รับทำเว็บ สมุทรปราการ

คลิปหนูภารวิเศษศิลป์ เปิดวง10/10/2556 การกลับมาครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม

• 12 ตอบ
  • 5671 อ่าน

เปิดตัวคลิปแสดงสดหน้าเวทีหนูภารวิเศษศิลป์ปี56-57

พระเอกใหญ่ ขวัญชัย มะแสน

หนูภารวิเศษศิลป์ เปิดวง 10/10/2556 บ้านหนองบัวน้อย ต.หนองตูม อ.เมือง จ.ขอนแก่น

สวยงาม ยิ่งใหญ่อลังการมากครับ มากทม. จะตามไปชมครับ

ภาพอาจจะบ่ชัดและมีเสียงรบกวนเวลาซูมต้องขออภัยนะคับ
คลิปนี้อยากให้เบิ่งความม่วนซื่นของพี่น้องขาแด๊นหน้าเวที
เห็นรอยยิ้มของแฟนๆหนูภารแล้วกะดีใจนำทีมงานพ่อหนูภารคับ

หนูภารวิเศษศิลป์ เปิดวง 10/10/2556 บ้านหนองบัวน้อย ต.หนองตูม อ.เมือง จ.ขอนแก่น

ขอบคุณครับสำหรับคลิปทุกคลิป ปีนี้ขอให้มีงานหลาย ๆ เด้อ

ขอบคุณครับสำหรับคลิปทุกคลิป ปีนี้ขอให้มีงานหลาย ๆ เด้อ

คลิปอาจจะบ่ค่อยชัดนะคับพี่บ่าววี เพราะบ่มีงบซื้อกล้องไหม่แต่ยินดีนำเสนอคับ

กาฝากหัวใจ ขวัญชัย มะแสน หนูภารวิเศษศิลป์

คลิปนี้อยากให้ดูสาวๆหน้าเวทีสร้างสีสันให้งานบ่เงียบเหงามักบรรยากาศแบบนี้ครับ

สวยงามอลังการ สมกับเป็นหมอลำชั้นแนวหน้าครับ

Thailand travel guide