รับทำเว็บ สมุทรปราการ

น้องเต๊ย ศุภชัย พระเอกน้อยหนูภารคนใหม่

• 2 ตอบ
  • 3066 อ่าน

ปีนี้ได้ยินข่าวว่ามีพระเอกน้อยคนใหม่ ทายาทพระเอกใหญ่ ขวัญชัย มะแสน สอบถามผู้ดูแลบอร์ดว่าแม่นอีหลีบ่คับ

Re: น้องเต๊ย ศุภชัย พระเอกน้อยหนูภารคนใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 07:38:39 PM »
ลูกชายเผิ่น ตอนนี้กำลังฝึกร้องฝึกลำยุคับ แต่ยังบ่เก่งปานได๋ ต้องสะสมประสบการณ์ อีกนานยุคับ แต่พี่ขวัญชัย เผิ่นกะดันและสนับสนุนลูกชายเต็มที่คับ ปีที่แล้วได้ออกลำเป็นกุมาร คับ

Re: น้องเต๊ย ศุภชัย พระเอกน้อยหนูภารคนใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2013, 11:21:53 PM »
แอบเอารูปมาจากเฟส พี่ ซี่ อิอิ 

Thailand travel guide