ภาพงานคอนเสิร์ต เปิดวงไหมไทย หัวใจศิลป์

• 7 ตอบ
  • 5559 อ่าน

Re: ภาพงานคอนเสิร์ต เปิดวงไหมไทย หัวใจศิลป์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 07:49:08 PM »
ถ่ายภาพได้งามหลายครับ แสงสีงามลงโตเปะ สุดยอดเลยครับ  เอามาลงให้เบิ่งหลาย ๆ เด้อครับ   :m107:

Re: ภาพงานคอนเสิร์ต เปิดวงไหมไทย หัวใจศิลป์
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 10:06:13 AM »
ถ่ายภาพได้งามคักแหน่ ขอบคุณหลายๆ ครับผม  :m114:

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 07:17:37 PM »
ขอบคุณหลายๆๆเด้อครับบบ....สำหรับคำชม...คั่นได้ไปฟังลำคณะใด๋กะสินำมาเผยแผ่ให้พี่น้องเฮาได้เบิ่งกันคือเก่าครับบผม..

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 07:20:28 PM »
ถ่ายภาพได้งามหลายครับ แสงสีงามลงโตเปะ สุดยอดเลยครับ  เอามาลงให้เบิ่งหลาย ๆ เด้อครับ   :m107:
ปีนี้ วงไหมไทย  หัวใจศิลป์ เพิ่นได้ปรับปรุงเปลี่ยนเพื่อพี่น้องแฟนเพลงด้านหน้าเวที ลงทุนไปกับแสง สี เสียง ไปหลายยครับภาพที่ถ่ายกะเลยยยออกมาเบิ่งแล้วสวยยงามครับบ..ส่วนเสียงอยากให้ไปสัมผัสไปลองฟังเบิ่งครับดีกว่าปีกลายยยหลายยยครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 07:25:28 PM »
อ้าย บ่าวี ครับบ ฝากเปลี่ยนนามสกุล จาก ใจตะวัน เป็น หัวใจศิลป์ แน่เด้อครับตรวภาพหน้าปกของบอร์ด ไหมไทย ครับขอบคุณหลายๆๆครับผม ย่านมีคนมาเก็บค่าลิขสิทธิ์ครับ

Thailand travel guide