รับทำเว็บ สมุทรปราการ

27 เมษายน 53 รุ่งทิวาที่งานศาลเจ้าพ่อพญาแล หนองปลาเฒ่า จ.ชัยภูมิ

• 5 ตอบ
  • 2209 อ่าน

27 เมษายน 2553 รุ่งทิวาอำนวยศิลป์  แสดงที่  งานศาลเจ้าพ่อพญาแล  หนองปลาเฒ่า จ.ชัยภูมิ
ไปชมกันเยอะๆ นะครับ

ย่านแต่เขาบ่ฮู้เน๊าะหนูเอ้บ...ว่ารุ่งทิวา  มาเล่นชัยภูมิหน่ะแล่วสิไปเบิ่งบ่หล่ะ
ฟ้าวหอบสาดแล่นหารถแต่เว๊นเด้อหนู
ให้ไทบ้านเขาส่าเขาลือ
55555555555555++++++++++++

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ย่านแต่เขาบ่ฮู้เน๊าะหนูเอ้ย
ว่า รุ่งทิวามาเล่นชัยภูมิหน่ะ
แล้วสิไปเบิ่งบ่หล่ะ  มือคืนวานนี่เยื่อยกะไปเบิ่งเพชรเมืองชัยมาคือกันหล่ะ
ฟ้าวแล่นหอบสาดหารถแต่เวี่ยงแต่เว๊นเด้อหนู
ให้ไทบ้านเขาส่าเขาลืออีก
555

ย่านแต่เขาบ่ฮู้เน๊าะหนูเอ้น...ว่ารุ่งทิวา  มาเล่นชัยภูมิหน่ะแล่วสิไปเบิ่งบ่หล่ะ
ฟ้าวหอบสาดแล่นหารถแต่เว๊นเด้อหนู
ให้ไทบ้านเขาส่าเขาลือ
55555555555555++++++++++++
ย่านแต่เขาบ่ฮู้เน๊าะหนูเอ้ย
ว่า รุ่งทิวามาเล่นชัยภูมิหน่ะ
แล้วสิไปเบิ่งบ่หล่ะ  มือคืนวานนี่เยื่อยกะไปเบิ่งเพชรเมืองชัยมาคือกันหล่ะ
ฟ้าวแล่นหอบสาดหารถแต่เวี่ยงแต่เว๊นเด้อหนู
ให้ไทบ้านเขาส่าเขาลืออีก
555

มันเป็นการประชาสัมพันธ์ ทางเว็บบอร์ดที่ใครๆก็สามารถทำได้ เว็บนี้ เขามีไว้ให้แชร์เรื่องงานของหมอลำ ไม่งั้นจะเป็นสมาชิกเว็บนี้ทำไม...เยื่อยณัฐ

...