รับทำเว็บ สมุทรปราการ

๑๑ เมษาฯ ๕๒ แก่นนครฯ และ ประถมฯ เล่นใกล้ ๆ กันครับ

• 0 ตอบ
  • 1277 อ่าน

๑๑  เมษายน นี้ แก่นนครฯ กับ ประถมฯ แสดงที่ อ.บัวใหญ่ทั้งสองคณะ ประถมฯ แสดงที่วัดบ้านม่วง (ถ้าจำชื่อไม่ผิด ถ้าไปไม่ถูก หากคุณเห็นศาลจังหวัดบัวใหญ่คุณก็จะเห็นงานครับ)ส่วนแก่นนคร เล่นในเขตอำเภอบัวใหญ่เช่นกัน แต่ไม่ทราบที่ไหน ใครทราบช่วยบอกหน่อยนะครับ  แล้วไว้เจอกัน ว่าแต่จะเจอที่หน้าเวทีคณะไหนเนี่ย อุ อุ อุ :D

...