รับทำเว็บ สมุทรปราการ

มาแล้วครับบันทึกการแสดงสด ลูกทุ่งหมอลำคำผุนร่วมมิตร ใครอยากได้มาลงชื่อไว้เลยครับ

• 275 ตอบ
  • 55324 อ่าน

ขอนำจักคนแหน่เด้อจร้า  ขอบคุณหลายๆคร้า

ขอด้วยคนนะคับ บ่เคยฟังเทื่อ  สิได้เปิดฟังยุเกาหลี kimsi_won@hotmail.com

เอาไห่ข่อยนำแนเด้อ ขอบคุณครับ
Apipongsilanon@gmail.com :m121: :m121:

บันทึกการแสดงสด

คำผุนร่วมมิตร

ใครอยากได้มาลงชื่อไว้เลยนะครับ

หนุ่มเต้บ่าว มข ไปบันทึกการแสดง

และต้ดต่อด้วยตัวเอง

และสามารถมาโหลด ลำเรื่องต่อกลอน

ม่วนๆๆบางส่วนไปฟังได้นะครับ

*****ขอด้วยคนะครับขอบคุณมากเลยครับชอบการแสดมากสนุกลำก็มวน niwat1678@gmail.com *******

ขอแนครับ หัวหน้าเต้ เอาช่วงเต้ยลาเด้อครับ

ขอนำแนครับ สิเอาไปเสนองานบุญมันบ้านปลื้ม wee_tagwood@hotmail.com

ขอฟังนำแหน่คับ piyaphong_k@hotmail.com   ขอบคุณล่วงหน้าเด้อคับ  :m121: :m121: :m121:

ขอด้วยคนนะครับ niwat1678@gmail.com  ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ

อยากได้ ครับ   
apt_csi@hotmail.com 

ขอบคุณ ครับ

Thailand travel guide