รับทำเว็บ สมุทรปราการ

กระทู้นี้ยกให้นางเอกพี่เจี๊ยบ ฐิติมา ขวัญใจช่างภาพครับ มักแฮง

• 5 ตอบ
  • 3671 อ่าน

กระทู้นี้สำหรับแฟนคลับ แฟนเพลง ที่ชื่นชอบนางเอกพี่เจี๊ยบ ฐิติมา โดยเฉพาะครับ ส่วนตัวบ่าววี ชอบมากเป็นพิเศษ ปลื้ม ๆ มีโอกาสไปชมแล้วถ่ายภาพมาให้ชมกันครับ

สามารถนำภาพไปโพส ไปแชร์ได้นะครับ แต่รบกวนอย่าตัดเครดิตออกนะครับ   :m087:

5 กุมภาพันธ์ 2558 รัตนศิลป์อินตาไทยราษฎร์ แสดงที่ บ้านท่าม่วง ต.ท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด
เจอกันครับ

ร้องเพลงเพราะมากเลยครับ ชอบเว็บนี้มากมีแต่เพลงเพราะๆ

ร้องเพลงเพราะมากเลยครับ ชอบเว็บนี้มากมีแต่เพลงเพราะๆ

ขอบคุณครับ แวะเข้ามาเล่นนำกันบ่อย ๆ นะครับ

น่าของเค้าสวยมาก

...