รับทำเว็บ สมุทรปราการ

หนึ่งรุ่งทิวาเปิดวง๑สนามนเรศวร หนองบัวลําภู 09-10-56

• 21 ตอบ
  • 7797 อ่าน

มาเด้อมาเบิ้งนำกันตอนแลง :m121:

ขอลงนำแนเด้อครับ. พอหอมปากหอมคอ

พี่ต้าพลาดบ่นิงานนิ สงสัยสิบ่ได้ไปเนาะ ทำงาน

พี่ต้าพลาดบ่นิงานนิ สงสัยสิบ่ได้ไปเนาะ ทำงาน

ทำงานครับผม

ทำงานครับผม

มื้อใดเพิ่นมา กทม อย่าลืมชวนเด้อครับพี่ต้า เพิ่งถอย 7D มา เหอๆ

ทำงานครับผม

มื้อใดเพิ่นมา กทม อย่าลืมชวนเด้อครับพี่ต้า เพิ่งถอย 7D มา เหอๆ

สุดยอด.. 7D เทพมาแล้ว

ไปลองป่ะ เสาร์นี้เลย 555

ใกล้ได้เวลาแสดงแล้วครับ.. โอ้ยน้อ!!! :m046:

บวงสรวงเอาฤกษ์เอาชัยกันก่อน

เรื่มแสดงแล้วครับ

เล่นแล้วครับ

สายลับส่งตรงมาจากสนามนเรศวร หนองบัวลำภู บอกว่าปีนี้แสงสีเสียง สุดยอดๆๆ

สายลับส่งตรงมาจากสนามนเรศวร หนองบัวลำภู บอกว่าปีนี้แสงสีเสียง สุดยอดๆๆ

ป๊าดดดด อยากเบิ่งเด๊บาดเนี่ย

ปัญหาของฉากเวที ไม่สมบูรณ์

ถ้าฉากโค้งๆ สองอันที่ตั้งใว้กลางเวที ถ้าบังจอ LED ทำไมไปย้ายไปใว้สองข้างด้านหลังแทนครับ ด้านนั้นโล่งยิ่งกว่า ทำเป็นซุ้มประตูเข้าออกสองฝั่งก็ได้ ติดม่านหน่อยก็ใช้ได้แล้ว

:m107: ขออนุญาติเอาลงเฟสบุ๊คนะค่ะ ..ขอบพระคุณค่ะ  :m107:

บะพี่ต้า เฮ็ดเป็นหนังสือแถลงการณ์เลยเนาะครับ คัก ๆ   :m087:

บ่ได้ไปขอนแก่น ...มื่อแลงสิไปเบิ่งรุ่งทิวา อยู่ตลาดปัฐวิกรณ์ดีกว่า

มาเด้อ..มาเด้อ...

...