รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ปรับมิติใหม่กับความแปลกใหม่ ปี 2557 -2558 คอยติดตามชมครับ

• 3 ตอบ
  • 3526 อ่าน

ปี58 ที่จะถึงนี้ สาวน้อยเพชรบ้านเเพง พร้อมด้านการลงทุน ด้านผลงานที่จะมาถึงอย่างเเน่นอน ทั้งด้าน (ทำจริง ไม่ใช่การโอ้อวด )
1.ชุดเดนซ์เชอร์ ที่ลงทุนตัดใหม่ทั้งหมดทั้ง ขนไก่ ขนนก ขนมิ้ง ที่ทุกท่านไม่เคยเห็นในเวทีสาวน้อยมาก่อน ต้อง ดูดี อลังการกว่า ทุกปี
2. เวที ที่ทางวงจะลงทุนสั้งทำเองเพื่อออกเเบบมาให้ตรงใจเเฟนเพลง
3. เดนซ์เชอร์ที่จะลงทุนซ้อมกันใหม่เเละเพื่มเวลามากขึ้นทั้งด้านการโชว์
4.ระบบไฟ LED ทั้งไฟบีม หน้าเวที ที่จะมาเพิ่ม อย่างอลังการ
5.อัลบั้มใหม่ พรอภิรดี

ขอเอาตำเเหน่งเเอดมินวง สาวน้อยเป็นประกันกับคำพูดที่โพสลงครับ ฝากไห้กำลังใจด้วยนะครับ สาวน้อยเพชรบ้านเเพง
ขอบพระคุณ.......นายทุนผู้ใจดีที่สร้างสรรค์ให้นะครับเเละไม่ลืมวงสาวน้อยเพชรบ้านเเพง

เป็นกำลังใจ ในการสร้างสรรค์ผลงานเพื่ออนุรักษ์หมอลำบ้านเฮานะครับ

รอติดตามผลงาน

รอติดตามผลงาน และเป็นกำลังใจครับผม
 :m057: :m057:

Thailand travel guide