รับทำเว็บ สมุทรปราการ

สาวสารคามขอขอบคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งมาค่ะ

• 770 ตอบ
  • 162101 อ่าน

Re: สาวสารคามขอคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่ง
« ตอบกลับ #200 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 10:59:57 AM »
สวัสดีค่ะ อั่นมื่อปิดวงประถม ดาราหน้ากล้องบ่แพ้กันเลยนะค่ะ สำหรับพี่สาวแอน กับพี่เอกพงษ์....กินกันบ่ลงค่ะพี่ขา

แม่นๆๆๆ คับเอื้อย... ฆ่ากันบ่ลงอีหลี... ต้องตัดสินด้วยการตอบคำถาม (ถ้าคุณได้รับตำแหน่ง.. คุณจะทำอะไรเป็นอันดับแรก.)
อิอิ

Re: สาวสารคามขอคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่ง
« ตอบกลับ #201 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 11:30:38 AM »
สวัสดีค่ะ อั่นมื่อปิดวงประถม ดาราหน้ากล้องบ่แพ้กันเลยนะค่ะ สำหรับพี่สาวแอน กับพี่เอกพงษ์....กินกันบ่ลงค่ะพี่ขา

แม่นๆๆๆ คับเอื้อย... ฆ่ากันบ่ลงอีหลี... ต้องตัดสินด้วยการตอบคำถาม (ถ้าคุณได้รับตำแหน่ง.. คุณจะทำอะไรเป็นอันดับแรก.)
อิอิ

เอามงกุฏ ไห่เถิ่งสองคนโลดครับ เพิ่นคักอิหลี ผมหว่า

« ตอบกลับ #202 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 06:12:05 PM »
เอามาฝากครับ ไปกาญ กะ สุพรรณ มาครับ

ใสละอ้าย โอร์ม คือบ่เห็นมีค่ะ

« ตอบกลับ #203 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 06:13:59 PM »

ถ้าพี่ZZZZZZZZ มายิ่งจะเป็นสามใบเถาค่ะ คือบ่มาแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ค่ะ

« ตอบกลับ #204 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 06:14:45 PM »

อิอิ

เอามงกุฏ ไห่เถิ่งสองคนโลดครับ เพิ่นคักอิหลี ผมหว่า

--------หึ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เว้าคักเนาะ พี่โอร์ม-----------------

« ตอบกลับ #205 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 06:17:46 PM »

อิอิ

-----------บ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้อง ปี้ ต้องถ่ายรูป มาเบิ่งตั่วจังจะรู้นะค่ะ เพราะว่าตัดสินกันที่ ปลายจมูกค่ะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ------------

« ตอบกลับ #206 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 06:42:49 PM »

อิอิ

-----------บ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้อง ปี้ ต้องถ่ายรูป มาเบิ่งตั่วจังจะรู้นะค่ะ เพราะว่าตัดสินกันที่ ปลายจมูกค่ะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ------------

ตัดสินจั่งใด๋น้อเอาปลายดังดันสิน....น้องว่าเอาจั่งซี่ดีกว่าพี่แอนเป็นนางงาม...นางงามขวัญใจช่างภาพค่ะ+ป๊อปปุร่าโหวดค่ะพี่ขา.....แล้ว.พี่เอกได้ตำแหน่งนางงามมิตรภาพ+งามอย่างไทยค่ะ(ฟ้อนงามค่ะ ค่ะ คริ คริ)

« ตอบกลับ #207 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 06:47:13 PM »
ป้าดๆๆๆ ปานนั้นติ พี่ZZZZZZZZZZ ขาๆๆๆๆๆๆ  ฮิๆๆๆ

« ตอบกลับ #208 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 07:09:19 PM »
ป้าดๆๆๆ ปานนั้นติ พี่ZZZZZZZZZZ ขาๆๆๆๆๆๆ  ฮิๆๆๆ

.....ตามน้องว่าหละค่ะพี่ขา...มื่อนี้ได้เวลาโตนฮ้านแล้วสนะค่ะ ...มื่ออื่นสิมาโสแหร่นำใหม่เด้อค่ะ....

« ตอบกลับ #209 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 08:58:49 PM »

.....ตามน้องว่าหละค่ะพี่ขา...มื่อนี้ได้เวลาโตนฮ้านแล้วสนะค่ะ ...มื่ออื่นสิมาโสแหร่นำใหม่เด้อค่ะ....

------------โอ เค ค่ะ บาย-----------

« ตอบกลับ #210 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 06:35:06 AM »
ป้าดๆๆๆ คนดีๆๆ มีอยู่ตั่ว นี้ที่เล่าให้ฟังนะค่ะ ก๊ากๆๆ สุดยอดค่ะ

« ตอบกลับ #211 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 08:32:59 AM »

อิอิ

ตัดสินจั่งใด๋น้อเอาปลายดังดันสิน....น้องว่าเอาจั่งซี่ดีกว่าพี่แอนเป็นนางงาม...นางงามขวัญใจช่างภาพค่ะ+ป๊อปปุร่าโหวดค่ะพี่ขา.....แล้ว.พี่เอกได้ตำแหน่งนางงามมิตรภาพ+งามอย่างไทยค่ะ(ฟ้อนงามค่ะ ค่ะ คริ คริ)

พี่สาวสารคามคับ...ป๊อปปี้ว่า เราน่าจะส่งเอื้อย zzzzz เป็นตัวแทนของชาวเว็บลูกทุ่งหมอลำดอทคอม ไปประกวด MISS ACDC 2010 นะครับ เบิ่งฝีปากลาวแล้ว.. น่าจะได้นะครับ.. การแสดงเอื้อยลาว กะลืนบ้านลืนเมืองอยู่แล้ว.. ถ้าเอื้อย zzzzz ขึ้นประกวดอีหลี เวทีนี้สะเทือน !!! แน่ๆ เลยผมว่า 55555+++

« ตอบกลับ #212 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 11:30:47 AM »
หม่ำ ๆ ยังน้อ บ้านหนิ

สิเที่ยงหล่ะเด้อครับ

^-^หาเข่ากินเด้อ มิส ๆ

« ตอบกลับ #213 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 12:28:58 PM »
หม่ำ ๆ ยังน้อ บ้านหนิ

สิเที่ยงหล่ะเด้อครับ

^-^หาเข่ากินเด้อ มิส ๆ

----ทานแล้วค่ะ ป้าด น่ารักแท้---

« ตอบกลับ #215 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 06:20:54 AM »

---เช่นกันค่ะ ชื่ออิยั่งน้อ บอกแอนแน่เด้อค่ะ----

« ตอบกลับ #216 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 06:22:15 AM »
มื้อใดได้ไปเบิ่ง แหลมณรงค์ จะเข้าไปหาเด้อค่ะ ถ่ายรูปซื่อดอกค่ะ ฮิๆๆๆ

« ตอบกลับ #217 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 08:47:38 AM »
มื้อใดได้ไปเบิ่ง แหลมณรงค์ จะเข้าไปหาเด้อค่ะ ถ่ายรูปซื่อดอกค่ะ ฮิๆๆๆ

ถ่ายรูปลาวมาเบิ่งแนคับเอื้อย... คือทรงไคอยู่ อิอิ 

« ตอบกลับ #218 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 09:03:02 AM »

ถ่ายรูปลาวมาเบิ่งแนคับเอื้อย... คือทรงไคอยู่ อิอิ 

----อีกไม่นานเกินรอค่ะ....เจอกับแอนแน่ๆค่ะ เพราะว่ามีงานอยู่ที่สารคามค่ะ....ฮิๆๆๆๆๆๆๆ-------

« ตอบกลับ #219 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 09:20:42 AM »

----อีกไม่นานเกินรอค่ะ....เจอกับแอนแน่ๆค่ะ เพราะว่ามีงานอยู่ที่สารคามค่ะ....ฮิๆๆๆๆๆๆๆ-------

พี่แอน เจาะเลยครับ เจาะให้ลึกๆ ไปเลย เอาทุกอิริยาบถ..( 55 ) ทุกช็อตเด็ดไปเลยคร้าบบบ

« ตอบกลับ #220 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 12:41:57 PM »

นั้นๆๆ น้อง ปี้ ใหเพี่แอนเป็นทัพ หน้าอีกแล้ว จังแม่นเนาะ น้องหล่า พี่แอน กะย้านอยูดิ ฮิๆๆๆ

« ตอบกลับ #221 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 01:43:10 PM »
พี่แอนคับ เว้ากะเว้าซะเถาะ .... ผมหล่ะอยากเห็นพี่แอน ขี่สลิงของวงประถม ลอยออกมาแหม... อยากเบิ๊ง อยากเบิ่ง แหมบ่เอก อิอิ

« ตอบกลับ #222 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 01:58:01 PM »
พี่แอนคับ เว้ากะเว้าซะเถาะ .... ผมหล่ะอยากเห็นพี่แอน ขี่สลิงของวงประถม ลอยออกมาแหม... อยากเบิ๊ง อยากเบิ่ง แหมบ่เอก อิอิ

โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่าว่าเถาะ ปี้ขา ย้านวงเผิ่นได้เสริมขาเวทีใหม่ และ ลวดสลิงจะได้ซื้อใหม่ค่ะ

เส้นแค่ นั้น โหยแอนไม่พอหรอกค่ะ มันจะต้องเอาแบบชนิที่ลากเครื่องบินค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #223 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 02:51:58 PM »

โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่าว่าเถาะ ปี้ขา ย้านวงเผิ่นได้เสริมขาเวทีใหม่ และ ลวดสลิงจะได้ซื้อใหม่ค่ะ

เส้นแค่ นั้น โหยแอนไม่พอหรอกค่ะ มันจะต้องเอาแบบชนิที่ลากเครื่องบินค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆ

พี่แอน สิลอยออกมาท่าได๋น้อ...อยากเห็นเด้.. อิอิ

« ตอบกลับ #224 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 07:47:24 PM »
สงสัยจะลอยลงมาเหมือน ระเบิดที่ อเมริกา โยนมาบอมส์ ญี่ปุ่น แน่ๆๆเลยค่ะ ก๊ากๆๆๆ

มื้ออื่น แอนไป อุดรเด้อค่ะ ไปดูแลศิลปิน ค่ะ จะเอารูปมาฝากค่ะ 

« ตอบกลับ #226 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 09:28:25 PM »
สงสัยจะลอยลงมาเหมือน ระเบิดที่ อเมริกา โยนมาบอมส์ ญี่ปุ่น แน่ๆๆเลยค่ะ ก๊ากๆๆๆ

มื้ออื่น แอนไป อุดรเด้อค่ะ ไปดูแลศิลปิน ค่ะ จะเอารูปมาฝากค่ะ 

เอ็บ......................

« ตอบกลับ #227 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 11:38:37 AM »

เสียงอิหยังหล่ะน้องต้อม... คือเป็นตาลงแฮงแท้...

« ตอบกลับ #228 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 12:37:52 PM »

เสียงอิหยังหล่ะน้องต้อม... คือเป็นตาลงแฮงแท้...

สายสลิงขาดแหม๋คับพี่ปี้  อิๆๆๆๆๆๆๆ

Re: สาวสารคามขอขอบคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งมาค่ะ
« ตอบกลับ #229 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 04:43:13 PM »
บ่คิดฮอดเวปบ้น้อพี่แอนขา.....คิดฮอดแหมะค่ะ

Re: สาวสารคามขอขอบคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งมาค่ะ
« ตอบกลับ #230 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:10:20 PM »
บ่คิดฮอดเวปบ้น้อพี่แอนขา.....คิดฮอดแหมะค่ะ

คิดถึง ค่ะ พี่ZZZZZZZZ มันเป็นยส่วนหนึ่งของชีวิตไปแล้วค่ะ เหมือนพี่ZZZZZZZ ขาดสามีไม่ได้นั้นแหละค่ะ

« ตอบกลับ #231 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:11:45 PM »
ป้าด พี่ต้อม ว่าตกดัง เอ็บๆๆๆๆ พะนะ ตาชั่งเนาะ ค่ะ...ฮิๆๆๆ 

« ตอบกลับ #232 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:39:15 PM »

คิดถึง ค่ะ พี่ZZZZZZZZ มันเป็นยส่วนหนึ่งของชีวิตไปแล้วค่ะ เหมือนพี่ZZZZZZZ ขาดสามีไม่ได้นั้นแหละค่ะ

แม่นอีหลีบ่พี่แอน เอื้อย zzzzz ลาวขาดสามีบ่ได้อีหลีตี้ อิอิ มาซางว่าแท้...5555

« ตอบกลับ #233 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 12:28:45 PM »
แม่นค่ะ น้องหล่า ปี้ สาวซ่าZZZZZZ ขาดอิยั่งขาดไ แต่ ขายผู้ชายลาวลงแดงเลย พะนะลาวว่า ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ค่ะ...ฮิๆๆๆ  (อย่าทำหน้าซีเรียล ล้อเล่นดอก...หรือว่ามีหลายๆๆ กะดี นะค่ะแม่นบ่)

« ตอบกลับ #234 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 01:15:23 PM »

แม่นอีหลีบ่พี่แอน เอื้อย zzzzz ลาวขาดสามีบ่ได้อีหลีตี้ อิอิ มาซางว่าแท้...5555
แม่นค่ะ น้องหล่า ปี้ สาวซ่าZZZZZZ ขาดอิยั่งขาดไ แต่ ขายผู้ชายลาวลงแดงเลย พะนะลาวว่า ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ค่ะ...ฮิๆๆๆ  (อย่าทำหน้าซีเรียล ล้อเล่นดอก...หรือว่ามีหลายๆๆ กะดี นะค่ะแม่นบ่)

...เว้าบาปน้องเนาะพี่แอนกะดาย....กะแนวว่าผุชายมีของแซบทุกคนเนาะค่ะ...ชีวิตนี้ขาดไม่ได้ค่ะ.....555.....

« ตอบกลับ #235 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:53:14 PM »
แวะมาทักทายครับ
หมอลำปิดวงเบิดแล้ว คือสิบ่ได้ไปตากฝนเบิ่งหมอลำคือจั่งบ้านเกิ้งอีกละน้อครับคือ
เข้าหน้าฝนเต็ม ๆ แล้ว รักษาสุขภาพเด้อครับ
โอ้ย ...ไปก่อน

« ตอบกลับ #236 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 06:27:25 PM »
หมอลำปิดวงเบิดแล้ว คือสิบ่ได้ไปตากฝนเบิ่งหมอลำคือจั่งบ้านเกิ้งอีกละน้อครับคือ
เข้าหน้าฝนเต็ม ๆ แล้ว รักษาสุขภาพเด้อครับ

หือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไผ่น้อบาดนี้แหมะ แต่กะยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

อ่านเจอบอกมาแน่เด้อว่าแม่นไผค่ะ

« ตอบกลับ #237 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 09:45:03 AM »
ทักทายตอนเช้าๆ กับสาว "เบียร์.." ครับ (คิดฮอดเพลงของแอด คาราบาวเด้น้อ... ) ม่วนอีหลี ครับ...สาวเบียร์....ๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #238 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 09:46:38 AM »
ทักทายสาวเบียร์.....คือกันคับ   จากบ่าวเบียร์สิงห์

« ตอบกลับ #239 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 12:30:37 PM »
จ้าๆๆ น่ารักทั้ง 2 ท่านเลยค่ะ เพราะว่าความคิดถึงนั้นคือสิ่ง ดีๆ น่ารักๆๆ

ในการดำรงชีวิตเราให้ยืนยาวและมีประสิทธิภาพในการใช้ชีวิต ค่ะ ฮิๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #240 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 10:24:30 AM »
แวะเอาความคิดถึงมาฝาก

ไม่ได้มาหลายวัน

ไปแร่ะ

« ตอบกลับ #241 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 11:44:29 AM »
แวะเอาความคิดถึงมาฝาก

ไม่ได้มาหลายวัน

ไปแร่ะ

เอ้าๆๆๆ มาคือ เอาเร็ว อู๋ยๆๆเว้าผิดค่ะต้องว่า มาเร็วไปเร็วแท้ๆๆๆ ค่ะ ฮิๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #242 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 01:34:29 PM »

หือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไผ่น้อบาดนี้แหมะ แต่กะยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

อ่านเจอบอกมาแน่เด้อว่าแม่นไผค่ะ

แวะมาทักทายเถื่อที่ 3

ข้าน้อย บ่าวต้า เมือง กาสิน ดินดำ ครับ

หาโตพ้อง่าย ๆ หม่องหน้าฮ้านทุก ๆ แลงครับน้องแอน

« ตอบกลับ #243 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 09:48:54 PM »

แวะมาทักทายเถื่อที่ 3

ข้าน้อย บ่าวต้า เมือง กาสิน ดินดำ ครับ

หาโตพ้อง่าย ๆ หม่องหน้าฮ้านทุก ๆ แลงครับน้องแอน

----เอ้าๆๆๆ พี่ขาๆๆๆๆ น่าสนใจมากๆๆ ค่ะ เจอกันงานหน้ามาทักแน่เด้อค่ะ ฮิๆๆๆๆ----

« ตอบกลับ #244 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 09:14:25 AM »
เอื้อยคับ..มื้อคืนเข้าเอ็ม แต่บ่ได้เล่นคับ ยืมเครื่องของหมู่อยู่ห้อง แอดเมลล์ครุอาร์ต เข้าในเอ็มแปปเดียวเอง แล้วกะออก

« ตอบกลับ #245 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 09:32:13 AM »
เอื้อยคับ..มื้อคืนเข้าเอ็ม แต่บ่ได้เล่นคับ ยืมเครื่องของหมู่อยู่ห้อง แอดเมลล์ครุอาร์ต เข้าในเอ็มแปปเดียวเอง แล้วกะออก

---โอเคค่ะ พี่แอนเข้าใจแล้วค่ะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆ---------

« ตอบกลับ #246 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 12:27:22 PM »

เอื้อยสาวสารคาม ผู้งามกะด้อ  เป็นหยัง

เพิ่นสิบ่ให้ตำแหน่งคุณพี่เนาะ 

ขอให้เอื้อยสาวสารคาม มีความสุขเด้อ

อยู่คู่ขวัญและเป็นกำลังใจให้

ชาวพี่น้องเว็บลูกทุ่งหมอลำดอทคอม

ของเฮาตลอดไปเด้อ

---ณ.ตอนนี้อยากเขอบ่าว ตั้มหลายอี่หลี่ ค่ะ เอาหน้าตรงๆๆ มาเบิ่งแน่ค่ะ รับรองฤดูกาลหน้าเจอกันแน่ๆๆ ค่ะ---

« ตอบกลับ #247 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 12:34:31 PM »

เอื้อยสาวสารคาม ผู้งามกะด้อ  เป็นหยัง

เพิ่นสิบ่ให้ตำแหน่งคุณพี่เนาะ 

ขอให้เอื้อยสาวสารคาม มีความสุขเด้อ

อยู่คู่ขวัญและเป็นกำลังใจให้

ชาวพี่น้องเว็บลูกทุ่งหมอลำดอทคอม

ของเฮาตลอดไปเด้อ

---ณ.ตอนนี้อยากเขอบ่าว ตั้มหลายอี่หลี่ ค่ะ เอาหน้าตรงๆๆ มาเบิ่งแน่ค่ะ รับรองฤดูกาลหน้าเจอกันแน่ๆๆ ค่ะ---
กะรูปผมเองเด๊ะหล่ะครับ ที่ขึ้น  ดิสเพล

เจอหน้ากันตลอดกับ  สาวขี้ดื้อ  บางมื้อกะไปเล่น

ห้องเพิ่นครับเอื้อย  ถามเพิ่นเบิ่งกะได้เด้อครับ

----ออ พี่แอนพอจะจำหน้าได้ ค่ะเพราะเผิ่นเคยลงรูปอยู่แม่นบ่ค่ะ---

« ตอบกลับ #248 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 12:45:23 PM »
กินข้าวเที่ยงกับหยังน้อ...มื้อนี่..น้องต้อมเสียไปไสพี่แอน..?????

« ตอบกลับ #249 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 07:12:00 PM »
กินข้าวเที่ยงกับหยังน้อ...มื้อนี่..น้องต้อมเสียไปไสพี่แอน..?????

พี่ ต้อม ของแอนหายไปใสนี้ค่ะ เอ้าๆๆๆ งงเด้ บาดนี้ มื้อวานคือเว้ากันอยู่ค่ะ

...