รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ทีมงานใหญ่ อีสานรอรัก (แคมฟรอก) ไหมไทยใจตะวัน รร.เทศบาลบูรพา สารคาม

• 14 ตอบ
  • 4298 อ่าน

* ต้นไหม

มาเด่อกินข้าว (ร้านข้าวต้มโชคดี มหาสารคาม)

* ต้นไหม

เตรียมงานหลังฮ้าน ไหมไทย ใจตะวัน

* ต้นไหม

เริ่มปฏิบัติงาน

* ต้นไหม

สร้างสรรค์ความบันเทิง หลายคนเห็นต้นตะวัน มาดูไหมไทย แล้วมิตรใหม่หละ ก็ยังรัก และทำงาน

* ต้นไหม

เร็ว ๆๆๆ ด้วยความม่วน

* ต้นไหม

เดี๋ยวมาโพสท์ต่อนะ (เหนื่อย เพราะวันนี้จะไปดูต่ออีก ไหมไทย ใจตะวัน ที่ อ.ชุมพวง จ.ขอนแก่น )

วันนี้คงไม่ได้ไปดู ไหมไทยที่ อ.ชุมพวงครับ มีภารกิจแต่เช้าตรู่ เก็บภาพมาฝากด้วยนะครับ (อยู่ อ.สีดา)

::) ::)  ขอบคุณสำหรับภาบรรยากาศจ้า

::) ทีมงานอีสานรอรัก น่ารักจังนะคะ

น่าสนุก

อยากไปด้วยจัง

งานนี้ต้องขอบคุณบอสใหญ่ของเรา

นั่นคือบ่าวชู คนโก้นั่นเองครับ

อิอิ

5555+ เสียดายขายข้าไม่ทันเลยไม่ได้ไปด้วย  555+

อยากได้เสื้ออีสานรอรักจังเลยครับ
ทำไงอะครับผม

...