รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ทำไม

• 5 ตอบ
  • 2860 อ่าน

ทำไม
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 04:41:58 PM »
??? ??? ???ทำไมค่ายนพพรไม่ค่อยสนับสนุนน้องใหม่ เมืองชุมแพ
และจุ๋ม ชนิดาเลยทำไมไม่ดังเหมือนคนอื่นบ้างช่วยผักดันหน่อยสิครับคุณ

Re: ทำไม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 09:31:20 AM »
ทำไมค่ายนพพรไม่ค่อยสนับสนุนน้องใหม่และจุ๋ม ชนิดาเลยมีแต่แมงปอละจากคนรักและชอบน้องใหม่และจุ๋ม >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( ??? ??? ???[/color]

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 05:36:42 PM »
อยากให้นพพรลงทุนให้คณะสาวใหม่ เพราะอยู่ในค่ายและทางนพพรก็ไม่มีหมอลำไม่ใช่เหรอ
ความสำเร็จของค่ายนพพรและวงสาวใหม่ รับรองดังและอลังการแน่นอน
และต้องโปรโมทด้วย ดังแน่ๆ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 08:29:31 PM »
ใม่ใช่เขาใม่สนับสนุนนะคะ แต่น้องใหม่ทำเงินให้เขาใม่เท่า แมลงปอ คนที่รู้จัน้องใหม่ คือคนที่ฟังหมอลำจริงๆ แต่คนที่รู้จักแมลงปอมีทั้งคนฟังหมอลำและคนที่ใม่ฟัง อย่าไปว่าเขาเลยค่ะเรารักน้องใหม่ เราก็สนับสนุน และช่วยเชีย ช่วยเป็นแรงใจให้น้องใหม่กันเองก็ได้ พี่คนสวยก็เป็นแฟนน้องใหม่เหมือนกัน แต่พี่คนสวยเข้าใจระบบธุรกิจค่ะ >:( >:(

* mix

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 10:03:37 PM »
เชียร์น้องใหม่นะค่ะ  สู้ๆค่ะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 08:18:49 PM »
ใม่ใช่เขาใม่สนับสนุนนะคะ แต่น้องใหม่ทำเงินให้เขาใม่เท่า แมลงปอ คนที่รู้จัน้องใหม่ คือคนที่ฟังหมอลำจริงๆ แต่คนที่รู้จักแมลงปอมีทั้งคนฟังหมอลำและคนที่ใม่ฟัง อย่าไปว่าเขาเลยค่ะเรารักน้องใหม่ เราก็สนับสนุน และช่วยเชีย ช่วยเป็นแรงใจให้น้องใหม่กันเองก็ได้ พี่คนสวยก็เป็นแฟนน้องใหม่เหมือนกัน แต่พี่คนสวยเข้าใจระบบธุรกิจค่ะ >:( >:(
แม่นอยู่ติเอื้อย...มันอยู่..ตั้วครับ

Thailand travel guide