รับทำเว็บ สมุทรปราการ

สาวสารคามขอขอบคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งมาค่ะ

• 770 ตอบ
  • 158322 อ่าน

Re: สาวสารคามขอคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งใหม่มาค่ะ..
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 11:21:22 AM »
แวะเข้ามาถามข่าวครับ

อากาศเปลี่ยนแปลงแล่ว รักษาสุขภาพเนาะครับ

ป้าดๆๆๆๆ เป็นตาฮักแท้...ทางได๋ น้อค่ะ เช่นกันค่ะ รักษาสุขภาพดีๆๆ เดอ เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวฝนค่ะ...แวะมาทักทายได้นะค่ะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ.สุดยอดค่ะ!!!

จักสิเอื้อยแอน หือ น้องแอนเนาะคับ

บ้านกะอยุ่ทาง กาสิน เมืองน้ำดำคับผม

Re: สาวสารคามขอคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งใหม่มาค่ะ..
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 01:14:14 PM »
แวะเข้ามาถามข่าวครับ

อากาศเปลี่ยนแปลงแล่ว รักษาสุขภาพเนาะครับ

ป้าดๆๆๆๆ เป็นตาฮักแท้...ทางได๋ น้อค่ะ เช่นกันค่ะ รักษาสุขภาพดีๆๆ เดอ เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวฝนค่ะ...แวะมาทักทายได้นะค่ะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ.สุดยอดค่ะ!!!

จักสิเอื้อยแอน หือ น้องแอนเนาะคับ

บ้านกะอยุ่ทาง กาสิน เมืองน้ำดำคับผม

ต้อมว่าเอิ่นว่าหนูแอนดีกว่าเด๊ะ  ว่าบ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน้องแอนคับ[/color]

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 01:36:30 PM »
ป้าดพี่ต้อม เว้าได้ถูกใจมากๆๆเลยค่ะ
พี่Tar-FakPao ขาเอ้นมาเลยค่ะ สบายๆๆๆ ค่ะ แอนรับได้หมดค่ะ
 พี่ jaypub มาเลยค่ะ นักได้เสมอ เมื่อจะมาเจอที่ขอนแก่นค่ะ
บายๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 01:42:22 PM »
ป้าดพี่ต้อม เว้าได้ถูกใจมากๆๆเลยค่ะ
พี่Tar-FakPao ขาเอ้นมาเลยค่ะ สบายๆๆๆ ค่ะ แอนรับได้หมดค่ะ
 พี่ jaypub มาเลยค่ะ นักได้เสมอ เมื่อจะมาเจอที่ขอนแก่นค่ะ
บายๆๆๆๆๆ

แม่นบ่คับๆๆๆๆๆหนูแอนสุดสวยคับ

อยากกินลาบงานขึ้นบ้านใหม่เด้
[/b]

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 07:55:50 PM »
ป้าดๆๆๆพี่ต้อม ส่วนมากกินลาบนะงานแต่งงานเด้อค่ะพี่ต้อม ฮิๆๆๆๆ บายๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 08:41:30 AM »
บายๆๆๆๆๆ

แวะมาดัน สาวสารคาม อีกรอบนึง

ย้านคิดฮอดฝ่ายเดียว กะเลยแวะเอาความคิดฮอด คิดเถิ่ง มาฝากครับ

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:35:23 AM »
ป้าดๆๆๆพี่ jaypub มาเว้ามา แวะมาดัน สาวสารคามพะนะ
ป้าดๆๆๆ มาเว้าให้คิดลึก แท้น้อบัดนี้ มาแวะดันอีกแน่เด้อ อ้าย(หยอกเล่นเด้อ) ฮิๆๆๆๆ บายๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 08:32:19 AM »
ส่งมาเลยนะค่ะ ฮิๆๆๆๆ บายๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 12:36:14 PM »
ป้าดๆๆๆพี่ jaypub มาเว้ามา แวะมาดัน สาวสารคามพะนะ
ป้าดๆๆๆ มาเว้าให้คิดลึก แท้น้อบัดนี้ มาแวะดันอีกแน่เด้อ อ้าย(หยอกเล่นเด้อ) ฮิๆๆๆๆ บายๆๆๆๆๆ

อั่น มื้อระเบียบ ยุหน้าหมู่บ้านนักกีฬา เห็นสาวชุดดำ เปิดหลัง หล่ะหว่าแม่น สาวสารคาม

คนอิหยัง มาพุดี พุงาม คักกะด้อ แท้ครับ

"อั่นพุสาวครับ มาเป็นตาฮักแท่ะครับ อั่นบ้านยุไสน้อคับ มีแฟนแล้วไป๊หล่ะคับ" โอ๊ย.......... อยาก หม่มลึด

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 02:09:05 PM »
ป้าดๆๆๆพี่ต้อม ส่วนมากกินลาบนะงานแต่งงานเด้อค่ะพี่ต้อม ฮิๆๆๆๆ บายๆๆๆๆๆ

หรือว่าจะเปลี่ยนจากงานขึ้นบ้านใหม่เป็นงานแต่งงานอ่ะคับหนูแอน

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 02:46:28 PM »
ป้าดๆๆๆพี่ jaypub มาเว้ามาว่า สาวสารคามบ่เปิดหรอกด้านหลังนะ แค่ด้านหน้าก็พอแล้วค่ะ ฮิๆๆๆๆ บายๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 11:00:34 AM »
ป้าดๆๆๆพี่ jaypub มาเว้ามาว่า สาวสารคามบ่เปิดหรอกด้านหลังนะ แค่ด้านหน้าก็พอแล้วค่ะ ฮิๆๆๆๆ บายๆๆๆๆๆ

คิดฮอด กอดบ่ได๊ เด้อครับ มิสสสสสสส

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 10:47:10 PM »
ไปใสมาใสก็มีแต่คนน่ารักมาทักทายค่ะ ฮิๆๆๆๆ
ขอบคุณมากๆๆ เด้อ ค่ะ บายๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 08:31:11 AM »
ไปใสมาใสก็มีแต่คนน่ารักมาทักทายค่ะ ฮิๆๆๆๆ

กะคือหว่าละครับ  คนผุ้จบผุ้งาม

มีแต่คนอยากเว้า อยากคุยนำเนาะครับ

* 69club

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 10:00:40 AM »

กินอย่างเดียวหรือว่าห่อกลับมา จ้ำจุ๊อ้า จุ๊อ้า อยู่บ้านพักนำค่ะพี่สาว

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 11:15:58 AM »

กินอย่างเดียวหรือว่าห่อกลับมา จ้ำจุ๊อ้า จุ๊อ้า อยู่บ้านพักนำค่ะพี่สาว

พี่ก้อยพี่สาวเพิ่นว่าบ่ห่อๆๆๆๆๆๆๆเอาเนื้อสดเลยสิก้อยกินเองว่ะซั่น

อ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 11:45:30 AM »

เอ๋า กะคนพุงามเนาะครับ กะมีต๊ะคนอยากแวะมาทักทายเป็นธรรมดาหล่ะครับ

กินเข่ายังน้อ...... เทคแคร์บักคัก

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 01:42:46 PM »
ปากหวานแท้น้อ   jaypub  ค่ะ บายๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 07:21:14 PM »
ขอทำความคารวะเด้อคับ

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 11:17:26 AM »

เอ้าๆๆๆๆคือบ่เอาดอกไม้ธุปเทียนมานำแนคับ

อิๆๆ

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 11:30:31 AM »
ยินดีนำเด้อเอื้อยสำหรับตำแหน่งใหม่ที่ได้รับมาคับ

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 11:47:36 AM »
ปากหวานแท้น้อ   jaypub  ค่ะ บายๆๆๆๆๆ

เคย ซิมแล้วเบาะน้อ..... อิอิ

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 06:54:17 AM »
ดีคับ มมส คือ กาน ศิลปกรรมศาสตร์ ปี สาม มักหมอลำ การแสดงคือกานเด้อ

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 12:55:15 PM »
พี่สาว  ผมอยากกินไก่ทอด เลี้ยงไก่ทอดหน่อยครับ
กับตำแหน่งใหม่อะครับ

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 09:08:50 PM »
ตอบ

พี่   jaypub คารมคมคายดีเนาะ มาใหชิมแนะ ฮิๆๆ (อายอยู่เด้อค่ะ)

น้อง โต้ง  จะต้องเลี้ยง พี่สาวนั้นตั่ว แถว ไก่ย่างบ้านแพง กะ แซบดิ เลี้ยงแน่ๆ เจอกันนะค่ะที่บ้านบ่ใหญ่ ค่ะ

พี่  reflex พักแถวไหนค่ะ ที่สำคัญ ออกพรรษา ที่ บ.ท่าขอนยาง ระเบียบนะค่ะ

พี่  nespincan น่ารักเสมอ เมื่อเจอกันค่ะ (ตอนนี้มีความสุขรู้นะค่ะ)

พี่ ต้อม ขาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชนะเลิศอีกแล้วคำเว้านะ

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 02:59:07 AM »
พักขามเรียง มอ ใหม่ มาชวนแหน่ ระเบียบ ท่าขอนนยางจองหน้าเวทีเลยพอดีบ่มีหมู่

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 06:11:56 AM »
พักขามเรียง มอ ใหม่ มาชวนแหน่ ระเบียบ ท่าขอนนยางจองหน้าเวทีเลยพอดีบ่มีหมู่

ออ ค่ะ บ.รามเรียง  ค่ะ

แม่น บ่ๆ มีหมู่ นะ หรือว่ามีแต่ กิ๊ก ฮิๆๆๆ(ล้อเล่นเด้อ) บายๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 08:31:43 AM »

เอ้าๆๆๆๆคือบ่เอาดอกไม้ธุปเทียนมานำแนคับ

อิๆๆ

เตรียมพร้อมแล้วคับ
5555+

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 08:51:37 AM »
โอ๊ยๆๆ แต่ละคน จังแม่นเผิ่นคักเนาะ..ฮิๆๆ

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 12:22:41 PM »
โอ๊ยๆๆ แต่ละคน จังแม่นเผิ่นคักเนาะ..ฮิๆๆ

แปลว่าอะไรอะคับ
ผมหละงง
อิอิอิ

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 12:55:17 PM »
แวะมายาม สาวสารคาม อีกรอบนึงครับ

โอ๊ย ฝนตกต๊ะเซ้า เป็นได๋ แน๊น้อ

ซำบายดียุบ่    คิดฮอดบักคัก

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 01:05:00 PM »

อิๆๆ

เตรียมพร้อมแล้วคับ
5555+

ลืมได้ทุกอย่างแต่อย่าลืมจุดธูปเด้อคับ

อิๆๆๆๆๆๆหยอกเล่นเด้อคับพี่สาวสุดสวย

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 07:05:44 PM »
พี่....jaypub........ ขาๆๆ คิด ฮอดกะมาหาสิค่ะ..ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 07:07:03 PM »
หื้ยๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่ต้อม...ขาๆๆๆๆ จังแม่นชนะเลิศ เนาะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 12:00:16 PM »

แปลว่าอะไรอะคับ
ผมหละงง
อิอิอิ

แปรว่าแต่ละคนทำไมกะดัดกะด้อจัง

อิๆๆๆเข้าใจป่าวคับทีนี้

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 12:17:35 PM »
ขอโทษ ค่ะ..อ่านผิดคน ค่ะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 01:03:41 PM »
เคอร์ฟิว สามมื้อ

สาว สารคาม ไปหลบยุไสมาน้อ

ทางพุ้น ไฟไหม่ คือทางพี่ บ่

* บ่าวชายแดน

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 02:11:03 PM »
พี่สาว  ผมอยากกินไก่ทอด เลี้ยงไก่ทอดหน่อยครับ
กับตำแหน่งใหม่อะครับ
เอาแหมะครับน้องๆเขาเสนอ order มาให่แล้ว  ไก่ทอดผมยังบ่ทันได้หมดเด้ครับเอื้อย...เหมาไปเลย กันเองคร้าบ เอิ้กๆๆๆ[/color]

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 02:59:36 PM »
อู้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่เอาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 03:11:01 PM »
ตอบ

- คุณ หนุ่มใหญ่..ชายแดน แก้ไขบางส่วนเด้อค่ะ

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 03:26:54 PM »
ตอบ

- คุณ หนุ่มใหญ่..ชายแดน แก้ไขบางส่วนเด้อค่ะ

ขอบคุณแทนทุกๆคนเด้อคับพี่สาวคนสวย

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 04:18:12 PM »
ตอบ

แก้ไขหม่องได๋ครับเอื้อย  ผมน้องเอื้อยเด้อ  37ปี เองและจะไม่เอารูปพวกนั้นลงอีก   บ่มักติครับหรือย่านเขาว่าเอา

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 06:46:56 PM »
]
ตอบ

[/quote]
แก้ไขหม่องได๋ครับเอื้อย  ผมน้องเอื้อยเด้อ  37ปี เองและจะไม่เอารูปพวกนั้นลงอีก   บ่มักติครับหรือย่านเขาว่าเอา
ตอบ

- คุณ หนุ่มใหญ่..ชายแดน พี่สาวสารคาม ขอแก้ไขอันเนื่องมาจาก พี่สาวสารคาม ในใจมีแต่ม่วนเนาะหล่า สาวสารคาม จะไม่มีเรื่อง การเมืองมาเกี่ยวของค่ะ

ที่ไหนม่วนมาบอกสาวสารคามค่ะ แต่ถ้าซีเรียล ปวดหัว สาวสารคามไม่ขอยุ่งและไม่เอาค่ะ

คงพอเข้าใจเนาะค่ะ เรื่องอายุนั้น สาวสารคาม ขอเรียก หนุ่มฯ ว่าน้องเนาะ แต่สาวสารคามบ่กล้าบอก อายุจริง ฮิๆๆ(แต่ก็พอไปวัดสายๆๆได้ค่ะ)

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 09:44:52 PM »

- คุณ หนุ่มใหญ่..ชายแดน พี่สาวสารคาม ขอแก้ไขอันเนื่องมาจาก พี่สาวสารคาม ในใจมีแต่ม่วนเนาะหล่า สาวสารคาม จะไม่มีเรื่อง การเมืองมาเกี่ยวของค่ะ

ที่ไหนม่วนมาบอกสาวสารคามค่ะ แต่ถ้าซีเรียล ปวดหัว สาวสารคามไม่ขอยุ่งและไม่เอาค่ะ

คงพอเข้าใจเนาะค่ะ เรื่องอายุนั้น สาวสารคาม ขอเรียก หนุ่มฯ ว่าน้องเนาะ แต่สาวสารคามบ่กล้าบอก อายุจริง ฮิๆๆ(แต่ก็พอไปวัดสายๆๆได้ค่ะ)

[/quote]
ขอถามแหน่ครับสาวสารคาม  หนทางไปร้อยเอ็ดแล้วไป่ครับ  พอดีบ้านเดิมผมอยู่ทางไปร้อยเอ็ด  บ้านหมี่ครับเอื้อย

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 09:47:38 PM »
ออ อยู่บ้านหมี่ติค่ะ

จากสารคาม ถึง ค่ายทหารเสร็จเรียบร้อยค่ะ

แต่ จากค่าย ไปถึง ร้อยเอ็ด กำลังเฮ็ดอยู่ค่ะ สี่เลนเลยค่ะ

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 09:55:26 PM »
ออ อยู่บ้านหมี่ติค่ะ

จากสารคาม ถึง ค่ายทหารเสร็จเรียบร้อยค่ะ

แต่ จากค่าย ไปถึง ร้อยเอ็ด กำลังเฮ็ดอยู่ค่ะ สี่เลนเลยค่ะ

พอดีครอบครัวพาย้ายมาตั้งแต่เป็นบ่าวสำน้อย15-16 ปครับเอื้อย

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 06:31:41 AM »
ป้าด ยินดีที่ได้รู้จักคนบ้านเดียวกันเป็นอย่างยิ่งค่ะ

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 07:52:56 AM »
เจ้าคือจั่งมาล้าว ลาว แท่..เอื้อย เอิ้กๆ

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 08:49:46 AM »
แม่น ค่ะ เกิดที่อิสาน ต้องเว้าอิสานได่ ค่ะ (ถึงแม้จะไปอยู่ใน กทม.โดน ก็ไม่ลืม ปลาแดก ปลาร้า ปลาจ่อมบ้านเฮา)

มีอิยั่ง กะมาเว้าเล่นนำกันได้เด้อ อ้าย หนุ่ม ชายแดน(ถามแนะคือใช้ชื่อนี้ อยากฮู้แหมะค่ะ)

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 01:59:35 PM »
แม่น ค่ะ เกิดที่อิสาน ต้องเว้าอิสานได่ ค่ะ (ถึงแม้จะไปอยู่ใน กทม.โดน ก็ไม่ลืม ปลาแดก ปลาร้า ปลาจ่อมบ้านเฮา)

มีอิยั่ง กะมาเว้าเล่นนำกันได้เด้อ อ้าย หนุ่ม ชายแดน(ถามแนะคือใช้ชื่อนี้ อยากฮู้แหมะค่ะ)

ทำไมผมถึงซื่อนี่บ่..ครับ   เว้าแบบแปนๆเด้อ
1.ผมแต่งงานตั้งแต่21ปีตอนเป็นทหาร
2.เมียป๋า อายุ26 สำมะเลเทเมาโพ้ดครับ แม่เฒ่าเลยด่าฮอดโครตฮอดเซี้ยซุมตุ้มบ่เจียม เจียมเถิดน้องเจ้ายังบ่..ทันสาย ชีวิตยังบ่..ทันตาย หากสิเห็นน้อวันแพ้    น้านๆๆๆๆสาธิตมาเอง
3.มีลูกติดคนนึงผู่ชาย 13 ปี
4.ลูกอยู่กับแม่ใหญ่มัน  อ.ประทายโคราช
5.ครองโสดเลี้ยงพ่อแม่มาตั้งแต่พุ้นจนฮอดพี้ครับ(สภาวะจำยอม)
6.บ้านที่ย้ายไปติดชายแดนครับ.จ.สระแก้ว
7.หนุ่มใหญ่กะเรียกทางภาคกลาง ขั่นบ้านเฮากะเอิ้น บ่าวส่ำใหญ่
  get ไป่ครับเอื้อย

Thailand travel guide