รับทำเว็บ สมุทรปราการ

สาวสารคามขอขอบคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งมาค่ะ

• 770 ตอบ
  • 159234 อ่าน

Re: สาวสารคามขอคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งใหม่มาค่ะ..
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 02:18:40 PM »
ป้าด อ้ายหนุ่มชายแดน มรสุมชีวิต เจ้า นับถือๆๆ ค่ะ  คือผ่านแบบว่าเกิดมาแล้วได้ลิ้มลองทุกอย่างแท้

สาวสารคาม ขอเป็นกำลังใจนะค่ะ เข้าใจแบบกระจ่างแจ้งแท้แล้วค่ะ อ้าย

ป้าดไปอยู่ไกลบักคักเนาะ ตั้งสระแก้ว สู้ๆๆ ต่อไป ชีวิตเรายังดำเนิน การอยู่ ค่ะ น่านับถือมากๆๆ ค่ะ...บาย

* บ่าวชายแดน

Re: สาวสารคามขอคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งใหม่มาค่ะ..
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 02:27:24 PM »
ป้าด อ้ายหนุ่มชายแดน มรสุมชีวิต เจ้า นับถือๆๆ ค่ะ  คือผ่านแบบว่าเกิดมาแล้วได้ลิ้มลองทุกอย่างแท้

สาวสารคาม ขอเป็นกำลังใจนะค่ะ เข้าใจแบบกระจ่างแจ้งแท้แล้วค่ะ อ้าย

ป้าดไปอยู่ไกลบักคักเนาะ ตั้งสระแก้ว สู้ๆๆ ต่อไป ชีวิตเรายังดำเนิน การอยู่ ค่ะ น่านับถือมากๆๆ ค่ะ...บาย

เอื้อยๆๆๆๆๆขั่นสิถามควม 1 อย่าเคียดเด้อ   
รูปเอื้อยคือ  nude girl  สมัยก่อนแท่ครับ เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆ(น้านๆๆๆๆๆหั่'ว่าแล้วตั๊ว  )

« ตอบกลับ #102 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 02:38:10 PM »
ป้าด ๆๆๆ ขอขอบคุณเด้อที่ย่องค่ะ

บ่เคียดดอกค่ะ เป็นคนที่ เคียดให้คนอื่น บ่เป็นคน(เต็มที่ไม่เกิน2 วันค่ะ)

ว่างๆๆ แวะมาคุยนำกันเด้อค่ะ อ้าย

ลืมถามชื่อจะให้เอิ้นว่าจั่งได๋ ค่ะ...บอกแน่ค่ะ...บาย

« ตอบกลับ #103 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 02:43:56 PM »
เอิ้นว่า  ผู้บ่าวเกรียงครับ  ชื่อเล่นเกรียง   ไทบ้านหมี่สมัยก่อน

« ตอบกลับ #104 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 02:59:16 PM »
เอ้าๆๆๆ ชื่อ บ่างเกรียง นี้ คุ้นๆ จังเลยค่ะ...ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #105 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 03:04:15 PM »
เอ้าๆๆๆ ชื่อ บ่างเกรียง นี้ คุ้นๆ จังเลยค่ะ...ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมหัวตะมาตั้งตอนเข้าเวบนี้หล่ะครับเพราะผมหัวตะมาเปลี่ยนชื่อแท่  หว่าง 6 เดือนที่แล้ว ซื่อเล่นผมแท่ๆกะคือ  "บักจ่อง"ครับ เอื้อย ไทบ้านเอิ้น ทิดจ่อง  เกรียง เขาบ่ฮู้ดอกครับ  เอาเป็นว่า เอิ้นผมว่า บ่าว จ่องเด้อ เอื้อย   

« ตอบกลับ #106 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 03:44:25 PM »
รับทราบค่ะ บ่าวจ่อง...ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออ ที่ บ่างจ่อง ขายไก่ทอดนั้นติค่ะ ที่พี่..เอก..ไป ทาน บ่อยนั้นหรือค่ะ..ออ พอทราบค่ะ

เดี๋ยวได้แวะไปทางนั้นจะไปซิม ค่ะ

« ตอบกลับ #107 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 04:20:42 PM »
รับทราบค่ะ บ่าวจ่อง...ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออ ที่ บ่างจ่อง ขายไก่ทอดนั้นติค่ะ ที่พี่..เอก..ไป ทาน บ่อยนั้นหรือค่ะ..ออ พอทราบค่ะ

เดี๋ยวได้แวะไปทางนั้นจะไปซิม ค่ะ

บ่าวเกรียงกะคุ้น.............บ่าวจ่องกะคุ้น.........สาวสารคาม....เพิ่นคุ้นสุคนหล่ะครับ.........

หว่าแต่มีคำหว่า..........บ่าวขึ้นชื่อนำหน้า.............อิหลีบ่ได้ตั๋ว.....555555+++

« ตอบกลับ #108 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 04:53:37 PM »
เอ้าๆๆๆ พี่ๆๆๆ เก่ง ขาๆๆๆๆ....คือมาเว้าจังชั่นค่ะ คนเฮารู้จักฮักกันไว้ดีกว่าชังกัน(คำนี้คุ้นๆๆๆ บ่..ฮิๆๆ)

หึ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วางระเบิด.....ไว้แล้ว...หนีเลยเนาะ...พี่..เก่ง..ขาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...ก๊ากๆๆๆ...ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #109 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 11:15:39 AM »
เอ้าๆๆๆ พี่ๆๆๆ เก่ง ขาๆๆๆๆ....คือมาเว้าจังชั่นค่ะ คนเฮารู้จักฮักกันไว้ดีกว่าชังกัน(คำนี้คุ้นๆๆๆ บ่..ฮิๆๆ)

หึ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วางระเบิด.....ไว้แล้ว...หนีเลยเนาะ...พี่..เก่ง..ขาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...ก๊ากๆๆๆ...ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้าว..บักเก่ง     เอื้อยแอน(....แงน) เพิ่นใส่ควมมา  ว่าเถอะไป๋

« ตอบกลับ #110 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 01:02:54 PM »
ป้าดๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่จ่องๆๆ....เป็นตาแซบแท้ๆๆ ค่ะ

แอนอยากกินแล้วค่ะ..ไก่ย่าง สารคาม เลิศอี่หลี่ค่ะ.ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #111 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 04:05:54 PM »
เป็นตาแซบฮ่ายเนาะ

อยากกินเด้ๆๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #112 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 07:30:46 PM »
ป้าดๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่จ่องๆๆ....เป็นตาแซบแท้ๆๆ ค่ะ

แอนอยากกินแล้วค่ะ..ไก่ย่าง สารคาม เลิศอี่หลี่ค่ะ.ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ

มาตี้ครับเอื้อย ปากซอย รัชดา 16 ใกล้ๆกับอาคารทศพลแลนด์  ครับ คนขายหล่อๆเข้มๆแบบฉบับอิสานบ้านเฮาหนวดหลายๆนั่นหล่ะครับ  ..แต่ ตั้งแต่รัฐบาลประกาศเคอร์ฟิวส์มา  ผมไม่ได้ขายไก่ทอดเลย  ไปเอาของไม่ทัน รายได้หายไปมากคือกัน  จนๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #113 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 08:48:40 PM »
ป้าดๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่จ่องๆๆ....เดี๋ยวจะไปอุดหนุนเด้อถ้าได้แวะแถวนั้น อาจจะพา พี่ต้อมไปเป็นหมู่ค่ะ

รายได้หดหายแบบนี้ ประหยัดเอาเนาะอ้ายๆๆ เอ้า ให้กำลังใจกันอีกต่อไป พรุ่งนี้ก็ได้ขายของแล้ว จะขอบอกว่า รวยๆๆๆๆๆ ค่ะ

« ตอบกลับ #114 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 09:16:54 PM »
ป้าดๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่จ่องๆๆ....เดี๋ยวจะไปอุดหนุนเด้อถ้าได้แวะแถวนั้น อาจจะพา พี่ต้อมไปเป็นหมู่ค่ะ

รายได้หดหายแบบนี้ ประหยัดเอาเนาะอ้ายๆๆ เอ้า ให้กำลังใจกันอีกต่อไป พรุ่งนี้ก็ได้ขายของแล้ว จะขอบอกว่า รวยๆๆๆๆๆ ค่ะ

มาเป็น100โลดครับมาเหมาแหน่

« ตอบกลับ #115 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 07:07:15 AM »
ป้าดๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่จ่อง ถ้ามาเป็น 100 นะ อ้ายจะบ่ได้ขายให้ลูกค้าคนอื่นดิ เดี๋ยวลูกค้าคนอื่นเผิ่นจะเคียด เด้อ ค่ะ

« ตอบกลับ #116 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 10:48:34 AM »
ไปบอร์ดใด๋ กระทู้ใด๋ สาวแอนนิบ่เคยลืมของกินนะค่ะ คริ คริ

ทักทาย วันที่ 24 ค่ะ

..

« ตอบกลับ #117 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 10:53:03 AM »

อยากกินๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #118 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 12:31:21 PM »
แม่นค่ะพี่ ZZZZZZZZZZZZZZZZZ เพราะว่าแอนมัก เลือกกินค่ะ(ของแซบสู้ตายค่ะ  รีบกินเดี๋ยวต่อไปแก่มาแล้วจะกำลังบสกค่ะ 55555)

พี่ ต้อม ที่ว่าอยาก กินนะกิน อิยั่ง คือยากคักแน่แท้ ค่ะ

« ตอบกลับ #119 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 12:33:32 PM »
มื้อ นี้ บ่าวจ่อง ขายไก่ทอดแม่น บ่ เงียบเลย ค่ะ ใผ่อยู่ใกล้ๆ ไปอุดหนุนลาวแน่เด้อค่ะ ค่ะ

« ตอบกลับ #120 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 12:45:12 PM »
ไปบอร์ดใด๋ กระทู้ใด๋ สาวแอนนิบ่เคยลืมของกินนะค่ะ คริ คริ

ทักทาย วันที่ 24 ค่ะ

..

แม่นครับ พี่สาว เรามากับของแซบ ของนัว ตั๋วครับ

« ตอบกลับ #121 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 04:24:04 PM »
แม่นค่ะพี่ ZZZZZZZZZZZZZZZZZ เพราะว่าแอนมัก เลือกกินค่ะ(ของแซบสู้ตายค่ะ  รีบกินเดี๋ยวต่อไปแก่มาแล้วจะกำลังบสกค่ะ 55555)

พี่ ต้อม ที่ว่าอยาก กินนะกิน อิยั่ง คือยากคักแน่แท้ ค่ะ

อยากกินอันที่น้องแอนลักมาจากป่าอ้อย

อิๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #122 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 07:42:40 PM »
น้องปี้ ขา พี่แอน บ่ แซบดิ แต่ นัวๆๆๆ อี่หลีแหมะ ค่ะ

« ตอบกลับ #124 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 08:31:54 AM »
แวะมาดันครับ อิอิ

ฝนตกหนักคุมื้อเลย  ดูแลสุขภาพแน๊เด้อครับ

« ตอบกลับ #125 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 08:33:42 AM »
พี่แอนคร้าบบบ คำว่า "นัว" นี้ใช้กับของกินแล้วใช้กับอย่างอื่นได้ป่าวคับ... เว้านัว หัวม่วน เป็นต้น... แล้วก็ "นัว-เนีย" กัน อิอิ แม่นบ่

« ตอบกลับ #126 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 12:39:23 PM »
แวะมาดันครับ อิอิ

ฝนตกหนักคุมื้อเลย  ดูแลสุขภาพแน๊เด้อครับ

-----อย่าแวะมาดันธรรมดาแหมะ ให้แวะมาหาดันนำตั่ว ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ-------

« ตอบกลับ #127 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 12:40:20 PM »
พี่แอนคร้าบบบ คำว่า "นัว" นี้ใช้กับของกินแล้วใช้กับอย่างอื่นได้ป่าวคับ... เว้านัว หัวม่วน เป็นต้น... แล้วก็ "นัว-เนีย" กัน อิอิ แม่นบ่

----------พออ่านแล้ว นึกภาพ ออกเลยเด้อ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ----น้องหล่า กะดาย

« ตอบกลับ #128 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 02:49:17 PM »

----------พออ่านแล้ว นึกภาพ ออกเลยเด้อ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ----น้องหล่า กะดาย

แม่นอยู่ครับ..............เพิ่นเห็นภาพนี้ดุ............กะเลยนึกออกไว.........ตั๊วคุณป๊อบปี้.....

« ตอบกลับ #129 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 03:43:52 PM »
[/quote]

[/quote]

แม่นอยู่ครับ..............เพิ่นเห็นภาพนี้ดุ............กะเลยนึกออกไว.........ตั๊วคุณป๊อบปี้.....

หึ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆ ...จัก อ้าย เก่ง จักหาคำเว้ามาจากใสเนาะๆๆๆๆ อ้ายๆๆๆๆ ..บ่เคยเห็นดอกค่ะอ้าย...บ่อยากเว้าหลายดอกค่ะ..มันบ่ดี ค่ะ

คนอิยั่ง จอบหล่อย ดี ขนาดเนาะ....จังแม่นคักอี่หลี่เนาะอ้ายๆๆๆ...เก่ง ขาๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #130 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 10:55:27 PM »
เดิ่กหล่ะ พอพากันหลับ กันนอน เบาะน้อ

หรือแม่นสิพากันนอนเฝ้าบอร์ด

« ตอบกลับ #131 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2010, 12:13:44 PM »
เดิ่กหล่ะ พอพากันหลับ กันนอน เบาะน้อ

หรือแม่นสิพากันนอนเฝ้าบอร์ด

------เอ้า พี่jaypub บ่ทันตื่น บ่ ค่ะ สายแล้วเด้อค่ะ----

* 69club

« ตอบกลับ #132 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 10:59:41 AM »
บ้านนี้ กะมีแต่ผู่บ่าว หล่อ มาเยี่ยม

นี้ล่ะเนาะ บ้านสาว สวย ใส ซื่อ บริสุทธิื

ไผ๋กะฮัก ไผ๋กะแพง

ไม่สวย....แต่ไม่ว่าง....ใช้ได้...ผ่านค่ะ...ว่าเด๊ะ!!!

« ตอบกลับ #133 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 11:12:47 AM »
บ้านนี้ กะมีแต่ผู่บ่าว หล่อ มาเยี่ยม

นี้ล่ะเนาะ บ้านสาว สวย ใส ซื่อ บริสุทธิื

ไผ๋กะฮัก ไผ๋กะแพง

ไม่สวย....แต่ไม่ว่าง....ใช้ได้...ผ่านค่ะ...ว่าเด๊ะ!!!

-----------โอ๊ยๆๆๆ พี่ก้อย ขา โดน จังมีคนมาแวะมาให้กำลังใจค่ะ พอมีกำลังใจ ค่ะ -----------

« ตอบกลับ #134 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 12:00:07 PM »
แวะมาไห่กะลังใจเด้อครับ

« ตอบกลับ #135 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 09:15:56 PM »

น่ารักยังให้กำลังใจ.....แอนด้วยค่ะ ฮิๆๆๆๆ!

« ตอบกลับ #136 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 11:01:28 PM »

น่ารักยังให้กำลังใจ.....แอนด้วยค่ะ ฮิๆๆๆๆ!

กำลังใจที่ทุกคนให้มา ย่อมมีค่ากว่าสิ่งอื่นใด แม่นบ่คับ เอื้อย...

« ตอบกลับ #137 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 02:00:01 PM »

กำลังใจที่ทุกคนให้มา ย่อมมีค่ากว่าสิ่งอื่นใด แม่นบ่คับ เอื้อย...

มีกำลังใจมาให้อีกแร่ะนะครับ   ทั้งสาวสารคาม และแฟนคลับของสาวสารคาม

« ตอบกลับ #138 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2010, 10:37:00 AM »
อ้าย จ่อง หายไปใสน้อนิ ค่ะ

กะ..อนอัว..แถวนี้แหล่ะครับ  ผมแก่แล้ว 38 ปี  บ่อยากไปแจมเด็กน้อยดอกครับ    มื่อคืนเมายาดองแฮ้ง..แฮง แหม๋เอื้อย เอ้ย

« ตอบกลับ #139 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2010, 06:27:54 PM »
ตอบ

- น้อง ปี้ แม่นค่ะ กำลังใจนี้สำคัญและมีค่ามากมายเลยค่ะน้อง ขาๆๆ

- บ่าว จ่อง บ่แก่ ดอกแค่ สามสิบแปด เขาเอิ้นว่ากำลังเริ่มจะเข้าแค่วัยรุ่น ค่ะ ฮิๆๆๆๆๆๆ

- พี่  jaypub พูดได้ คำเดียว ว่าน่ารักมากๆๆ พร้อมขอขอบคุณค่ะ

« ตอบกลับ #140 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 10:08:07 AM »
ป้าดดดดดดดดด 38 กำลังวันรุ่นว่ะซ้านนนนนนน

ให้กำลังใจ......ไปอีกแนว

อิๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #141 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 12:27:50 PM »
ได้มิตรไมตรี แบบนี้เป็นสิ่งดีที่สุดสำหรับสาวสารคาม(อย่างอื่น บ่ตายกะหาได้ค่ะ ฮิๆๆ)

« ตอบกลับ #142 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 03:06:33 PM »
สวัสดีค่ะสาวสารคามขา..............หว่ายงาม ย่อนเยาะ พี่สาวแสนดี ที่สวยสุด ค่ะ มารายงานโตว่ากลับมาแล้วค่ะ
..

« ตอบกลับ #143 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 03:50:36 PM »
ได้มิตรไมตรี แบบนี้เป็นสิ่งดีที่สุดสำหรับสาวสารคาม(อย่างอื่น บ่ตายกะหาได้ค่ะ ฮิๆๆ)

ไม่น่าเชื่อว่าคนที่เกิดจากต่างถิ่นต่างที่ต่างครอบครัวจะทำให้คนอีกคนนั่งหน้าคอมแล้วยิ้มได้  ไมตรีจิตไม่สามารถซื้อได้ด้วยเงินจริงๆ

« ตอบกลับ #144 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 03:59:54 PM »
ตอบ

- พี่ ZZZZZZZZZZZZ ป้าด นึกว่า ไปงานบุญบั้งไฟ ทาง 101 บ่ทันมาค่ะ

- พี่ ต้อม เจ้าเตรียมตัว ลง ตม เลยเด้อ มื้อ ประถมปิดวงนะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ 

« ตอบกลับ #145 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 04:02:33 PM »
ฝนบ่ตกมันบ่มีตมดอกพี่สาว   อิๆๆๆ

« ตอบกลับ #146 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 07:18:18 PM »
ป๊าด มาเป็นตาม่วน แท้หล่ะครับ  เหล่น ขี่ตม หว่าหนิ

บุญบั้งไฟ หย่าว คัก ๆ เด้อครับ

สาวสารคาม อย๊าไปเลาะตู้เด้อครับ เด่ว เขาสิซูด เอา เป็นห่วง

« ตอบกลับ #147 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 09:54:04 PM »
ป๊าด มาเป็นตาม่วน แท้หล่ะครับ  เหล่น ขี่ตม หว่าหนิ

บุญบั้งไฟ หย่าว คัก ๆ เด้อครับ

สาวสารคาม อย๊าไปเลาะตู้เด้อครับ เด่ว เขาสิซูด เอา เป็นห่วง

เอ้า พี่jaypub บ่มานำกันติค่ะ มาเด้อๆๆ ถ้าเป็นห่วงสาวสารคาม จริง นะ มานำกันแน่ ย้าน แหมะ พี่ aypub ขาๆๆ

« ตอบกลับ #148 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 10:44:34 AM »

เอ้า พี่jaypub บ่มานำกันติค่ะ มาเด้อๆๆ ถ้าเป็นห่วงสาวสารคาม จริง นะ มานำกันแน่ ย้าน แหมะ พี่ aypub ขาๆๆ

เหวย ๆ ครับ ทางนี้ กะคาย๊าก งานผ้าป่ายุครับ

« ตอบกลับ #149 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 12:58:11 PM »

แอด msn เว้านัวหัวม่วนกันครับเอื้อย   khonkraiban@hotmail.com

Thailand travel guide