รับทำเว็บ สมุทรปราการ

มาแล้วครับบันทึกการแสดงสด ลูกทุ่งหมอลำคำผุนร่วมมิตร ใครอยากได้มาลงชื่อไว้เลยครับ

• 275 ตอบ
  • 55363 อ่าน

อยากได้ครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ tum3310@hotmail.com

อยากได๋ลําเรื่องต่อกลอน  กับตลกคับ
 to.pta@hotmail.com    ขอบคุณล่วงน่าคับ

อยากได้ครับ

ส่งให้แหน่เด้อครับ

abaza_narak@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าครับ!!!

บันทึกการแสดงสด

คำผุนร่วมมิตร

ใครอยากได้มาลงชื่อไว้เลยนะครับ

หนุ่มเต้บ่าว มข ไปบันทึกการแสดง

และต้ดต่อด้วยตัวเอง

และสามารถมาโหลด ลำเรื่องต่อกลอน

ม่วนๆๆบางส่วนไปฟังได้นะครับ >:(

ขอด้วยคนนะครับ

ขอนําแน่คับ  to.pta@hotmail.com   ขอบคุณล่วงน่าคับ

ขอโทษทุกๆๆท่านด้วยนะครับที่ยังไม่ได้ส่งไปให้

พอดีช่วงนี้  ผม งานยุ่ง เลยไม่ได้ส่งให้อดใจรอก่อนนะครับ

เดียวส่งให้ทุกคนเลย

ขอนําแน่คับ  to.pta@hotmail.com ขอบพระคุณอย่างสูงคับ

ส่งให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอบคุณครับ

อิอิอิ

พี่ครับ

ไม่มีตอนต่อไปหรอครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ขอบคุณครับ

ขอด้วยคนนะครับ  mawong25202hotmail.com

ขอบพระคุณครับ

ขอทุกเพลงเต้ยทุกเพลงของ วัฒน์ ณรงค์ชัย

55555555555555555555555555+

เล่นยังงี้ยังจะกล้าอัดมาอวดคนอีก

ดังอยู่ในรูคอนุ่นอะเครื่องเสียง

มิกส์ตัวนี้เค้าใช้กันอยู่หรอ

..............................

แต่ไงก้พอไปวัดไปวากะเค้าได้ซักหน่อย

..

มันกะพอฟังยุเด้ละค่ะ เป็นหยังคือไปเว้าให้เขาแบบนั้นละ เขาอุตส่าเอามาลงให้ฟัง 

เสียความรู้สึกแทนคนเอาเพลงมาลงอีหลีว่ะ

ช่างเหอะเขาก็ไม่มีความสามารถนำมาฝากได้หรอกสิ่งดีๆๆอะครับ

ไงก็ขอบคุณทุกท่านที่ให้การตอบรับเป็นอย่างดีและอีกไม่นานก็จะมีบันทึกการแสดงสดมาฝากอีก

ขอนำแหน่เด้อครับ katob_th@hotmail.com

ขอบคุณหลายๆๆ

อืม ได้ฟังบางส่วนครับ นี่แหละครับ คือหมอลำ หมอลำที่รักษามาตรฐาน ของความเป็นอิสานจริงๆ

ขอนำแน่เด้อ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ได้ยังครับ

จั่งได้แสดงความคิดเห็นแน่เด้อ

ว้าววว

ขอด้วยคนคับผม

เหนมีแต่คนบอกว่าดีมาก

ไม่เคยดูซักทีอ่ะ

::) เด็กหล่มสัก ขอด้วยครับ คร๊าบ ขอบคุณคร๊าบ :-*

เอือ้ยขอช่วงลำเรื่องแหน่เด้อคร่า คyนจัดการไฟล์แล้วกะส่งให้นำแหน่ kariyae@yahoo.com

ขอบคุณล่วงหน้าคร่า

ขอนำแนเด้อครับผม

ขอบคุณหลายๆๆครับ
T_8524050@hotmail.com

ขอนำแน่เด้อครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Thailand travel guide