รับทำเว็บ สมุทรปราการ

คิวงานหมอลำงานมหาสงกรานต์ เทศกาลดอกคูณเสียงแคน บึงแก่นนคร ปี57

• 1 ตอบ
  • 4469 อ่าน

คิวงานหมอลำงานมหาสงกรานต์ เทศกาลดอกคูณเสียงแคน บึงแก่นนคร ปี57
5 เม.ย รุ่งทิวาอำนวยศิลป์
6 เม.ย รัตนะศิลป์อินตาไทยราษฏร์
7 เม.ย ระเบียบวาทะศิลป์
8 เม.ย ศิลปินภูไท
9 เม.ย ประถมบันเทิงศิลป์
10 เม.ย คำผุนร่วมมิตร
11 เม.ย น้อมเกล้าลูกอิสาน
12 เม.ย.แก่นนครบันเทิงศิลป์

รวมหมอลำคณะใหญ่ๆ ดังๆ ของอิสาน ทั้งนั้นเลยนะครับ น่าจะเป็นงานที่มีหมอลำเล่นติดต่อกัน เยอะสุดแล้วล่ะ สำหรับ เทศกาลสงกรานต์ บึงแก่นนคร งานใหญ่จริงๆ ครับ ชื่นชมคนจัดงานที่นำเอา ศิลปวัฒนธรรมอิสานกับวัฒนธรรมไทย ได้ดีมากครับ

...