เวทีหนูภารวิเศษศิลป์ปี 56-57 กลับมาแล้วตามคำเรียกร้องกับเวทีที่ยิ่งใหญ่อลังการ

• 5 ตอบ
  • 4845 อ่าน

ต้องบอกว่าคุ้มค่ากับการรอคอยสำหรับเวทีหนูภารปีนี้บอกเล่าเรื่อราวของจังหวัดขอนแก่นได้อย่างชัดเจน

และยังสื่อถึงศูนย์รวมจิตรใจของปวงชนชาวไทยเข้าไปด้วย

เวทีดูลึกและมีมิติด้านหน้าเวทีมีการต่อเติมเพิ่มอีก 1 ชั้น

สำหรับเวทีปีนี้บอกได้สามคำว่า "อลังการ"

เอารูปเวทีมาให้ดูก่อนเปิดวงครับ แต่ทางผู้บริหารเพิ่นยังบ่อยากให้เปิดเผยปานใด๋

แต่เพื่อแฟนๆของหนูภารเพิ่นกะเลยอนุญาตให้ลงได้เป็นบางส่วน

จั่งใด๋กะค่อยติดตามผลงานด้านหน้าเวทีมื้อเปิดวงนะคับ

ว่าเวทีเสีงสีเสียงสิสวยสดงดงามปานใด๋มื้อนี้เอาพอหอมปากหอมคอส่ำนี้ก่อนนะคับ

ปีนี้หนูภารฯ ใช้สลิงประกอบการแสดงนำติครับ คือมีคานตรงกลางนำ
เคยเห็นตอนที่พี่อร แสงอรุณ อยู่หนูภารฯ ตอนนั้นลำเรือง "ไก่ฟ้า กาคำ" ซั่นดอกครับ

ปีนี้หนูภารฯ ใช้สลิงประกอบการแสดงนำติครับ คือมีคานตรงกลางนำ
เคยเห็นตอนที่พี่อร แสงอรุณ อยู่หนูภารฯ ตอนนั้นลำเรือง "ไก่ฟ้า กาคำ" ซั่นดอกครับ

ยังบ่รู้เลยคับว่าปีหนูภารใช้สลิงมั๊ย ต้องรอดูเปิดวงมื้อแลงนี้คับวาสิเป็นจั่งใด๋

Thailand travel guide