รับทำเว็บ สมุทรปราการ

+++ 1 พ.ย. ที่ ดินแดง กรุงเทพ ภาพนิสหน่อยขอคอมเมนท์ด้วยนะคะ +++

• 32 ตอบ
  • 4699 อ่าน

เมื่อคืนสนุกมากค่ะ
เสียดายที่ไม่มีเพื่อนไปด้วย
กลับตั้งตี 3 ครึ่ง คนเยอะมากกกก
คุณพ่อชาลีมาส่งปากทางออก
น่ากลัวมากเพราะเขากเก็บเวทีกันหมดแล้ว
อิอิ

Re: +++ 1 พ.ย. ที่ โรงเรียนพิบูลประชาสรรค์ ดินแดง กรุงเทพ +++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:50:45 PM »
ม่วนตั๋วหละ คนกะหลายๆๆๆๆ อิหลี

อัพเพิ่มๆๆๆ
สังเกตุนะคะ
ทุกๆภาพเต็มไปด้วยความสุข

ชาวเสียงอิสานแฟนคลับก็ไปมีสมาชิกน้อยๆด้วยค่ะ
น้องน่ารักมากเลย

คนหลายอิหลี.........อยากไปนำเด้

เสียงอิสาน..........แฟนเพลงยังให้ความเมตตา........คือเก่าเนาะ.....

อบอุ่นดีอิหลี.................

ม่วนคักม่วนแหน๋ ถึงแม้เพิ่นสิเก็บบัตรราคาที่สูงไปนิด...เพราะเก็บ 2 ที่

แต่แฟนเพลงยังเหนี่ยวแน่น คุ้มกับเงินที่เสียไป...

ไปก่อนเลยบ่ได๋รอบเก้าอี้ฟรี กะเลยเสียหลายกว่าหมู่มาที่หลัง...อิอิ...

เต้นกันสุดมันส์ กรี๊ดกันระเบิด

:) :) :)

มาเรื่อยๆๆ

ไม่รู้รูปจะพอดูกันหรือเปล่า

จบบริบูรณ์
แบตเบิ้ดกะยังว่ากล้องกะด่าย
เลยได้มาส่ำนี้เสียดายอยู่บ่ได้ถ่ายมาให้เบิ่งเบิด
ขออภัยเมธีมา ณ ที่นี้ด้วยนะพี่น้อง

งามหลายเนาะเธอ.........ว่าแต่มื่อนี้ไปเบิ่งหมอลำทางได๋หน้อ

มื้อนี่สาวขี้ดื้อเพิ่นชวนไปเบิ่งระเบียบอยู่แดนเนรมิตรเก่า
จักว่าจั่งได๋บ่ได้ข่าวเลาเลยอ่ะ
เงียบเร้ยสาวขี้ดื้อไปไสน้อ
ไปนำบ่อน้อเจ้าอยู่ทางได๋น้อนี่

กะอยากไปอุหละแต่มื่อนี้เป็นวันพิเศษ55555กะเลยบ่ได้ไปเบิ่งดอก

กะอยากไปอุหละแต่มื่อนี้เป็นวันพิเศษ55555กะเลยบ่ได้ไปเบิ่งดอก
วันสำคัญคือวันที่ต้องไปกับครอบครัว
แฟนก็คือครอบครัว
อิอิ

เบิ่งแล้วกะเฮ็ดให้มีความรู้สึกว่าเสียงอิสานเป็นอิหยังที่ยังมีแรงดึงดูดให้คนอยากเบิ่งคือเก่าเหมือนเดิม แล้วกะคือสิแม่นตลอดกาลกะอาจสิเป็นไปได้ครับ เพราะขนาดบัตรขนาดนี้ยังเอาคนเข้ามาเบิ่งได้หลายขนาดนี้หนิ

:o :o  ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ นะคะ

:o  เห็นแล้วก้อยากดูจังเลย

คนคือหลายยยแท้น้อ

เปงตาม่วนคักแด้

ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆคับ

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ นะคับ

* bookung

คนเย๊อะกว่าปีที่เเล้วมากๆๆคับ

ขอบคุณสำหรับรูปภาพครับ

ไปดูมาเหมือนกันครับ

งานนี้สนุกมาก

คุ้มกับค่าตั๋ว 100+40 จริงๆ
งงเนอะเก็บอะไรมากมายนะ
ทางวงเค้าก็บอกนะว่าไม่เกี่ยวกัน
เพราะหมอลำก็ตีตั๋วอยู่แล้ว
ส่วนในงานจิงๆเค้าต้องไปเก็บกับร้านค้านะ
แต่งานนี้แปลก?

เต้ยๆๆๆๆ
วันที่ 5 ธันวาสนามหลวงจ้า

คนคือหลายยยแท้น้อ

เปงตาม่วนคักแด้