รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพการแสดงหมอลำคณะรัตนศิลป์ฯ ที่ตลาดปัฐวิกรณ์ 28/11/2014

• 2 ตอบ
  • 3177 อ่าน

ภาพการแสดงหมอลำคณะรัตนศิลป์ฯ ที่ตลาดปัฐวิกรณ์ 28/11/2014 ขอลงไว้ก่อนสักภาพนะครับ ติดตามชมกันพรุ่งนี้ครับ  มาแล้วครับ ขอนำภาพบรรยากาศบางส่วน ศิลปินหลาย ๆ ท่านมาลงให้ชมกันครับ เยอะบ้าง มากบ้าง ขออภัยนะครับ  มีโอกาสจะไปถ่ายมาให้ชมใหม่แบบหลาย ๆ มุมมองครับ

Re: ภาพการแสดงหมอลำคณะรัตนศิลป์ฯ ที่ตลาดปัฐวิกรณ์ 28/11/2014
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2014, 09:53:49 PM »
โอ้ยย  ลงต่อไวๆ แหน่ ปูสาถ่าแล้วทางนี้  ฮ่าๆๆ

Re: ภาพการแสดงหมอลำคณะรัตนศิลป์ฯ ที่ตลาดปัฐวิกรณ์ 28/11/2014
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2014, 10:01:46 AM »
55 ขอบคุณครับอ้ายที่ติดตาม ไปถ่ายมากลับมาดึก ตื่นสายเช้ามา พาน้องเขาไปมอเตอร์โชว์เบิดมื้อ ค่ำมาไปเสียงอิสานต่อ คิวยาวเหยียด เลยบ่ทันลงครับ มื้อนี้ละ สิลงให้เบิ่งครับ  เริ่มต้นด้วยสาว ๆ เนาะ  น้องแซ๊ก นางเอกคู่ขวัญ งามน่ารักน่ามอง ครับ 

...