รับทำเว็บ สมุทรปราการ

อยากบอกว่าอัพเดทวันทำการแสดงบ้างนะครับผู้ดูแล(เสียใจมาก)

• 2 ตอบ
  • 2331 อ่าน

:m033: เมื่อคืน16คิวงานในเวปลงว่าแสดงที่ อบต รอบเมืองร้อยเอ็ด หยุดงานพอดี ก็ชวนเพื่อนๆไปดู เดินทาจากอุดร ไปร้อยเอ็ด สามสี่ชั่วโมง ปรากฏว่าไปถึงเงียบครับ ไม่มีงานเลย คนแถวนั้นแจ้งว่าเลื่อนเป็น24 พย โอ้ เดินทางมาตั้งไกล เสียความรู้สึกมากๆๆๆๆๆเลยครับ ตั้งใจจะไปดูอย่าแรงอัพเดทบ้างนะครับ ผู้ดูแล :m152:

ถ้าจะให้ดี ควรมีการยืนยันจากผ้ดูแลเว็บไซต์ หรือ ถ้าหากมีเบอร์หมอลำเพิ่นโดยตรงก่ะดีครับ

ใช่ครับ วันนั้นหาร้านเน็ตเข้าหาเบอร์โทรถามพ่อใหญ่เจ้าของวงเพิ่น เพิ่นบอกนอนยุบ้านครับ เขาเลื่อน5555 หงายหลังตึงเลยครับ

...