รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ขอ comment นิดนึงเด้อครับ อย่าว่ากันเด้อ เรื่องโชว์

• 3 ตอบ
  • 2264 อ่าน

1.    ผู้หญิงทำไมไม่ใส่ส้นสูงเต้น มันดูบ่อสวย มันคือจั่งรายการชิงช้าสวรรค์เกินไปโพด
2.   ชุดแดนซ์หญิง แดนซ์ชาย ออกแบบกะเหมือนชิงช้าสวรรค์อีก บอกตรงๆ มันบ่ออลังการ

อื่นๆๆ ไลเต้น อะไรก็โอเคร ขอเว่าท่อนี้ละครับ อย่าเคียดเด้อ ติเพื่อก่อดอกครับ

Re: ขอ comment นิดนึงเด้อครับ อย่าว่ากันเด้อ เรื่องโชว์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2014, 08:19:07 AM »
1.    ผู้หญิงทำไมไม่ใส่ส้นสูงเต้น มันดูบ่อสวย มันคือจั่งรายการชิงช้าสวรรค์เกินไปโพด
2.   ชุดแดนซ์หญิง แดนซ์ชาย ออกแบบกะเหมือนชิงช้าสวรรค์อีก บอกตรงๆ มันบ่ออลังการ

อื่นๆๆ ไลเต้น อะไรก็โอเคร ขอเว่าท่อนี้ละครับ อย่าเคียดเด้อ ติเพื่อก่อดอกครับ

จัดไป

Re: ขอ comment นิดนึงเด้อครับ อย่าว่ากันเด้อ เรื่องโชว์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 10:35:57 AM »
ขอเสริมนิดนะค่ะ  จากที่ได้นำเบิ่ง 3  เทื่อ  ทุกอย่างผ่านค่ะ  เช่น
1.นักร้องเสียงดีทุกคน
2.เครื่องเสียงดี  แน่นดีค่ะ จังหวะเร้าใจ
3.ลายการเต้นถือว่าดี  ถึงบางครั้งจะยังบ่พร้อมเพียงแต่ก็ถือว่าผ่านค่ะ

แต่ขอติ  แดนเซอร์บังนักร้องค่ะ  เฮ็ดให้นักร้องบ่เด่นเท่าที่ควรค่ะและก็ช่วงฟ้อนเสริฟ  หมอลำห่าวดีค่ะ แต่คนฟ้อนเสริฟบ่ห่าวค่ะ ถ้าห่าวดีนิดนะค่ะ  สู้คณะใหญ่ๆๆๆได้สบายเลยค่ะ
ปล. แต่แค่นี้กะเปลียนใจซินำเบิ่งวีระพงษ์แล้วค่ะ
:m153: :m153: :m153: :m153: :m153: :m153:

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 11:14:42 AM »
ถ้าอยากเบิ่งแบบเลิศๆๆๆๆ บ่มีหม่องติ  ให้เบิ่งประถมเด้อ แต่ถ้าอยากม่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆงามๆๆบ่ขัดหูขัดตาให้เบิ่งวีระพงษ์เด้อจ้า
 :m015: :m015: :m015: :m015: :m015: :m015: :m015:

...