รับทำเว็บ สมุทรปราการ

คัยมีรูปพี่ขวัญชัยที่แสดงบนเวทีหนึ่งในสยามช่วยเอามาลงหน่อยนะคราฟฟฟ

• 16 ตอบ
  • 5669 อ่าน

หลังเวที พี่เขากำลังแต่งลำเรื่องปีหน้าอยู่ เรื่อง สายเลือดเดียวกัน
รอดุนะครับที่วงหนึ่งในสยาม

ปกติชอบหนึ่งในสยามอยู่เหมือนกัน   พอพี่ขวัญชัยไปอยู่งานต้องเยอะแน่เลย

แต่ก่อนพี่เขาเคยอยู่ที่ระเบียบ ใช่หรือเปล่าค่ะ

ใช่คับ แต่ก่อนเป็นพระเอกอยู่ระเบียบวาทะศิลป์

นี่ครับ
มีทั้งแม่อุษา แถววิชา
นางเอกน้ำผึ่ง หนึ่งสยาม
และพระเอกขวัญชัย มะแสน

มีครับ ตอนไปเบิ่งอยู่ ชุมแพ มื่อนั้นลำเรื่อง คนจนนั่งเศร้า คนเมานั่งไห้ ม่วนอีหลีครับ เต้ยตลอดเลย ถึกใจขาแดนซ์

ขอบคุณครับ   เสียดายที่วันนั้นไม่ได้ไป  แต่ก็ติดตามตลอดนะครับ หนึ่งในสยาม เสียงดีกันทุกคนเลย โดยเฉพาะพี่น้ำ ปนัดดา และพี่ชมพู่ แล้วก็พระเอกฟ้าใสกับโชคชัย

พระเอกขวัญชัยยังมีเสน่ห์เหมือนเดิม  ไม่ได้ดูนานเป็น 2 ปีแล้วเห็นรูปภาพยังหล่อคือเก่า  ขอให้พระเอกขวัญมีแฟนเพลงเยอะๆเหมือนเดิม  มีโอกาสเปิดงานปีหน้าจะไปเชียร์ให้กำลังใจค่ะ 

พี่ lina ครับผม ออนเมลมาหาผมแหน่เด้อครับผม ถ้าอยากคุยกับผมน่ะครับ vee_love001@hotmail.com นี้เด้อคับ

ปีนี้ลำเรื่องอะไรคะ
ที่พี่เอ๋เป็นตัวร้าย คะ

สายเลือดเดียวกัน
พี่ขวัญชัยเป็นคนแต่ง

ปีนี้ก่อนพักวง ลำเรื่องคนดีนั่งเศร้า คนเมานั่งไห้ครับผม ที่พี่น้ำผึ้งหรือพี่เอ๋เล่นเป็นตัวโกงน่ะครับ

ขอบคุนคับ

เด่วสิถ่าเบิ่งคับ

ตอนนี้ราคาจ้างทอไดแร้วคับ

ขอบคุนคับ

เด่วสิถ่าเบิ่งคับ

ตอนนี้ราคาจ้างทอไดแร้วคับ

พี่ต้องไปสอบถามพี่พระเอกน้อยเด้อครับ เพิ่นสิให้คำตอบได้ครับผม

...