รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รวมภาพการแสดงคณะ แก่นนครบันเทิงศิลป์ ฤดูกาลปี 2558-2559 @ รวมทุกสถานที่ ความม่วน

• 1061 ตอบ
  • 347706 อ่าน

ภาพการแสดงคณะ แก่นนครบันเทิงศิลป์ ฤดูกาลปี 2552-2553  @ หน้าหมู่บ้านนักกีฬา กทม.

รูปขึ้นหน้าที่ 3 แล้วเด้อครับ..

รูปขึ้นหน้าที่ 3 แล้วเด้อพี่น้อง..

รูปขึ้นหน้าที่ 3 แล้วเด้อพี่น้อง..

ภาพการแสดงคณะ แก่นนครบันเทิงศิลป์ ฤดูกาลปี 2552-2553  @ หน้าหมู่บ้านนักกีฬา กทม.

รูปแก่นนคร 2010 @ หน้าหมู่บ้านนีกกีฬา เบิดแล้วเด้อครับ

ภาพการแสดงคณะ แก่นนครบันเทิงศิลป์ ฤดูกาลปี 2553-2554 @ รวมทุกสถานที่ ความม่วน

แก่นนคร 2011 @ พระราม2 แนวตั้ง

แก่นนคร 2011 @ พระราม2 แนวนอน

รวมภาพการแสดงคณะ แก่นนครบันเทิงศิลป์ ฤดูกาลปี 2553-2554

รวมภาพการแสดงคณะ แก่นนครบันเทิงศิลป์ ฤดูกาลปี 2553-2554

ขออนุญาติคิดฮอดอ้ายได้ไหม เพราะบ่มีไผนอกจากอ้ายเท่านั่น
ก็ฮู้ว่าอ้ายไม่มีใจ ว่าน้องบ่ใช่คนที่อ้ายฝัน
ถึงบ่ได้เป็นคนสำคัญ ขอเป็นแค่คนในหางตา
ที่ฮักอ้ายมาตลอด อยากให้อ้ายบอกตลอดเวลา
ขอโทษหลายๆ ที่โหลดภาพอ้ายมา ไว้หน้าจอผ่อนคลายหัวใจ

ขออนุญาติคิดฮอดอ้ายได้ไหม เพราะบ่มีไผนอกจากอ้ายเท่านั่น
ก็ฮู้ว่าอ้ายไม่มีใจ ว่าน้องบ่ใช่คนที่อ้ายฝัน
ถึงบ่ได้เป็นคนสำคัญ ขอเป็นแค่คนในหางตา
ที่ฮักอ้ายมาตลอด อยากให้อ้ายบอกตลอดเวลา
ขอโทษหลายๆ ที่โหลดภาพอ้ายมา ไว้หน้าจอผ่อนคลายหัวใจ

ป้าด...กลอนลำกลอนนี้มอบให้ผู้ใดน้อครับ .. คือม่วนแท้น้อ

ขอบคุณสำหรับรูปภาพจ้าา

ง้ามมม งามม อยากเบิ่งเเท้น้อ  เเก่นนครนี่

ขอบคุณสำหรับรูปภาพจ้าา

ง้ามมม งามม อยากเบิ่งเเท้น้อ  เเก่นนครนี่

ขอบคุณครับ .. ผมกะอยากเบิ่งอีกคือกันครับเห็นบอกว่าลงชุดใหม่เพียบ

รูปขึ้นหน้าที่ 3 แล้วนะครับพี่น้อง..

ชุดหางเครื่องงามอิหลี...................แก่นนคร..........

เวที ทำไม แปลกๆคับ เหมือนเวทีลำซิ่งเลยคับ
หรือว่า เค้ามาแบบรับเซิญ แต่ถ้ารับเซิญทำไม แดนซ์เซอร์มาครบเลยคับ

เวที ทำไม แปลกๆคับ เหมือนเวทีลำซิ่งเลยคับ
หรือว่า เค้ามาแบบรับเซิญ แต่ถ้ารับเซิญทำไม แดนซ์เซอร์มาครบเลยคับ

เวทีลงไม่หมดครับ มาถึง กทม. ค่ำไปเห็นเขาประกาศว่าอย่างงั้น

หรอคับ ผมก็ว่า ทำไมเวทีมันแปลก ไม่เหมือนตอนแสดงแถวภาคอิสานคับผม

เอาใจซ่อยเด้อจร๊า....ปีใด๋บ่มีคนลำกะโทรมาทางพี้เด้อจร๊า...ขอบอกว่าต้องบทนางเอกนะคร๊ะ...อิๆๆๆ

ภาพงามอยู่ครับ...........

มุมกว้างดี.............

ขอบคุณหลาย ๆ เด้อครับ..............

หนุ่มหล่อ สาวสวยมากอะวงนี้ ชอบครับ

ขอบคุณหลายๆครับ

ชุดสวยดีน่ะครับ

รูปขึ้นหน้าที่ 3 แล้วนะครับพี่น้อง...

...