ ลูกค้าซื้อเยอะมาก

เพราะราคากันเอง....ไปถึงด่านเกวียน อ.โชคชัยนั้นล่ะค่ะ

ร้านมดแดง นะคะ ถูกมาก หน้าร้านจะมี องค์พระพิฑเณศ กับน้ำตก อยู่

สวย แล้วก็ถูกมากมายพี่สาว.........................

« ตอบกลับ #316 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 09:14:57 PM »
อันใหญ่ ไม่เกิน 250-300 ค่ะ

ส่วนอันเล็ก ก็ 50-150 เอง

ที่ ด่านเกวียนใน หมู่บ้านเลยค่ะ

เพราะเคยทำ ทัวร์โฮมสเตย์ ลูกค้าซื้อเยอะมาก

เพราะราคากันเอง....ไปถึงด่านเกวียน อ.โชคชัยนั้นล่ะค่ะ

ร้านมดแดง นะคะ ถูกมาก หน้าร้านจะมี องค์พระพิฑเณศ กับน้ำตก อยู่

สวย แล้วก็ถูกมากมายพี่สาว.........................

---------ก้อย บอกทางไปแน่ค่ะ พอถึง โคราชแล้วไปแบบใด๋ ทางไหน บ้านหนองโสน นี้ค่ะ---

* 69club

* 69club

« ตอบกลับ #318 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 10:16:42 PM »
ส่วนนี้เป็นร้านค้า นะคะ

http://www.dankwian.com/smeshop/

« ตอบกลับ #319 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 06:49:06 AM »
ส่วนนี้เป็นร้านค้า นะคะ

http://www.dankwian.com/smeshop/

http://www.dankwian.com/thai/sitemap.php

ตามนี้....เลยค่ะ

----ไม่มีอะไรจะตอบแทนนอกเสียจากว่า ขอขอบพระโค.....ค่ะ ฮิๆๆๆๆ----ชนะเลิศ+สุดยอดค่ะ----

« ตอบกลับ #320 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 08:24:14 AM »
จัดสวนสวยๆ ด้วยนะครับ... ต้นไม้แถวหน้าบิ๊ก C ขอนแก่น เยอะดี ผมไปซื้อประจำ.. เน้นไม้ประดับมากกว่าไม้ดอกนะครับ.. ดูคลาสสิคกว่า..

« ตอบกลับ #321 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 08:38:01 AM »
จัดสวนสวยๆ ด้วยนะครับ... ต้นไม้แถวหน้าบิ๊ก C ขอนแก่น เยอะดี ผมไปซื้อประจำ.. เน้นไม้ประดับมากกว่าไม้ดอกนะครับ.. ดูคลาสสิคกว่า..

------แม่นๆๆๆๆ น้องหล่า บ่ต้องรักษาอะไรมากมายด้วยค่ะ ณ.ตอนนี้ที่ขอนแก่นร้านขายไม้ดอกไม่ประดับมีเยอะมากๆๆ ค่ะ แต่ต้องต่อรองให้ดีๆๆนะค่ะ ฮิๆๆ----

« ตอบกลับ #322 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 12:40:15 PM »
ลีลาวดีสีขาวพวงสวยๆ สักต้นนะครับ... อย่าปลูกตรงมุม นะครับ ที่โล่งจะสวยงามมาก

« ตอบกลับ #323 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 12:43:43 PM »
จันผา เยื้องๆ กับมุมบ้าน ซ้ายหรือขวาก็ได้นะครับ.. ไม้นี้โตช้ามาก แต่ถ้าต้นใหญ่ขนาดนี้ ราคาหลายพันถึงหมื่นอัพ ครับ

« ตอบกลับ #324 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 12:48:09 PM »
ใต้ต้นไม้หรือในร่มรำไร... ไม่มีอะไรสวยงามเท่า เฟรินข้าหลวงนะครับ... พืชชนิดนี้ลงดินไม่ได้นะครับ ต้องขุยมะพร้าวสับละเอียดเท่านั้น..แต่สวยงามมากครับ ที่บ้านผมปลูกในครกไม้โบราณ... คลาสสิคที่สุดเลย

« ตอบกลับ #325 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 12:55:35 PM »
สำหรับไม้ดอก ที่เหมาะกับสาวสารคาม ก็คงไม่พ้นดอกกุหลาบ ... ขอให้ปลูกตามแนวกำแพง ด้านหน้า หรือด้านข้างเท่านั้นนะครับ.. ปลูกเป็นกลุ่ม ตามแนวกำแพงไปเลยครับ ควรจะคละสีกันไป..

« ตอบกลับ #326 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 01:01:52 PM »
ไม้มงคลที่คลาสสิคแน่นอนครับ "นางกวักมรกต" ควรปลูกในกระถาง เหมาะที่สุดควรเป็นระเบียงหน้าบ้าน.. ที่สำคัญควรเลือกกระถางให้เข้ากับเฉดสีบ้าน.. หรือดูกลมกลืนจะดีที่สุดนะครับ

« ตอบกลับ #327 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 01:20:52 PM »
ป้าดๆๆๆๆๆๆๆๆ น้องหล่า ของสาวสารคามแหมะ น่ารักมากมายค่ะ

ป้ดๆๆๆๆๆๆๆ น่ารักแท้ สุดคำบรรยาย  ค่ะ ชนะเลิศ+สุดยอดค่ะ

ปล.จะทำตามคำที่บอกกล่าวอย่างเคร่งครัดค่ะ น่ารักมากๆๆค่ะ 

« ตอบกลับ #328 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 02:16:19 PM »
แอน ละ ชอบมากๆๆค่ะ

อ่านเล่นๆๆ เด้อค่ะ 

« ตอบกลับ #329 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 04:39:48 PM »
อุ้ย... แม่เสือสาวว นี่เอง.. (ลายเดียวกันกับมื้อรัตตะบ้านโนนพะยอมตั้วนี) อิอิ (หยอกเล่นเด้อคับ) 55

« ตอบกลับ #330 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 06:25:10 AM »
อุ้ย... แม่เสือสาวว นี่เอง.. (ลายเดียวกันกับมื้อรัตตะบ้านโนนพะยอมตั้วนี) อิอิ (หยอกเล่นเด้อคับ) 55

---บ่เป๋นยั่งดอกน้องหล่า อ่านแล้วก็ติดฮอดคือกันค่ะ ฮิๆๆๆ----

* 69club

« ตอบกลับ #332 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 09:44:16 PM »
พี่สาว.........คันแล้วเรื่องแล้ว

อย่าลืมแจ้งผลเด้อ ว่าแสนเก๋ซ่ำใด๋

« ตอบกลับ #333 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2010, 03:24:26 AM »
คิดฮอดพี่สาวเด้อจ้า

« ตอบกลับ #334 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2010, 07:56:51 AM »
พี่สาว.........คันแล้วเรื่องแล้ว

อย่าลืมแจ้งผลเด้อ ว่าแสนเก๋ซ่ำใด๋

----------น่ารักมากมายค่ะ จะรีบมาเร็วๆๆ นะค่ะ บาย----

* 69club

« ตอบกลับ #335 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2010, 10:39:18 AM »

----------น่ารักมากมายค่ะ จะรีบมาเร็วๆๆ นะค่ะ บาย----

ซุ่ม นะ ทำ ซุ่ม

เหอ เหอ............

รออยู่นะคะ  ได้เรื่องไงอย่าลืมแจ้ง

« ตอบกลับ #337 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 06:16:22 AM »
คิดฮอดเด้อ

------ขอขอบใจเด้อน้องหล่า ดีขึ้นปล้ว หายเข็บหายปวดแล้วค่ะ เหลืออีกอย่างแค่รอ เวลาเท่านั้นค่ะ ฮิๆๆๆ---

« ตอบกลับ #338 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 08:09:58 AM »
เทสๆๆๆ

บ่มีหยังดอก ครับ

มาทักทายซื่อๆ หวัดดี ครับพี่แอน

« ตอบกลับ #339 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 03:46:42 PM »
เทสๆๆๆ

มาทักทายซื่อๆ หวัดดี ครับพี่แอน

---------ป้าด ขนาดเทศ ดินี้ ยังคิดฮอดพี่ สันต์ เลยนะค่ะ-------

« ตอบกลับ #340 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 08:06:42 AM »
เทสๆๆๆ

---------ป้าด ขนาดเทศ ดินี้ ยังคิดฮอดพี่ สันต์ เลยนะค่ะ-------

ครับผม คึดฮอด คึดเถิง คือกันครับ

พ้อกันหมอลำเปิดวง เด้อ ครับ

« ตอบกลับ #341 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 08:36:27 AM »
ช่วงนี้รัตตะ..เฮ็ดหยังอยู่น้อครับ... เย็บชุดหรือยังน้อ... ยายสำออกแบบอีกบ่คับ.. หรือให้คนอื่นตัด
พี่สาว..กะคายากนำบ้านใหม่.. ว่างๆ แวะเข้าไปเก็บภาพบรรยากาศบ้านพักมาฝากแนคับ..
เอาตอนตัดชุด.. นำเด้อคับ อยากเบิ่ง

« ตอบกลับ #342 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 12:26:50 PM »
ช่วงนี้รัตตะ..เฮ็ดหยังอยู่น้อครับ... เย็บชุดหรือยังน้อ... ยายสำออกแบบอีกบ่คับ.. หรือให้คนอื่นตัด
พี่สาว..กะคายากนำบ้านใหม่.. ว่างๆ แวะเข้าไปเก็บภาพบรรยากาศบ้านพักมาฝากแนคับ..
เอาตอนตัดชุด.. นำเด้อคับ อยากเบิ่ง

---ทีม ตัดชุด มี ละมุล + ยายสำ+พี่ชรินทร์ และที่สำคัญ น้องแบงค์ ของ ปี้เป็นคนเย็บพร้อมออกแบบค่ะ---

« ตอบกลับ #343 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 12:32:19 PM »

---ทีม ตัดชุด มี ละมุล + ยายสำ+พี่ชรินทร์ และที่สำคัญ น้องแบงค์ ของ ปี้เป็นคนเย็บพร้อมออกแบบค่ะ---

อ๋าวววว น้องแบงค์กะเฮ็ดเป็นอยู่ติ..ป๊าดดด คือดีแท้... ว่างๆ เป็นตาไปเล่นนำแท้คับ.. อั่นเจี๊ยบเด๋ เอาลูกบ่ แต่ก่อนเรากะเฮ็ดซอยยายสำอยู่เด๋...

« ตอบกลับ #344 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 07:23:43 PM »
พี่สาวคะเอารูปห้องน้ำมาเปิดโตหน่อยค่ะ อยากเห็นหลายค่ะ

« ตอบกลับ #345 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 10:02:58 PM »
พี่สาวคะเอารูปห้องน้ำมาเปิดโตหน่อยค่ะ อยากเห็นหลายค่ะ

-------แม่นๆๆๆๆ ลืมตั่วนี้ ย้านเผิ่นว่า บ้านบ่มีประตูห้องน้ำค่ะ ฮิๆๆๆ------

ปล.แม่นบ่ พี่ ต้า พี่ก้อย

« ตอบกลับ #346 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 10:17:23 PM »

-------แม่นๆๆๆๆ ลืมตั่วนี้ ย้านเผิ่นว่า บ้านบ่มีประตูห้องน้ำค่ะ ฮิๆๆๆ------

โอ้โห...ดีใจจังมีประตูห้องน้ำแล้ว กลัวสาวแอนแอบถ่ายอยู่

ดีใจที่สุดเลยนะเนี่ย (กลัวจริงๆนะ .. กลัวไม่มีประตูอีก) โล่งอก

« ตอบกลับ #347 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 06:36:26 AM »

โอ้โห...ดีใจจังมีประตูห้องน้ำแล้ว กลัวสาวแอนแอบถ่ายอยู่

ดีใจที่สุดเลยนะเนี่ย (กลัวจริงๆนะ .. กลัวไม่มีประตูอีก) โล่งอก

--ถึงจะมีประตู แอน..ก็จะติดกล้องวงจรปิดเพื่อแอบดู หุ้นอันล่ำๆๆ ของพี่ต้าค่ะ ฮิๆๆๆ----

« ตอบกลับ #348 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 07:42:45 AM »

--ถึงจะมีประตู แอน..ก็จะติดกล้องวงจรปิดเพื่อแอบดู หุ้นอันล่ำๆๆ ของพี่ต้าค่ะ ฮิๆๆๆ----

อุป้าดดดดดดดดดดดดด

ระวังให้ดีเด้อพี่ต้า พี่แอนเลาเฮ็ดอิหลีเด้นั้น

555+

« ตอบกลับ #349 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 07:44:49 AM »
หวัดดีตอนเซ้า เด้อ ครับ

กินเข้าเซ้ายังน้อ

...