รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รปภ.ไทยหัวใจลูกทุ่ง

• 0 ตอบ
  • 1588 อ่าน

รปภ.ไทยหัวใจลูกทุ่ง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 01:31:44 PM »
สำหรับใครที่ชื่นชอบเพลงลูกทุ่ง  เรามีอีกบุคคลที่ร้องเพลงลูกทุ่งเพราะมากๆมานำเสนอค่ะ

ที่สำคัญ เค้าเป็นรปภ.อยู่ที่ธนาคารไทยพานิชย์สาขาสยามอีกด้วย

เด็กคนนี้ควรได้รับการสนับสนุนมากๆ นอกจากจะเสียงดีแล้วยังมีความตั้งใจเต็มร้อย

ไปดูได้ที่ www.fukduk.tv/19

สำหรับในตอนหน้า จะมีการปรับปรุงรูปแบบรายการใหม่ อย่าลืมติดตามชมนะคะ และเราจะมีช่วงแนะนำเทคนิคการร้องเพลงแบบสนุกๆพ่วงท้ายด้วยค่ะ

ยังคงรับสมัครคนที่อยากจะมาร้องเพลงในรายการเหมือนเดิม ย้ำว่า ให้เข้ามาร้องเพลงจริงๆนะคะ เรารอทุกท่านอยู่

ส่งเมลมาได้ที่ bsphinx@fukduk.tv เลยค่ะ

ใครอยากให้รายการมีอะไรเพิ่มเติม เขียนมาบอกได้เลยค่ะ ช่วงนี้กำลังหาข้อมูลเพื่อปรับเนื้อหารายการให้คนดูได้อะไรมากขึ้นค่ะ

ขอบคุณค่ะ

...