รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพ+คลิปฯ เปิดวง10/10/56 หนูภารฯ บ.หนองบัวน้อย อ.เมือง ขอนแก่น

• 23 ตอบ
  • 4945 อ่าน

หนูภารปีนี้ คือสิเป็นวงที่น่าติดตามอีกวงน้อครับ  เวทีงามๆ ไฟแสงสีโอเค รอชมคลิปเบิ่งครับ   :m107:

ขอบคุณหลาย ๆ สำหรับภาพงาม ๆ ครับพี่แอน ภาพคมชัดกว่าเก่า  :m059:

สวยงามทีเดียว ขอบคุึณค๊าบบบ สำหรับภาพงามๆๆ

ต้องบอกว่าปีนี้หนูภารเป็นวงที่น่าติดตามอีกวงหนึ่ง
ระบบเวที แสงสี เสียง สุดยอดคับ คุ้มค่ากับการรอคอยทุกอย่างลงตัวดีกว่าทุกปี
ลำเรื่องต่อกลอนน่าติดตามมากกลอนเต้ยมีแต่กลอนม่วนๆ เต้ยขึ้นบัดใด๋บ่มีฮอดหม่องสินั่ง

หนูภารเป็นวงที่ทำเวทีเรียบหรูมีมิติดีเกือบทุกปีครับ ไม่รกมากมาย ยิ่งปีนี้เพิ่มมิติให้ฉากสวยงามขึ้นไปอีก น่าติดตามครับ มากทม. ด้วยนะครับ

บ่อมีคลิปหนูภารติครับ พี่แอนคนสวย

กลองสวยดีครับ โดยเฉพาะไมค์ขาวๆด้านบน ไม่เคยเห็นเสียงแฉ่น่าจะเดพราะ น่าสนใจมากๆ

บ่อมีคลิปหนูภารติครับ พี่แอนคนสวย

มีค่ะบ่ทันอัพ นะค่ะ

...