รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพ+คลิปฯ 1รุ่งทิวาอำนวยศิลป์ ปี57-58 จากน้องแอน

• 8 ตอบ
  • 2940 อ่าน

รอสักครู่นะค่ะ

Re: ภาพ+คลิปฯ 1รุ่งทิวาอำนวยศิลป์ ปี57-58 จากน้องแอน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 12:08:33 PM »

รอฟังคำติชม.. จากพี่แอน อยู่ครับ

เป็นจั่งไดแนน้อ.. ผลงานปีนี้
  :m129:

Re: ภาพ+คลิปฯ 1รุ่งทิวาอำนวยศิลป์ ปี57-58 จากน้องแอน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 02:19:29 PM »

รอฟังคำติชม.. จากพี่แอน อยู่ครับ

เป็นจั่งไดแนน้อ.. ผลงานปีนี้
  :m129:
หลังจากแอนไปชม 1 รุ่งทิวาอำนวยศิลป์...ปรากฏว่า...

- ข้อติเพื่อก่อ.. เครื่องเสียงดังดีชัด แต่ทำไหมมันซ๊อต(หลายครั้งฟังเพลินๆ จนสดุ้ง) / เรื่องชุด เต็ม10 ให้4 คะแนน(การนำสีที่โดดกันระหว่างชายและหญิงมันไปคนละทางกัน) / ลายบล๊อคการเต้นของยายป๊อกสวยนะแต่การเชื่อมท่าเต้นยังไม่ลงตัว การเข้าออกยังไม่เนียน / จังหวะดนตรีช่วงคอนเสริต์(โดยเฉพาะช่วงแรก) นักร้องกันนักดนตรีเพี้ยนไป(ปกตินักดนตรีรุ่งทิวาจะแน่นมากๆ)...ช่วงคอนเสริต แอนให้ 5 คะแนน(ไม่เกี่ยวกับตอนพี่1 ออกมาโชว์นะ ได้เต็มเลยค่ะช่วงนี้)../ เวที+ไฟ สวยแต่ทำไมด้านหน้ามืด
- ขอชม+ข้อดี ประทับใจนางเอกใหม่ น้อง(จำชื่อไม่ได้พี่1 อย่าปล่อยให้ไปไหนอีกนะ)เสียงดีมากๆๆ ค่ะ / ช่วงลำจังหวะกลองเป๊ะขั้นเทพ 10 คะแนนแอนให้ 9 (คนตีช่วงเดียวกับคอนเสริตหรือเปล่า) / ตลกปีนี้ ผ่านๆๆ ค่ะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 02:20:13 PM »
ประทับใจ+ดีใจ กับพี่ หนึ่ง รุ่งทิวาอำนวยศิลป์ ที่ได้ค้นพบนางเอกเพชรเม็ดงาม น้องข้าวฟ่าง เสียงดี สวย การแสดงดี เหมาะสมกับบทบาทเป็นนางเอกอี่หลี่ สุดยอดจ้า แอนประใจน้องคนนี้หลายๆๆๆๆๆ คัก...
ปล.พี่1 รักษาเอาไว้ให้ดีๆๆเด้อ อย่าให้คนอื่นเผิ่น มาลักไปอีกหละ..คริๆๆ

...