รับทำเว็บ สมุทรปราการ

คำผุนร่วมมิตร (ช่วงลำเรื่อง ) 19 ต.ค.56 วัดป่าสามัคคีธรรม อ.หนองหิน จ.เลย

• 9 ตอบ
  • 6002 อ่าน

คำผุนร่วมมิตร (ช่วงลำเรื่อง ) 19 ต.ค.56 วัดป่าสามัคคีธรรม อ.หนองหิน จ.เลย

คำผุนร่วมมิตร (ช่วงลำเรื่อง ) 19 ต.ค.56 วัดป่าสามัคคีธรรม อ.หนองหิน จ.เลย_1

คำผุนร่วมมิตร (ช่วงลำเรื่อง ) 19 ต.ค.56 วัดป่าสามัคคีธรรม อ.หนองหิน จ.เลย_2

คำผุนร่วมมิตร (ช่วงลำเรื่อง ) 19 ต.ค.56 วัดป่าสามัคคีธรรม อ.หนองหิน จ.เลย_3

คำผุนร่วมมิตร (ช่วงลำเรื่อง ) 19 ต.ค.56 วัดป่าสามัคคีธรรม อ.หนองหิน จ.เลย_4

คำผุนร่วมมิตร (ช่วงลำเรื่อง ) 19 ต.ค.56 วัดป่าสามัคคีธรรม อ.หนองหิน จ.เลย_5

ขอบคุณครับที่นำภาพบรรยากาศมาให้ชม ทำให้หายคิดถึงหมอลำ "คำผุนฯ"เลยล่ะ มีโอกาสตามดูแน่นอน แต่ตอนนี้ขอเคลียร์งานให้เสร็จก่อนสิ้นเดือนนี้ครับ

งามครับ แต่อยากให้ฉากจัดทำรูปแบบใหม่นิดหนึ่งครับ

...