สาวสารคามขอขอบคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งมาค่ะ

• 774 ตอบ
  • 145452 อ่าน

สุดยอดค่ะขอบคุณมากนะค่ะที่บ่าววีให้ตำแหน่งนางงาม....โอ๊ยๆๆๆๆ...ตำแหน่ง...ใหม่มา...คือ 1.ผู้ดูแลห้องรัดตะ 2.ผช.เวฟฯลูกทุ่ง(อันนี้ชอบค่ะจะได้ลงรูปตามห้อง ต่างๆๆได้ตามความเป็นจริง..ที่สำคัญจะได้เพิ่มเติมและแก้ไขได้)

-----------และขอสัญญาว่า..จะทำหน้าที่..นางงาม(อตีดเคยเป็นค่ะ....)ให้เหมาะสมที่ไว้ว่างใจค่ะ----------ป้าดบ่าววีน่ารักที่สุดเลย-----สุด------

*****ต่อไปนี้ไม่ต้องคอยดูตลอดวันแล้วว่าจะมีอะไรแปลกปลอมเข้ามาค่ะ********ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...บาย

อ้ายต้า..............เอกพงษ์...........ครูอาร์ต...........น้องก้อย.........

เปลี่ยนเป็นแผนที่ 2 ด่วน ตามที่ได้สำรองแผนการไว้...............

ทราบแล้ว..............ปฏิบัติ.......ฮึ๊บบบ!!!!!!...........

ยินดีนำเด้อคับพี่สาวสารคามที่ได้รับตำแหน่งอันทรงเกียรตินี้ (เว้าปานนางงามเด้น้อ 55)

พี่สาวสารคามบ่ต้องย่านเด้อคับ คนสวยซะอย่าง อิอิ

ยินดีนำเด้อคับพี่สาวสารคามที่ได้รับตำแหน่งอันทรงเกียรตินี้ (เว้าปานนางงามเด้น้อ 55)

พี่สาวสารคามบ่ต้องย่านเด้อคับ คนสวยซะอย่าง อิอิ

******ขอคุณค่ะ.....แต่บางครั้ง...เป็นคนที่ไม่อยากเปิดเผยต่อที่สาธารณะค่ะ....มื้อแลงเจอกันนะค่ะ********บาย

อ้ายต้า..............เอกพงษ์...........ครูอาร์ต...........น้องก้อย.........

เปลี่ยนเป็นแผนที่ 2 ด่วน ตามที่ได้สำรองแผนการไว้...............

ทราบแล้ว..............ปฏิบัติ.......ฮึ๊บบบ!!!!!!...........
**********อ้ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........หยุดก่อนถ้าไม่อยากที่จะให้ไปบีบ...นะ.....ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆบาย*****

* 69club

โปรดระวัง....

มันจะ หลุด ออกมาโดยไม่รู้ตัว

* บ่าวชายแดน

จั่งซั่น..กะมาเหมาไก่ทอด ผมไป้หมดๆแหน่เอื้อย ขายยาก..แฮ้ง  แฮง  ซุมื้อนี่  ผมสิแถมหมาน้อยให่โตนึง เอิ้กๆๆๆๆๆ

จั่งซั่น..กะมาเหมาไก่ทอด ผมไป้หมดๆแหน่เอื้อย ขายยาก..แฮ้ง  แฮง  ซุมื้อนี่  ผมสิแถมหมาน้อยให่โตนึง เอิ้กๆๆๆๆๆ
*****ขายอยู่แถวไหนบอกแน่ๆๆๆ****

และต่อไปนี้ไปดูคณะไหนมาก็จะลงตามห้องนั้นเลยค่ะ...ไม่รวมกันที่..ห้องรัดตะ อย่างเดียวแล้วนะค่ะ...(เพราะว่าสามารถเพิ่มเติมและแก้ไขได้ค่ะ..จะปฏิบัติ 2 ตำแหน่งให้ดีที่สุดค่ะ)บาย

และต่อไปนี้ไปดูคณะไหนมาก็จะลงตามห้องนั้นเลยค่ะ...ไม่รวมกันที่..ห้องรัดตะ อย่างเดียวแล้วนะค่ะ...(เพราะว่าสามารถเพิ่มเติมและแก้ไขได้ค่ะ..จะปฏิบัติ 2 ตำแหน่งให้ดีที่สุดค่ะ)บาย
*****สาวสารคามได้รับข้อความแล้วเด้อ..ทุกท่านขอคุณค่ะ..........บาย*********

จั่งซี่เข้าจั่งเอิ้นว่า นางงาม 2 ตำแหน่งควบ

จั่งซี่เข้าจั่งเอิ้นว่า นางงาม 2 ตำแหน่งควบ
--------มีอะไรสอบถามมาได้เด้อค่ะ...มิสzzzzzzzzzzzzzzzzzz ค่ะ..ชื่อนี้ชนะเลิศค่ะ----

มาเด้อวันว่างหลังจาก หาจ้อมูลและลงรูปแล้วก็..มาออกกำลังกายตอนเย็นค่ะที่ริมบึงค่ะ....

บ่อเอา พี่วีเปลี่ยนด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   บ่อต้องให้เราเป็นผู้ดูแลอะไรห้องไหนทั้งสิ้น ๆ ๆ ๆ ๆ  พี่เก่ง พี่ต้า ซ่อยแหน่ ก้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  บ่อซั่นกะต้องเปลี่ยนซุมเอกกับครูอ๊าดนำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  บ่อยอมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
บัดนี้สาวสารคามกะสิเป็นดาวตั๊วบาดนิ

* 69club

ป๊าดดดดดดดดดดด พี่สาว คือมาเต้น คักเต้ยแหน่แท้

ก้อย หัวแต่เห็นเด๊ะหนิ....

รังสีความงาม จะแม่นแผ่ ปกคลุมพี่สาวได้ใจอีหลี

พี่เอก....ไปบอกพี่วีเอาเด้อ สาวขี้ดื้อ บอกบ่ได้ อิอิ

ยินดีที่ไดรู้จักสาวสารคามนะครับ

หวังว่าไทพี่น้องคือสิได้เห็นตัวเป็นๆสาวสารคามเร็วนี่หละน้อ

วันนี้เจอกันนะค่ะ......ที่บ้านเต่าน่อ....ค่ะ

ขอขอบคุณนะค่ะเมื่อคืนนี้ที่บ้านเต่านอน้องๆๆมาทักทายค่ะ

ป๊าดดดดดดดดดดด พี่สาว คือมาเต้น คักเต้ยแหน่แท้

ก้อย หัวแต่เห็นเด๊ะหนิ....

รังสีความงาม จะแม่นแผ่ ปกคลุมพี่สาวได้ใจอีหลี

พี่เอก....ไปบอกพี่วีเอาเด้อ สาวขี้ดื้อ บอกบ่ได้ อิอิ

จ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 

* บ่าวชายแดน

*****ขายอยู่แถวไหนบอกแน่ๆๆๆ****
แถวๆรัชดา ซ.16 ครับเอื้อย มาเด้อ  บ่ฮู้กะติดต่อ บัก เอกพงษ์  ลำเลียว   กะได้ เพิ่นอาสัยกินฟรีดอก ผู่เพิ่นนี่....

แถวๆรัชดา ซ.16 ครับเอื้อย มาเด้อ  บ่ฮู้กะติดต่อ บัก เอกพงษ์  ลำเลียว   กะได้ เพิ่นอาสัยกินฟรีดอก ผู่เพิ่นนี่....
ป้าดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น่าอร่อยจังค่ะ

ป๊าด.............ได้ข่าวหว่าเอกพงษ์............บอกหว่าแซ๊บ.........แซบ...พะนะครับ........

งานหน้าเด้อครับ.............ขอซิมแหน่ ๆ ..............

ปล. ไปขายหน้างานหมอลำแหน่ตี๊หล่ะครับ.................จั่งสิได้มีโอกาสลองแหมะ............

ป๊าด.............ได้ข่าวหว่าเอกพงษ์............บอกหว่าแซ๊บ.........แซบ...พะนะครับ........

งานหน้าเด้อครับ.............ขอซิมแหน่ ๆ ..............

ปล. ไปขายหน้างานหมอลำแหน่ตี๊หล่ะครับ.................จั่งสิได้มีโอกาสลองแหมะ............

พี่เก่งไปฮอดหมอลำบ่อได้ขายดอก คะเจ้าแจกซุมกินเหล้านำกันเบิ๊ด  ก้อยจ๋า เธอจัดให้ช้านแหน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอแสดงความยินดีกับตำแหน่งใหม่ของพี่สาวสารคามคนสวยด้วยนะครับ...... เอ..อยากทราบว่าก่อนที่จะได้รับตำแหน่งพี่สาวตอบคำถามว่ายังไงหรือคับ...... 5555

ขอแสดงความยินดีกับตำแหน่งใหม่ของพี่สาวสารคามคนสวยด้วยนะครับ...... เอ..อยากทราบว่าก่อนที่จะได้รับตำแหน่งพี่สาวตอบคำถามว่ายังไงหรือคับ...... 5555
--------หลายปีแล้วค่ะ.....ลืมแหมะ..แต่ละเวทีถามบ่คือกันจักเทื่อค่ะ...บางทีตอบตำป่า..ตำเมือง..กะได้ตำแหน่งมาค่ะ..เพราะว่ากรรมการเมาเหล้าขาว 40 ค่ะ--บาย

* 69club

--------หลายปีแล้วค่ะ.....ลืมแหมะ..แต่ละเวทีถามบ่คือกันจักเทื่อค่ะ...บางทีตอบตำป่า..ตำเมือง..กะได้ตำแหน่งมาค่ะ..เพราะว่ากรรมการเมาเหล้าขาว 40 ค่ะ--บาย

บ่แม่น เพิ่นบ่ได้ตอบคำถาม  บ่าววีเพิ่นเบิ่งที่ผลงาน จากคอนเซป "ไม่สวย..แต่ไม่ว่าง" ของพี่สาว

เพราะว่า ส่วนมากพี่วี สิพิจารณาจาก คุณสมบัติ ทางคณะกรรมการเวปลูกทุ่งหมอลำ เห็นสมควรแล้ว

ว่า " นางสาวรัตนาวดี ศรีสยาม" เหมาะสมกับตำแหน่ง..."ผู้ช่วยผู้ดูแลเวป" กะเลยได้มอบตำแหน่งให้

แต่เพิ่น กะมาเว้า ข้อความข้างต้น หลังจากได้รับรางวัลแล้ว คือจั่งงาน ประกวด ลูกโลกทองคำ น่ะแหม

แต่ว่าจั่งใด๋ กะดีใจนำพี่สาวนำเด้อคร๊า......ดีใจนำอีหลี...ขอให่รักษาตำแหน่งนี้ไว้ดีดี ตราบซั่ว ซีวิต

อันน้อยๆ บางๆ สวยๆ ใสๆ ซื่อๆ จะหาไม่ เด้อ...ค่ะ....บาย...ค่ะ

บ่แม่น เพิ่นบ่ได้ตอบคำถาม  บ่าววีเพิ่นเบิ่งที่ผลงาน จากคอนเซป "ไม่สวย..แต่ไม่ว่าง" ของพี่สาว

เพราะว่า ส่วนมากพี่วี สิพิจารณาจาก คุณสมบัติ ทางคณะกรรมการเวปลูกทุ่งหมอลำ เห็นสมควรแล้ว

ว่า " นางสาวรัตนาวดี ศรีสยาม" เหมาะสมกับตำแหน่ง..."ผู้ช่วยผู้ดูแลเวป" กะเลยได้มอบตำแหน่งให้

แต่เพิ่น กะมาเว้า ข้อความข้างต้น หลังจากได้รับรางวัลแล้ว คือจั่งงาน ประกวด ลูกโลกทองคำ น่ะแหม

แต่ว่าจั่งใด๋ กะดีใจนำพี่สาวนำเด้อคร๊า......ดีใจนำอีหลี...ขอให่รักษาตำแหน่งนี้ไว้ดีดี ตราบซั่ว ซีวิต

อันน้อยๆ บางๆ สวยๆ ใสๆ ซื่อๆ จะหาไม่ เด้อ...ค่ะ....บาย...ค่ะ

โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แม่ชื่นชม หรือว่าอิยั่งค่ะ(กัดแบเบาๆๆ ดินี้) ฮิๆๆๆ แต่ไม่ซีเรียลค่ะ
ขอบอกว่า ณ ตอนนี้อากาศร้อนมากๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยค่ะ

อ๋อ...... พี่สาวสารคามชอบตอบ "ตำป่า" ตำเมือง หรอกเหรอคับ ถึงได้ตำแหน่ง ต่อไปอย่าลืมตอบ.. ตำซั่ว ตำมั่ว ตำโคราช ตำแตง ตำปู ตำไข่เค็ม ตำแจ่ววว !! บอง.... และ 9รอ9 คร้าบบบบบบ

อ๋อ...... พี่สาวสารคามชอบตอบ "ตำป่า" ตำเมือง หรอกเหรอคับ ถึงได้ตำแหน่ง ต่อไปอย่าลืมตอบ.. ตำซั่ว ตำมั่ว ตำโคราช ตำแตง ตำปู ตำไข่เค็ม ตำแจ่ววว !! บอง.... และ 9รอ9 คร้าบบบบบบ
............น้องชายหล่าเว้ามาน้ำลายไหล.โอ๊ยอยากแท้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอยากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กินค่ะ

* 69club

"ตำป่า" กะมัก

"ตำเมือง" กะชอบ

แต่ว่ามีตำนึง อยู่แถวหลัง มข.

"ตำมิรู้ลืม"  พี่สาวสารคามเคยไปลองไปค่ะ

น้องไปลองมาแล้ว แซ๊บได้ใจอีหลีพี่ขาาาาาา!!!

มีโอกาสต้องไป ลองนะคะ "ตำมิรู้ลืม"

แต่ว่าสิให่ดี ต้องให่น้องอ้อนหรือว่าน้องเทียนพาไป

ปล.ถามพี่อาร์ท บ่าวฟังลำเบิ่ง ว่าแซ่บหรือว่า บ่แซ่บ

สาวขี้ดื้อ กินมาแล้ว ผ่านค่ะ.........

"ตำมิรู้ลืม"  พี่สาวสารคามเคยไปลองไปค่ะ

น้องไปลองมาแล้ว แซ๊บได้ใจอีหลีพี่ขาาาาาา!!!

มีโอกาสต้องไป ลองนะคะ "ตำมิรู้ลืม"

แต่ว่าสิให่ดี ต้องให่น้องอ้อนหรือว่าน้องเทียนพาไป

ปล.ถามพี่อาร์ท บ่าวฟังลำเบิ่ง ว่าแซ่บหรือว่า บ่แซ่บ

สาวขี้ดื้อ กินมาแล้ว ผ่านค่ะ.........

อยากกินแท้  แซบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุดยอดค่ะ

"ตำมิรู้ลืม"  พี่สาวสารคามเคยไปลองไปค่ะ

อยากกินแท้  แซบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุดยอดค่ะ

ฟังแต่ซื่อ กะอยากกินแล้วน้องก้อย .... ตำมิรู้ลืม พะนะ น่าจะมี ตำมิรู้จบ นำเน๊าะ 55

วันที่ 10 / 4 /53 จะแวะไปบ้านนาผายนะค่ะ พร้อมไปทำงานค่ะ จะไปกินส้มตำกับพี่เอกค่ะ

บ่ได้ไปแล้วเขาบ่ให้ออกจากที่ทำงานค่ะ---------ขายของดีอี่หลี่-------ผิดนัดตั้ง สองที่ค่ะ-โอ๊ยๆๆๆๆๆๆอายหลายค่ะ---ขอโทษค่ะ

เอื้อยคนงาม..อยู่ไสน้อ..คิดฮอดเด้... หรือว่าแอบไปยันฮีแล้วกะบ่ฮู้... ได้ยินแว่วๆ นี่หล่ะ

พี่สาวสารคามคงชอบตำอันสุดท้ายหละครับ -> ตำแจ่ว... (บอง)

เอื้อยคนงาม..อยู่ไสน้อ..คิดฮอดเด้... หรือว่าแอบไปยันฮีแล้วกะบ่ฮู้... ได้ยินแว่วๆ นี่หล่ะ

ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คิดฮอดคือเก่าเด้อ...น้องชายหล่า..ปี้ บาย

พี่สาวสารคามคงชอบตำอันสุดท้ายหละครับ -> ตำแจ่ว... (บอง)

จังแม่นเผิ่นคักเนาะ...พี่ต้าขาๆๆๆๆๆฮิๆๆๆๆๆๆๆ บาย

* 69club

ไผ๋ว่า พี่ต้า เด๋วนี้พี่ต้า พัฒนา ขึ้นมาก รู้ แม้กระทั้ง ตำแจ่ว (บอง)

แต่ก้อยว่า พี่สาวต้องชอบ "ตำมิรู้ลืม" หลัง มข. แถวกังสดาล แน่ๆค่ะ

ลองไปกินดูนะคะ  รับรอง ว่าต้องไปกิน ทุกอาทิตย์ ชัวร์ ฟันธง!!!

ไผ๋ว่า พี่ต้า เด๋วนี้พี่ต้า พัฒนา ขึ้นมาก รู้ แม้กระทั้ง ตำแจ่ว (บอง)

แต่ก้อยว่า พี่สาวต้องชอบ "ตำมิรู้ลืม" หลัง มข. แถวกังสดาล แน่ๆค่ะ

ลองไปกินดูนะคะ  รับรอง ว่าต้องไปกิน ทุกอาทิตย์ ชัวร์ ฟันธง!!!

อ้ายต้า..ครับ อย่าไปตำแจ่วบองกินผู้เดียวเด้อ.. ตำมาสู่น้องสู่นุ่งกินแน 55

ยินดีด้วยนะคร้าฟ

ยินดีกับคุณ sovsarakharm ด้วยครับ ;D
[/quote]
***ขอบคุณขากใจจริงค่ะ****

ขอขอบคุณอีกครั้งค่ะ !!!

มีแล้ว2ตำแหน่งน้องเพิ่มให้อีกตำแหน่ง สวยใสรักเด็กค่ะ

มีแล้ว2ตำแหน่งน้องเพิ่มให้อีกตำแหน่ง สวยใสรักเด็กค่ะ

เอื้อย zzzzz ผ้าขาวม้าพาดบ่า คิ้วโก่งนี่แม่นเจ้าอีหลีบ่น้อ.. อยากเห็นเด้

สงสัยพี่ ZZZZZZZZZZ รักเด็กแน่ๆๆ เลยใช่ไหมค่ะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ.สุดยอดค่ะ!!!

Re: สาวสารคามขอคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งใหม่มาค่ะ..
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 09:05:54 AM »
แวะเข้ามาถามข่าวครับ

อากาศเปลี่ยนแปลงแล่ว รักษาสุขภาพเนาะครับ

Re: สาวสารคามขอคุณบ่าววีค่ะที่ให้ตำแหน่งใหม่มาค่ะ..
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 10:17:15 AM »
แวะเข้ามาถามข่าวครับ

อากาศเปลี่ยนแปลงแล่ว รักษาสุขภาพเนาะครับ

ป้าดๆๆๆๆ เป็นตาฮักแท้...ทางได๋ น้อค่ะ เช่นกันค่ะ รักษาสุขภาพดีๆๆ เดอ เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวฝนค่ะ...แวะมาทักทายได้นะค่ะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ.สุดยอดค่ะ!!!

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 05:07:07 PM »
หวัดดีงามมมม ง๊าามมมมม สามเถื่อ เด้อครับ

สาวสารคาม

โอ๊ย มาอยากเห็น โตเป็น ๆ เด้ บาดหนิ

Thailand travel guide