รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ไผ่ พงศธร วาดลวดลายถ่ายแบบครั้งแรกกับนิตยสาร "ขวัญเรือน"

• 14 ตอบ
  • 6289 อ่าน

นำมาฝากกันจร้า!!!!  ไผ่ พงศธร  สุรัตน์ติกานต์ พรรคเจริญ [เอิร์น the star]  และฝน ธนสุนทร ร่วมวาดลวดลายถ่ายแบบครั้งแรกของชีวิตกับนิตรสาร ขวัญเรือน ปักฉบับวันที่ 25 ตุลาคม 2552 ที่ผ่านมาค่ะ ภาพนี้เป็นแค่ตัวอย่างเท่านั้นนะคะ แต่ถ้าแฟนเพลงท่านใดสนใจอยากทราบเนื้อหา ก็หาซื้อย้อนหลังได้ตามร้านหนังสือทั่วไปจร้า  ....
                                ขอขอบคุณภาพสวยๆจาก นิตยสาร ขวัญเรือน www.kwanruen.com ด้วยนะคะ ^_^

งามหลาย  สุดยอด คนอิสานบ้านเฮา  :D

งามหลาย ภูมิใจหลาย คนอีสานบ้านเฮา  :D

พัฒนาก้าวสู่ความสำเร็จอีกขั้น  :D

เสียงเพราะ เสียงม่วน อ้ายไผ่ของพวกเฮา :D

สีสันตระกาลตา แนวลูกทุ่งผสมผสานหลากหลาย   ;)

เอื้อยฝน ธนสุนทร มาในชุดสีดำ ดูแข็งแกร่งปนซึ้ง

เล่าถึงชีวิต แต่ละคน กว่ามาถึงวันนี้ ;)

เล่าถึงชีวิต แต่ละคน กว่ามาถึงวันนี้ ;)

แม่นอยู่ดอกเทิ่งเสียงกะดีหน้าตากะหล่อ a008 a008 a008 a008

เยี่ยมเลยครับ พี่ไพ่ ถ่ายแบบนี้ หล่อนัก  ลองแต่งแบบอินเตอร์ก็ดูไฮ ไปอีกแบบ แต่งแบบบ้าน ๆ ก้อ เข้ากัน ๆ อย่างกะแกะ อิอิ ยังงัยก้อติดตามผลงานพี่ไพ่ทุกชุดครับ  a016

-----------------------------------------------
สถานที่ท่องเที่ยว

เทิงงามและเทิงหล่อคับ

...