รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ทำงัยไม่ให้คนชอบเซิ้ง...เซิ้ง...(บังหน้า) ผู้ชมหมอลำ

• 2 ตอบ
  • 1492 อ่าน

อยากให้ตำรวจหรือผู้ที่มีส่วนรับผิดชอบแจ้งให้นักเซิ้งทราบว่าการเซิ้ง(บังหน้า)ผู้อื่นโดยเจตนานั้น
หมายถึงมารยาทไม่งาม...เจ้าคร้า ::)

ต้องยกเวทีให้สูงๆครับ อิอิ คนเต้นกะมักหน้าฮ้านละ จั่งใด้อารมณ์  เรื่องแบบนี่ต้องให้ ส.ห. จัดการ ตำรวจกะย่านคือกันเด้อ อั่นเรื่องเหยียบตีนกัน 5555

เรื่องแบบนี้มันอยู่คู่กับหมอลำมานานแล้ว
ปัยหาแบบนี้แก้อยากครับ
มันกลายเป็นวัฒนธรรมไปแล้ว
ไปดูหมอลำต้องไปเต้นหน้าฮ้าน
อิอิอิอิอิอิ(แต่ผมก็ไม่เคยเต้นหน้าสฮ้านเด้อ)

...