รับทำเว็บ สมุทรปราการ

งานประเพณี บุญหัวมันใหญ่ บ้านปลื้มพัฒนา

• 1 ตอบ
  • 1382 อ่าน

งานประเพณี บุญหัวมันใหญ่ บ้านปลื้มพัฒนา 25 มกราคาม 2556

Re: งานประเพณี บุญหัวมันใหญ่ บ้านปลื้มพัฒนา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 01:55:44 PM »
น่าเสียดายหน้อครับ ปีนี้บ่ได้หมอลำวงใหญ่มาเลย ปีนี้ว่าสิไปเที่ยวงานอีกแต่ก็น่าเสียดายครับ น่าจะได้หมอลำวงใหญ่ ๆ มาแสดงคอนเสริต์ให้เบิ่งแน่ครับ คืสิบ่ได๋ไปอีกปี คาดว่าปีหน้าสิมีหมอลำวงใหญ่ ๆ หน้อครับ สิค่อยติตามเด้อครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

ปล. ปกติบ้านนี้สิเอาแต่หมอลำวงใหญ่ ๆ ดัง ๆ มาครับ ตั้งแต่เคยบิ่งสมัยปีที่เอา จ๊อบ-จอย มาครับ

...