รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รวมภาพการแสดงคณะ แก่นนครบันเทิงศิลป์ ฤดูกาลปี 2558-2559 @ รวมทุกสถานที่ ความม่วน

• 1061 ตอบ
  • 347708 อ่าน

รวมภาพการแสดงคณะ แก่นนครบันเทิงศิลป์ ฤดูกาลปี 2552-2553 --> หน้าที่ 1 - 3

รวมภาพการแสดงคณะ แก่นนครบันเทิงศิลป์ ฤดูกาลปี 2553-2554 --> หน้าที่ 3 - หน้าปัจจุบัน

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้วเด้อครับ

ขอบคุณหลาย ๆ ครับ..................พี่ต้า..............รูปงามอีกแล้ว.

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้ว ดูให้หมดทุกหน้านะครับ

ยาวไป ยาวไปเลยครับ..............พี่ต้า

เน็ตซ้าแฮงครับ หย่าวไปบ่ได้ดอกครับ

ยาวไป ยาวไปเลยครับ..............พี่ต้า

ยาวไปไม่ได้แล้ว ต้องกลับหอ

ฮ่วย........เก็บไว้ต่อมื้อหน้าเด้อ.....ซั่น..........

กลับดี ๆ เด้อ............

15 นี้ พ้อกันเนาะ.........หน้าหมู่บ้านนักกีฬา.........

ฮ่วย........เก็บไว้ต่อมื้อหน้าเด้อ.....ซั่น..........

กลับดี ๆ เด้อ............

15 นี้ พ้อกันเนาะ.........หน้าหมู่บ้านนักกีฬา.........

ครับคุณน้อง...

* 69club

พระเอกใหม่เสียงดีๆ.. หน้าตาดีอีกต่างหาก

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด!!!

โดนสุดๆเลย โดนแฮง นะคะ...

มักแล้วคร๊า มักแฮง เด้อ...

พระเอกคณะนี้ บ่แพ้พระเอก คธะน้องใหม่ สาวขี้ดื้อ ปลื้ม ปลื้ม

เสียงกะดี วาทกะค่อง เว้ากะม่วน กันเองอีกต่างหากคร๊า

* songdtac

ขอบคุณ  มากครับผม  ...... ชายสองบ่รู้เลยครับ ว่ามีแสดงไรบ้างรู้แต่ว่า  คณะนี้เต้ยอย่างเดียว ...ครับผม.....

น่ารักทุกคนเลยจร้า  แต่เวทีแก่นนคร  แคบจัง  มืดด้วย

พระเอกตนใหม่หน้าตาดีจังเนอะ  แล้ว  บอย เล่นเป็นอะไรจร้า

ภาพการแสดงคณะ แก่นนครบันเทิงศิลป์ ฤดูกาลปี 2552-2553  @ หน้าหมู่บ้านนักกีฬา กทม.

นำทีมโดย สมจิตร บ่อทอง

นำทีมโดย สมจิตร บ่อทอง

14 กุมภา อยู๋ ได๋น่อ อยู๋โคราชบ่น้อ

ภาพการแสดงคณะ แก่นนครบันเทิงศิลป์ ฤดูกาลปี 2552-2553  @ หน้าหมู่บ้านนักกีฬา กทม.

อยากเห็นภาพ สมจิตร บ่อทอง  ตอนแต่งตัวลำเรื่อง น่ะ

...