รับทำเว็บ สมุทรปราการ

คณะศิลปินภูไท ขึ้นมาทำการเเสดง กทม ? ทำไมข่าวคราวเงียบจัง .เกิดอะไรขึ้น

• 4 ตอบ
  • 2591 อ่าน

..ประหลาดใจมาก บางคนยังไม่รู้ด้วยซ้ำว่ามีการเเสดง กทม 29 -30 ม.ค. นี้ ทั้งๆ ที่หลายๆคนตั้งตารอ
ซึ่งพลาดครั้งหนึ่งเมื่อเดือนที่เเล้ว เกิดอะไรขึ้นเหรอ..
..ที่รู้เพราะได้ชมถ่ายทอดสดรัตนฯ ที่พัทยาเเล้วมีประกาศว่า คณะศิลปินภูไท จะขึ้นมา ต้องกลับมาเช็คคิวอีกครั้ง ถึงได้รู้ ..
..ตกลงเล่น หรือไม่เล่น ทำไมเงียบจัง ..ไม่มีการประชาสัมพันธ์เลย ซึ่งเป็นวงหมอลำที่เล่นดีอีกวงหนึ่งที่เดียว..
..ทำไมไม่มีการประชาสัมพันธ์กันเลย.....เพลีย

ครับเมื่อคืนพระประแดงอาเขต คืนนี้ที่RCAพระราม9ครับ
เล่นดีครับ  ไปให้กำลังใจหมอลำกันเยอะๆนะครับ

พี่น้องครับ พี่น้องมีเฟสบุคบ่น้อครับ ในนั่นผมคือเห็นข้าเจ้าซ่อยกันโหมประกาศกันตื้มๆ ยุ ตั้งหลายกลุ่ม และกะหลายแฟนเพส...

หรือสิติดตามเฟสบุคแฟนเพสของเฮาอีกทางนำกะได้ เมื่อคืนนี้ข้าเจ้าแฮงรายงานภาพแบบสด สด หน่าเวทีมาให๊เบิ่งพร้อมหมอลำผ้วนตั๊วะ แถมยามนี้ยังเอารูปงามๆ ที่แสดงเมื่อคืนมาโพสปันสุเบิ่งต่ออีก...นะครับพี่น้องผ้มมมมม...

..ประหลาดใจมาก บางคนยังไม่รู้ด้วยซ้ำว่ามีการเเสดง กทม 29 -30 ม.ค. นี้ ทั้งๆ ที่หลายๆคนตั้งตารอ
ซึ่งพลาดครั้งหนึ่งเมื่อเดือนที่เเล้ว เกิดอะไรขึ้นเหรอ..
..ที่รู้เพราะได้ชมถ่ายทอดสดรัตนฯ ที่พัทยาเเล้วมีประกาศว่า คณะศิลปินภูไท จะขึ้นมา ต้องกลับมาเช็คคิวอีกครั้ง ถึงได้รู้ ..
..ตกลงเล่น หรือไม่เล่น ทำไมเงียบจัง ..ไม่มีการประชาสัมพันธ์เลย ซึ่งเป็นวงหมอลำที่เล่นดีอีกวงหนึ่งที่เดียว..
..ทำไมไม่มีการประชาสัมพันธ์กันเลย.....เพลีย

ผมว่า วีระพงษ์ วงศ์ศิลป์ คงต้องพัฒนาในเรื่องประชาสัมพันธ์ทางโซเซียลเนตเวิร์ค แล้วล่ะครับ  โดยเฉพาะในเฟชบุ๊ค

https://www.facebook.com/groups/Lovewongsilpsinlapinphoothai/
มาเบิ่งในนี้เด้อพี่น้อง บ่มีเงียบ ม่วนทุกมื้อ

ขอบคุณคับ เพจนี้ผมเป็นผู้่ร่วมดูแล และแอดมินด้วยคับ ติดตามได้ทุกวันคับ

...