รับทำเว็บ สมุทรปราการ

น้องต้า ไชยมงคล พระเอกคนนี้เสียงดีม๊ากกก

• 6 ตอบ
  • 3099 อ่าน

พ่อฮ้างมหาว้าเหว่
ขอบคุณวีดีโอจากคุณก้องตะวัน เนาโนนทองครับ

Re: น้องต้า ไชยมงคล พระเอกคนนี้เสียงดีม๊ากกก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 12:37:35 PM »
เสียดายบ่ได้อัดวีดีโอเพลงเหตุผลน้ำเน่ามาสู่ฟัง เพลงนี้น้องต้าร้องเพราะมาก

Re: น้องต้า ไชยมงคล พระเอกคนนี้เสียงดีม๊ากกก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 10:44:55 AM »
ชอบหนูภาร ปีนี้ผ่าน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 12:29:23 PM »
ชอบหนูภาร ปีนี้ผ่าน

ปีนี้ม่วนอิหลีคับผ่านๆๆๆ และอีกเหตุผลหนึ่งที่ผมตามเชียหนูภารกะเพาะว่าวงหนูภารเป็นวงที่เคยได้รับความนิยม

ในอดีต อยากให้เพิ่นทำผลงานให้ดีๆแบบนี้ตลอดไป พวกเฮาคนมักหมอลำและเจ้าภาพที่สิจ้างหมอลำ

สิได้มีตัวเลือกหลายๆ ถ้าวงอื่นเพิ่นติดงานกะสิได้จ้างวงที่ยังพอมีคิวให้กับทางเจ้าภาพเพิ่น

จั่งใด๋กะซ่อยเชียซ่อยสนับสนุนวงหนูภารอีกจักวงแหน่เด้อครับ (จำคำเว่ามาจากน้องต้าครับ อิๆ)

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 12:31:45 PM »
จีบสาวหน้าฮ้าน ขวัญชัย มะแสน

ขอบคุณคลิปวีดีโอจากคุณ sun suriya นะครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 03:10:13 PM »
ขวัญชัย  มะแสน  มักตั้งแต่เพื่นอยู่กับวงรัตนศิลป์อินตาไทยราษฎร์พู้นแล่ว

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 04:33:54 PM »
เสียงเป็นเอกลักษณ์มากคะ ชอบๆ

Thailand travel guide