รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ขอคลิปเปิดตัวปี57 แนครับเพื่อกรรรมการพิจารณา

• 4 ตอบ
  • 2821 อ่าน

ผู้ใดมีคลิปเปิดวงปี57แนครับขอแนสิเอาไปให้กรรมการบ้านพิจารณา

Re: ขอคลิปเปิดตัวปี57 แนครับเพื่อกรรรมการพิจารณา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 11:43:56 AM »
หลังจากที่หมอลำหลายๆคณะได้เปิดวงกันไปแล้ว และผมได้ติดตามชมทุกวงแล้วผมคิดว่าวงศิลปินภูไทยเป็นวงที่น่าสนใจมาก เวที แสง สีเสียง ผ่านครับ
การแสดงช่วงโชว์วงถือว่าทำได้ดีมากท่าเต้นเป๊ะมาก การแสดงต่อเนื่องไม่น่าเบื่อเลย ชุดการแสดงสวยงามตระการตา แด๊นเซอร์เยอะมาก
ส่วนตลกช่วงโชว์วงถือว่าผ่านกว่าปีกลายหลาอิหลีคับ ความคิดส่วนตัวของผมคิดว่าถ้าตัดสินใจจ้างคณะศิลปินภูไทยบ่ผิดหวังแน่นอนคับ แต่กะลองเบิ่งหลายๆคณะก่อนตัดสินใจกะได้คับ เพราะทุกคณะกะมีเอกลักเป็นของตัวเอง โดยรวมแล้ววงใหญ่ๆเพิ่นกะเล่นดีทุกวงนั่นล่ะคับ

Re: ขอคลิปเปิดตัวปี57 แนครับเพื่อกรรรมการพิจารณา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 05:02:50 PM »
เห็นด้วยครับ ถ้าจะจ้างวงนี้ครับ  ผมกะตามมาเบิ่งเกือบทุกคณะแล้วผมว่าวงนี้สนุกที่สุดครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 10:13:49 AM »
หลังจากที่หมอลำหลายๆคณะได้เปิดวงกันไปแล้ว และผมได้ติดตามชมทุกวงแล้วผมคิดว่าวงศิลปินภูไทยเป็นวงที่น่าสนใจมาก เวที แสง สีเสียง ผ่านครับ
การแสดงช่วงโชว์วงถือว่าทำได้ดีมากท่าเต้นเป๊ะมาก การแสดงต่อเนื่องไม่น่าเบื่อเลย ชุดการแสดงสวยงามตระการตา แด๊นเซอร์เยอะมาก
ส่วนตลกช่วงโชว์วงถือว่าผ่านกว่าปีกลายหลาอิหลีคับ ความคิดส่วนตัวของผมคิดว่าถ้าตัดสินใจจ้างคณะศิลปินภูไทยบ่ผิดหวังแน่นอนคับ แต่กะลองเบิ่งหลายๆคณะก่อนตัดสินใจกะได้คับ เพราะทุกคณะกะมีเอกลักเป็นของตัวเอง โดยรวมแล้ววงใหญ่ๆเพิ่นกะเล่นดีทุกวงนั่นล่ะคับ

วีระพงษ์ วงศ์ศิลป์ ถือได้ว่าเป็นน้องใหม่มาแรงจริง  Star Rising

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 05:21:48 PM »
ถ้ามีกะขอแนเด้ครับพี่น้อง

...