รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ร่วมอวยพรวันเกิด พี่บ่าววี 20 มีนาคม 2553 ค่ะ

• 43 ตอบ
  • 12881 อ่าน

20 มีนาคม 2553

เป็นวันคล้ายวันเกิด ของพี่วี ( บ่าววี )

Web Master หนุ่ม รูปหล่อ ประจำเวป ลูกทุ่งหมอลำดอทคอม

เรียนเชิญ เพื่อนสมาชิกทุกท่าน ร่วมอวยพร และแสดงความยินดี

ได้ เลยนะคะ!!!

* 69club

สาวขี้ดื้อ ขอคนแรกก่อนแล้วนะคะ

ขอให้พี่วี มีความสุข สมหวัง

แข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง

กิจการ หน้าที่การงานเจริญ รุ่งเรือง

และขอให้ อยู่ทำเวปไซต์ "ลูกทุ่งหมอลำดอทคอม"

ตลอดไป อย่างพึ่ง ทิ้งกันไปไหนเด้ออ้ายเด้อ

ส๊าาาาาาธุ๊.....ธุ๊จ้าาาาาา!!!!!

สุขสันต์วันเกิดนะคะ..ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆ

Happy birth day to you na .. BaoWee

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ประสบแต่ความสุข ความเจริญ สมปราถนาทุกอย่างนะครับ

สุขสันต์วันเกิด..อย่าเจ็บอย่าจนเด้อครับ ;D ;D ;D

Happy birth day  เด้อครับ

ขอให้บ่าววี สุขภาพแข็งแรง ประสบความสำเร็จในทั้งเรื่องงาน และเรื่องส่วนตัว

ขอให้อยู่ดูแลและพัฒนาเว็บ ลูกทุ่ง หมอลำ ดอทคอม ให้ดียิ่ง ๆ ขึ้นไป และตลอดไปครับผม

สุขสันต์วันเกิดเด้อครับ พี่วี

ขอให้มีความสุขหลายๆ เงินทองไหลมา เทมา

กิจการเจริญรุ่งเรือง

HBD..........นะคับ Webmaster ของหมู่เฮา....อิอิ

ให้โชค ให้หมาน ให้มั้ง ให้มี  ให้อยู่ดีมีแฮง อยู่แดงมีฮี นะคับพี่วี

ให้โชค ให้หมาน ให้มั่งให้มี ให้อยู่แดงมีฮี อยู่ดีมีแฮง เด้อคับอ้าววี

ให้โชค ให้หมาน ให้มั่งให้มี ให้อยู่แดงมีฮี อยู่ดีมีแฮง เด้อคับอ้าววี

อ้าว ไหง มาเหมือนผมเด๊ะเลยคับผม

* 69club

มาเด้อ  มาอวยพร ให้พี่วีหลายๆ คร๊า....

อีกบ่จักมื้อแล้วค่ะ....มาไว ไว นะคะ

พี่น้องสมาชิกเวปลูกทุ่งหมอลำดอทคอม

HAPPY BIRTH DAY   จ้า

มีความสุขหล๊าย หลายหละกัน

คิดสมหวังสิ่งใด  ก็ขอให้ได้เด้อ

สุขภาพแข็งแรง ตลอดปีและตลอดไปจ้า

สุขสันตืวันเกิดล่วงหน้า

ขอให้มีความสึขหลายๆเด้อคับอ้ายบ่าววี

สุขสันต์วันเกิดเด้อคับพี่วี

ขอให้มีความสุขตลอดไปคับ ทั้งชีวิตหน้าที่การงาน

Happy Birth Day คร้าบบบบบบบ......พี่บ่าววี

>:(happy birthday

I wish you many years of happiness .

May you live long and prosper.  ::)pure

สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ขอให้มีความสุขตลอดไปนะค่ะ

ให้พี่วีมีอายุยืนและมีความรุ่งเรืองในชีวิตค่ะ. ::)น้องเพียวค่ะ

* 69club

มาเด้อ มาอวยพรกันเรื่อยๆ เพคะ

Happy birthday to you na ka.
wishing you have a wonderful birthday.
All the best to you .

* 69club

Re: 20 มีนาคม 2553 ร่วมอวยพรวันเกิด Web Master (พี่บ่าววี) ค่ะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 12:21:21 PM »
วันที่ 20 มีนาคม นับถอยหลังอวยพร วันเกิดให่พี่วีนำกันเด้อคร๊า

* 69club

Re: 20 มีนาคม 2553 ร่วมอวยพรวันเกิด Web Master (พี่บ่าววี) ค่ะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:37:07 PM »
อีกบ่จัก ชม. มานับถอยหลัง

สุขสันต์ วันเกิดพี่วี ไปพร้อมๆ กันเด้อคร๊า

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 10:05:16 PM »
วันคล้ายวันเกิดก็คือเหมือนกันที่วันที่แต่ต่างกันตรง พ.ศ.นะครับ แต่ไม่ว่าจะวันนี้หรือวันไหน พรุ่งนี้หรือเมื่อไหร่ก็ตาม ก็ขอให้บ่าววีมีความสุข ความเจริญ กับสิ่งดีดีที่ได้ทำมา มีความสุขทุกๆวันนะครับ
จากใจคนบ้านหนองตูม

* 69club

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 09:04:08 AM »
สาธุ๊เด้อ....มีนี้ มีไปเลี้ยงทางใด๋แหน่บ่น้อ....คริคริ

Re: ร่วมอวยพรวันเกิด พี่บ่าววี 20 มีนาคม 2553 ค่ะ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 09:25:58 AM »
เสาร์ 5 (ตรงกับวันเสาร์ที่ 20 มีค.2553) วันนี้วันดีนะบ่าววี

ในวันเสาร์ที่ 20 มีนาคม 2553 ที่จะถึงนี้ ตรงกับวันเสาร์ 5 คือ ขึ้น 5 ค่ำ เดือน 5 100 ปีมีครั้ง
เดียว ถือว่าเป็นวันธงไชยกฐินวัน เป็นฤกษ์งามยามดี ในปีนี้วันเสาร์ห้ายังเป็นวันพระจันทร์เด่น พระศุกร์
เด่น ส่งผลให้เป็นเสาร์ห้า มหาเศรษฐี คือ โดดเด่นในเรื่องของ โชคลาภ วาสนา เมตตา มหานิยม
ดังนั้นใครมีโอกาสไปรวมพิธีมงคลที่วัดใดก็ตาม(ทำบุญ) ในวันเสาร์ห้า วันที่ 20 มีนาคม 2553 นี้ จะได้
รับบารมี คือ อยู่ยงคงกะพัน มีอำนาจ บารมี ให้มีโชคลาภอาบอิ่มใจ เป็นที่รักแก่มนุษย์และเทวดาทั้งหลาย

ปล.บอกคนที่เรารัก ให้ไปทำบุญกันในวันเสาร์ที่ 20 มีนาคม 2553 นี้ จะได้อนิสงส์ มากกว่าการทำบุญ
ในวันอื่นๆ

Re: ร่วมอวยพรวันเกิด พี่บ่าววี 20 มีนาคม 2553 ค่ะ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 10:05:13 AM »
ขอให้อ้ายมีความสุขมากๆครับผม ขอให้มีแต่คนรักเยอะๆมีเงินใช้มากๆ ครับ

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 10:09:46 AM »
ขอให้พี่วี มีความสุข สมหวัง

แข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 11:55:21 AM »
แฮปปี้ มีความสุขเด้ออ้ายวี

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 09:32:57 PM »
ขอบคุณทุก ๆ ท่านนะครับที่ร่วมอวยพรวันเกิดให้กับบ่าววี

ขอให้พรทุก ๆ คำอวยพร ย้อนกลับไปหาทุกท่านเป็นร้อย ๆ เท่านะครับ   ;)

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 09:34:53 PM »
เสาร์ 5 (ตรงกับวันเสาร์ที่ 20 มีค.2553) วันนี้วันดีนะบ่าววี

ในวันเสาร์ที่ 20 มีนาคม 2553 ที่จะถึงนี้ ตรงกับวันเสาร์ 5 คือ ขึ้น 5 ค่ำ เดือน 5 100 ปีมีครั้ง
เดียว ถือว่าเป็นวันธงไชยกฐินวัน เป็นฤกษ์งามยามดี ในปีนี้วันเสาร์ห้ายังเป็นวันพระจันทร์เด่น พระศุกร์
เด่น ส่งผลให้เป็นเสาร์ห้า มหาเศรษฐี คือ โดดเด่นในเรื่องของ โชคลาภ วาสนา เมตตา มหานิยม
ดังนั้นใครมีโอกาสไปรวมพิธีมงคลที่วัดใดก็ตาม(ทำบุญ) ในวันเสาร์ห้า วันที่ 20 มีนาคม 2553 นี้ จะได้
รับบารมี คือ อยู่ยงคงกะพัน มีอำนาจ บารมี ให้มีโชคลาภอาบอิ่มใจ เป็นที่รักแก่มนุษย์และเทวดาทั้งหลาย

ปล.บอกคนที่เรารัก ให้ไปทำบุญกันในวันเสาร์ที่ 20 มีนาคม 2553 นี้ จะได้อนิสงส์ มากกว่าการทำบุญ
ในวันอื่นๆ

ใช่ครับผมพี่ต้า  ที่สำคัญบ่าววีก็เกิดวันเสาร์ครับ 5 5 เลยเป็นดับเบิ้ลเสาร์เลย รอคอยมานานคือกัน เพราะตรงกับวันเกิดตัวเองทุกอย่างคือ เกิดวันเสาร์ที่ 20 มีนาคม แฮะๆ

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 09:36:51 PM »
สาธุ๊เด้อ....มีนี้ มีไปเลี้ยงทางใด๋แหน่บ่น้อ....คริคริ

ขอบคุณครับน้องหล่า  บ่ได้ไปเลี้ยงใสเลยครับมื้อนิ หาม่องไปบ่มี แฮะๆ

เอาไว้เจอกันคราวหน้า เดี๋ยวสิเลี้ยงให้กลมกว่าเก่าเด้อ  ;D

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 09:58:25 PM »

ถึงวันที่ 20 เดือนมีนา

เสาร์นี้หนามีสง่าดีนักล้ำ

พี่บ่าววีแห่งลูกทุ่งหมอลำ

สุด สุข สันต์วันที่ 20 มีนา

ขอให้พี่บ่าววีมีความสุข

หมดเรื่องทุกข์คลายเรื่องร้อนอันหนักหนา

เป็นวันดีวันที่ตรงเวลา

ลาภเงินทองไหลมาอยู่ไม่คลาย

เป็นที่รักของคนรักลูกทุ่ง

เป็นที่มุ่งของหมอลำทุกรากหญ้า

ทำให้คนรู้จักเว็บนี้กันท่วนหน้า

หมอลำทุกคณะได้มารวมตัวกัน

เราไม่มีของขวัญใดมอบให้

นอกจากกลอนร่วมกำลังใจตั้งใจฝัน

หากพี่บ่าวอาจท้อบ้างในบางวัน

แวะมาเติมที่กำลังใจจากชาวลูกทุ่งหมอลำดอทคอมกันนะคะ   อิอิ

***ขอให้พี่บ่าววีมีความสุขหลายๆกับวันเกิดของปีนี้เด้อจ้าาาาา ^__^ ***

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 10:15:23 PM »
ขอให้มีความสุขหลาย ๆ เด้อครับ..............เนื่องในวันเกิด..........

ผมกะขอปรารถนา......ให้อ้ายบ่าววีมีแต่คนฮัก คนหอม.......หลาย ๆ .....จั่งซี้ตลอดไป.........

ขอให้มีแต่สิ่งดี ๆ งาม ๆ เข้ามาในชีวิต................

ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน....................

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ทั้งกายและใจ...........เด้อครับ.....................

ปล. ขอขอบคุณอ้ายบ่าววี สำหรับแหล่งความรู้ ที่หาได้จากเวปนี้.........

ขอขอบคุณอ้ายบ่าว สำหรับความบันเทิง ที่หาได้จากเวปนี้.........

ขอขอบคุณอ้ายบ่าววี ที่ผมได้พบกับ มิตรภาพที่แสนดีและน่ารักทุก ๆ คน ที่หาได้จากเวปนี้.........

ขอขอบคุณจากใจจริงอีกครั้งหนึ่งครับ......................อ้ายบ่าววี.........

ของขวัญกะบ่มีหยังหลายครับ.............

ขอมอบของขวัญเล็ก ๆ น้อย ๆ ชิ้นนี้    ให้กับอ้ายบ่าววีเด้อครับเด้อ..........มีความสุขหลาย ๆ ครับอ้าย......

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 10:20:21 PM »
ขออวยพรให้ มีความสุขคะ

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 10:23:45 PM »
   ขอให้มีความสุขนะคับพี่...สุข   สมหวัง  กับทุกสิ่งที่ปราถนาคับ

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 03:20:48 PM »
มัวแต่ยากอยู่นำแก้เว็บ บ่ได้เข้ามาจักเทื่อ 

ขอบคุณทุก ๆ ท่านอีกครั้งสำหรับการอวยพรด้านบนนะครับ ขอให้ทุกท่าน ๆ ร่ำ ๆ รวย ๆ  ได้แฟนหล่อ ๆ สวย ๆ ทุกคน  ๆ ครับ   ;D

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 12:24:00 PM »
ผญาวันเกิดบ่าววี....
(มาช้าแหน่จักหน่อย...เนาะ)

วี-  ระ    แปลว่ากล้า  ให้กล้าแกร่งดั่งหินผา
วี-  แปลว่า พัด ให้  พัดพาศัตรูพ่าย
วี-  วาต  สายลมเข้า  ให้เซาเหงาอุราส่วง
วี-  พัดปวงทรัพย์ท้อน  โฮมข่อนให้บ่าววี....เด้อ ฯ

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 12:42:19 PM »
หัวแต่เห็นกระทู้นี้คร่า ขออนุญาตอสยพรย้อนหลังเด้อคร่า บ่าววี

สีสีมื้อนี้เป็รมื้อสันวันดี วันเกิดบ่าววีเวปมาสเตอร์

ขออวยพรให้มีความสุข มีกำลังกาย กำลังใจ ที่จะสร้างสรรค์สิ่งดีๆให้พวกเฮาได้ม่วนซื่นนำกันตลอดไปเด้อคร่า

ป.ล. ผู้ใหญ่บ้านกับลูกบ้านฝากอวยพรมานำเด้อคร่า

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 01:21:32 PM »
ผญาวันเกิดบ่าววี....
(มาช้าแหน่จักหน่อย...เนาะ)

วี-  ระ    แปลว่ากล้า  ให้กล้าแกร่งดั่งหินผา
วี-  แปลว่า พัด ให้  พัดพาศัตรูพ่าย
วี-  วาต  สายลมเข้า  ให้เซาเหงาอุราส่วง
วี-  พัดปวงทรัพย์ท้อน  โฮมข่อนให้บ่าววี....เด้อ ฯ

ขอบคุณหลาย ๆ ครับอ้าย  มัีกหลาย ๆ คำอวยพรนี้ 

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 01:22:02 PM »
หัวแต่เห็นกระทู้นี้คร่า ขออนุญาตอสยพรย้อนหลังเด้อคร่า บ่าววี

สีสีมื้อนี้เป็รมื้อสันวันดี วันเกิดบ่าววีเวปมาสเตอร์

ขออวยพรให้มีความสุข มีกำลังกาย กำลังใจ ที่จะสร้างสรรค์สิ่งดีๆให้พวกเฮาได้ม่วนซื่นนำกันตลอดไปเด้อคร่า

ป.ล. ผู้ใหญ่บ้านกับลูกบ้านฝากอวยพรมานำเด้อคร่า

ขอบคุณครับผม มีความสุขหลาย ๆ คือกันเด้อครับ

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 02:35:05 PM »
พี่บ่าววีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...ป้าดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..อายุเท่าไรค่ะปีนี้...สงสัยหน้าตาแบบนี้ต้อง 22 ปีแน่ๆๆ เลยใช่ไหมค่ะ...ยังหล่ออยู่เนาะ...บาย

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 08:47:00 PM »
ขอให้พี่บ่าววีรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเด้อครับเด้อ

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 12:45:03 PM »
ขอให้อ้ายวี Happy Happy เด้อครับ ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรงเด้อ้าย

* 69club

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 01:36:51 PM »
ขอให้อ้ายวี Happy Happy เด้อครับ ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรงเด้อ้าย

คนล่ะปีคร๊า เฒ่านี้เบิ่งดีดี

...