รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ใครมีรูปนางเอกที่ย้ายมาจากเสียงอีสานช่วยเอามาลงให้ดูหนอยนะคับอยากเห็นมากๆ

• 43 ตอบ
  • 6986 อ่าน

อยากเห็นรูปนางเอกที่ย้ายมาจากเสียงอีกสานช่วยลงให้หน่อยนะคับ

ขี้เกียจโพสใหม่  เอาเป็นว่าเข้าไปดูตามนี้ละกัน

http://www.luktungmohlum.com/webboard/index.php/topic,6349.0.html

:o :o  เอามาฝากจ้า

:o  ขอบคุณท่านเจ้าของภาพทุกท่าน  และขออนุญาตนำเด้อจ้า

คือสิจุใจเจ้าของกระทู้นะครับ.............

หลายอิหลี..........

คือสิจุใจเจ้าของกระทู้นะครับ.............

หลายอิหลี..........

อ่าจ้า

เอามาให้เบิ่งเท่าที่มีนี่หละ  ขอบคุณภาพจากแฟนคลับท่านอื่นนำจ้า

:-[ :-[

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

;D ;D  ช่วยเชียร์ช่วยสนับสนุนแน่เด้อจ้า  สำหรับศิลปินสาวเสียงดี  จินนี่   ไหมพรม  อุดมพร

:o  เอามาฝากจากเหล่าแฟนคลับหลายกระทู้  ขอขอบคุณหลายๆ จ้า

:o :o

รับชมเพิ่มเติมได้ที่ http://NiceJINNY9874.hi5.com

พร้อมด้วยผลงานการแสดง ประวัติการทำงาน ภาพวันวานยังหวานอยุ่กับคณะเสียงอิสาน  แฟนคลับร่วมให้กำลังใจได้ที่นี่จ้า

:o   อิอิ  รูปสุดท้ายล้างหน้าบ่ทันแล้ว หัวกะเปลี่ยนชุดออก  5555   เก็บตก  เก็บตก

เสียงดี ลำม่วนครับ ลำเต็มเสียงดีเนาะครับ มักๆๆๆ

โอ๊ย..เหนตอนบ่แต่งหน้าข่อยละตื่น ต๊กใจเบิ๊ดอิๆๆเว้าเล่นดอก ไก่งามเพราะขน คนงามเพระแต่งดอกอิๆๆ

เสียงดี ลำม่วนครับ ลำเต็มเสียงดีเนาะครับ มักๆๆๆ

แม่นครับ............เสียงใสดี....อิหลี..........เต็มเสียง..มีพลังสุดยอด

ปาสสสสสสสส นางเอกน่ารักคัก ขอบคุณ SNOWGIRL สำหรับภาพสวยๆๆๆครับ

โอ๊ย..เหนตอนบ่แต่งหน้าข่อยละตื่น ต๊กใจเบิ๊ดอิๆๆเว้าเล่นดอก ไก่งามเพราะขน คนงามเพระแต่งดอกอิๆๆ

จายเยน ๆ ๆ ๆ ๆ  อิอิ   อันนั้นบ่ได้ตั้งใจถ่าย  เก็บตกจ้า

บัดนิ มาเบิ่งแบบตั้งใจถ่ายวันสบายๆ  ของศิลปินกันจ้า

ปาสสสสสสสส นางเอกน่ารักคัก ขอบคุณ SNOWGIRL สำหรับภาพสวยๆๆๆครับ

อ่าจ้า

แบ่งปันกันเนอะ   ฝากทีมงานช่วยเชียร์ช่วยสนับสนุนด้วยนะคะ

หน้าเวทีมืดเกินไปค่ะ บ่เปนตาเบิ่ง ลายตาโพด

แต่งภาพสวยนะค่ะ นักร้องเสียงดี กะมีสเน่ห์ไปอีกแบบค่ะ

:o :o  หุหุ  เนื่องจากท่านเว้บมาสเตอร์ทำการปรับปรุงแก้ไขเว้บใหม่  รูปหายหมดเรย

:o  เอาอันนี้ไปแทนล่ะกัน  รวมมิตร(ส่วนตัวข้าพเจ้าเอง  5555 )

::) ::)   ขอบคุณท่านเจ้าของภาพทุกๆ ท่าน

...